ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 928

Square Enix ยืนยัน Final Fantasy XV เลื่อนวันวางจำหน่าย

Square Enix ยืนยัน Final Fantasy XV เลื่อนวันวางจำหน่าย

เป็นไปตามข่าวลือ Square Enix ประกาศแล้วว่า Final Fantasy XV ถูกเลื่อนวางจำหน่ายออกไปเป็นวันที่ 29 พฤศจิกายนนี้ จากกำหนดเดิม 30 กันยายน หรือราวๆ 2 เดือนนั่นเองครับ

Square Enix ให้เหตุผลว่าวันวางจำหน่ายใหม่นี้จะช่วยให้ทีมพัฒนาได้มีเวลาขัดเกลาและทดสอบมากขึ้นเพื่อให้เกมออกมาตรงกับความคาดหวังของแฟนๆ และทีมพัฒนามากที่สุด

ผู้กำกับเกม ฮาจิเมะ ทาบาตะ บอกผ่านยูทูบว่า “จากช่วงเวลาที่เราได้เข้ามาอยู่ในโปรเจ็คนี้ วิสัยทัศน์ของเราคือการสร้างความอิสระและความจริงที่ไม่มีในเกมของซีรี่ส์มาก่อน น่าเศร้าที่เราต้องการเวลาอีกนิดเพื่อที่จะส่งมอบวิสัยทัศน์นี้ และเรามั่นใจว่าวันวางจำหน่ายนี้จะช่วยให้เราบรรลุเป้าหมาย ในฐานะที่ผมเป็นผู้กำกับและหัวหน้าโปรเจ็ค ผมอยากขอโทษที่ทำให้ทุกคนต้องรอ ในฐานะทีม เราต้องการให้ Final Fantasy XV ออกมาสมบูรณ์แบบตามที่แฟนเกมสมควรได้รับ ได้โปรดเข้าใจเราด้วย”

เกมวางจำหน่ายบน PS4 และ Xbox One

Credit By http://4gamerth.com/final-fantasy-15...-release-date/

Top 3 New Upcoming Best Graphics Games 2016-2017

https://www.youtube.com/watch?v=tpsRna_U2h0

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    รอมาหลายปี

รออีก 2 เดือนจะเป็นไรไป

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    รอตั้งแต่จบ ม.3..มา...ปวช...ต่อ...ปวส..จน...จะจบ ป.ตรี ยังรอยู่ครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    สงสัยรอขาย พร้อม Ps4 Neo 4K

มาแบบเพ็ตคุ่ พร้อมปรับกราฟฟิก แบบ 4K สำหรับ เครื่อง Neo และ ทีวี ที่มีระบบ 4K

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    บอกเลย เกมนี้ อย่ารอตรับ ถ้าไม่อยากเจ็บปวด เผื่อเกมแปกอีก ลืมๆไปซะ