อยากได้ความรู้ว่า จอที่จะเอามาเล่นกับps3 แล้วเหมาะ ควรมีคุณสมบัติ อะไรบ้าง
ทั้งแบบ TV และก็ จอคอมนะครับ
ที่ผมรู แบบ หางอึ่งคือ ต้องรองรับ HDCP แค่นี้เอง จริงๆแล้ว ควรมีอะไรบ้างครับ

อย่างผมลองเล่นกะTV ธรรมดา ตัวหนังสือ ตัว เมนู เล็กมาก อ่านไม่ค่อยออก อย่างเกม GOW เวลา จะเชือด ตัว ใหญ่ ที่ให้กดปุ่ม ตาม TV ผม มันอย่างไงดีละ ปุ่มที่ให้กดตาม มัน อยู๋ซะเข้าไปริมจอ ไม่เต็มจอภาพมันหายไปในขอบจอ มองไม่ค่อยเห็น
เลยว่าจะหา จอ มาเล่นใหม่ แต่อยากรู้ สเปก ที่ ควรมี ของ จอ นะครับ รบกวนด้วยนะครับ