ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 48

Emu VisualBoyAdvance คนละเวอร์ชั่นใช้เซฟร่วมกันไม่ได้หรอครับ มีวิธีแก้ไหม

ตอนแรกผมเล่นPokemon Fire Red บนVisualBoyAdvance 1.8 แต่มันใช้สูตรไม่ได้ เลยจะเปลี่ยนมาเล่นบนตัว 1.7.2 ดันใช้เซฟร่วมกันไม่ได้ซะงั้น มีวิธีแก้ไหมคับ อุตส่าเล่นไปครึ่งทางแล้ว

Still alive
    http://facebook.com/ko555555
    กล่าวขอบคุณ
    5,611
    ได้รับคำขอบคุณ: 516
    ลอง
    1เปิดเกมขึ้นมาตามปกติ
    2กดเมนู file>>load
    3ไปพาทที่เซฟอยู่
    4ในช่องfile name ให้พิมพ์ชื่อไฟล์ของเซฟ แล้วเลือกเซฟที่ต้องการ
    5กดopenเข้าไป
    6ถ้าเข้าได้ก็ถือว่าได้แล้ว จากนั้นก็เซฟตามปกติเลยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    แนะนำให้เซฟปกติครับแล้วสังเกตนามสกุลไฟล์เซฟเกมนั้นเอาครับ

แต่ละเวอชั่นบางทีนามสกุลไฟล์ไม่เหมือนกัน เปลี่ยนให้เหมือนกันก็โอเคแล้วครับ

.savนี่โอนไปเล่นในแอนดรอยได้ด้วยนะครับผมทำอยุ่