ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    361
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,881

Cool Paragon เกม MOBA ดีกรี Unreal Engine 4 เปิดให้บริการอย่างเป็นทางการแล้ววันนี้

เปิดให้ลุยกันเป็นที่เรียบร้อยแล้วกับ Paragon เกมแนวแอ็คชั่นมุมมองที่ 3 กับสไตส์การเล่นแบบ Multiplayer Online Battle Arena [MOBA] จากทีมผู้พัฒนา Epic Games ที่สร้างด้วยเทคโนโลยีสุดล้ำสมัยอย่าง Unreal Engine 4 จากผลงานของค่าย Epic Games โดยได้เปิดให้เล่นอย่างเป็นทางการเมื่อวันที่ 16 สิงหาคมที่ผ่านมาทั้งเวอร์ชั่น PC และ PlayStation 4 ซึ่งตอนนี้ได้เปิดให้ผู้เล่นที่สนใจทุกคนสามารถไปลงทะเบียนพร้อมกับดาวน์โหลดตัวเกมมาเล่นกันได้แล้ว นอกจากนี้ทีมผู้พัฒนาเกมยังได้ประกาศออกมาแล้วว่าพวกเขาจะอัพเดตตัวละคร Hero ใหม่ๆเข้ามาทุกๆ 3 สัปดาห์ ใครที่กำลังมองหาเกมอยู่ไม่ควรพลาดเกมนี้นะจ๊ะ!!!

สำหรับเกม แอ็คชั่นมุมมองที่ 3 กับสไตส์การเล่นแบบ Multiplayer Online Battle Arena [MOBA] ที่จะแบ่งผู้เล่นออกเป็นฝั่งละ 5 คน โดยผู้เล่นจะต้องเลือกเล่นเป็น 1 ในฮีโร่ที่มีอยู่มากมายให้ได้ใช้งานกัน ซึ่งประเภทของฮีโร่นั้นจะแบ่งออกเป็น 6 ชนิดด้วยกันคือ Support ที่เน้นการสนับสนุนเพื่อน, Fighter ฮีโร่ที่มีจุดเด่นในการต่อสู้ระยะประชิด, Tank ฮีโร่ที่สามารถรับความเสียหายได้มากและมีสกิลทีเอาไว้ช่วยปกป้องหรือรับดาเมจให้เพื่อน Ranger ฮีโร่ที่เน้นการจู่โจมในระยะไกลจากระยะที่ปลอดภัย, Caster เหล่าฮีโร่ที่เน้นการใช้สกิลในการจู่โจมและทำความเสียหายอย่างรุนแรงด้วยสกิล และสุดท้ายคือ Assassin ฮีโร่ที่สามารถปลิดชีพฝ่ายตรงข้ามได้อย่างรวดเร็ว แต่ก็แลกมาด้วยเลือดที่น้อยและโดยรุมตายได้โดยง่าย ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ คลิ๊กที่นี่

เครดิต http://www.playulti.com/
    AMD Athlon II X4 860K/ASROCK FM2A58M-HD+ R2.0/ Zotac GTX 750 Ti (2GB) / Hyper-X DDR3(1600) 8GB Kingston/ PS (80Plus) Tsunami Black Strom 550W

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เห็นรูปผ่านๆ นึกว่า overwatch ซะอีก มี 76 ลิง ฟาร่า เมอร์ซี่

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ใครเคยเล่นมั่ง สนุกป่าว

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ขอบคุณครับ ที่แนะนำเกมน่าสนใจ

กำลังโหลดไปลอง ^^
    เพราะชีวิตในความทรงจำ '' ไม่มีวันตาย ''

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ขอบคุณครับสำหรับข่าวเกมช่วงนี้ไม่มีเกมอะไรเล่นพอดี

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    แนว moba fps shooting ><

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ลองดูหน่อยละกันภาพสวยดี

กล่าวขอบคุณ
    3,194
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    น่าเล่นมากครับ แต่เสียดาย คอมผมมันไม่เข้าใจ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    ลองเล่นแล้วครับภาพสวยจริง แต่ปิง 200+!!!

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ลองแล้วก็สนุกดี MOBA กระโดดได้ ชอบๆแต่ping เยอะไปหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ใครลองแล้วเป็นไงมั้ง แต่ผมกลัวว่ามีแวว แป๊กสูง TPS MOBA แล้วภาพสมจริง อาจจะทำให้เบื่อเร็ว

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    แลค+ปิง 55555

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ภาพสวยแต่คอมไม่ค่อยอำนวย -0-

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ estelle18 อ่านกระทู้
    ใครลองแล้วเป็นไงมั้ง แต่ผมกลัวว่ามีแวว แป๊กสูง TPS MOBA แล้วภาพสมจริง อาจจะทำให้เบื่อเร็ว

สำหรับผมภาพไม่สำคัญเท่า gameplay

ขนาด OW ภาพคม แต่เป็นการ์ตูนขนาดนั้น ยังฮิตเลย

อันนี้ภาพสายดี แต่ MOBA+TPS นี่ไม่รู้จะยังไงยังไม่เคยลอง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ผมแฮปปี้นะ ซื้อไอดีเล่นมาตั้งแต่ เดือนที่แล้ว gameplay สนุกดีครับ ฮีโร่ก็มีออกมาใหม่เรื่อๆ ฮีโร่แต่ละตัวน่าสนใจมาก สกิลสมจริง
    ในเกมบอก ping 200 จริงแต่ผมเล่นไม่เคยแลคเลยครับ
    เสริมนะครับ ส่วนตัวไม่ชอบเล่น Moba แต่เกมนี้ผสมผสาน เอากฏ Moba น่าสนใจ และ gameplay เล่นง่าย ละก็สนุก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย adrenalini : 18th August 2016 เมื่อ 10:56

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ adrenalini อ่านกระทู้
    ผมแฮปปี้นะ ซื้อไอดีเล่นมาตั้งแต่ เดือนที่แล้ว gameplay สนุกดีครับ ฮีโร่ก็มีออกมาใหม่เรื่อๆ ฮีโร่แต่ละตัวน่าสนใจมาก สกิลสมจริง
    ในเกมบอก ping 200 จริงแต่ผมเล่นไม่เคยแลคเลยครับ
    เสริมนะครับ ส่วนตัวไม่ชอบเล่น Moba แต่เกมนี้ผสมผสาน เอากฏ Moba น่าสนใจ และ gameplay เล่นง่าย ละก็สนุก

มันเล่นฟรีไม่ใช่เหรอ แต่ขายสกิน - -

++__++
    กล่าวขอบคุณ
    1,073
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    ไครมีปัญหาเเบบผมบ้ง เนียลงเสร็จโลหดเสร็จึง 99เปอเว็นละเเล้วรอมัน verifily ไฟล์ละอยู่ก็ขึ้น Hasstopping working ไครเป็นเเละมีวิธีเเก้ช่วยหน่อยนะคับ
    CPU : AMD Ryzen 2700X RAM : Ram 32 Gb 3600Mhz MB : Asus ROG Crosshair VII Hero VGA : GTX 1080Ti

Tags for this Thread