ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

NieR Automata เกมแอ็คชั่นจาก Platinum Games ประกาศลง Steam

NieR Automata เกมแอ็คชั่นจาก Platinum Games ประกาศลง Steam

Square Enix และ Platinum Games ได้ออกมาประกาศแล้วว่าเกม NieR Automata จะลงให้กับ PC และวางจำหน่ายบน Steam จากที่ก่อนหน้านี้เมื่อตอนเปิดตัวเกมในปี 2015 เราทราบแต่เพียงว่าเกมจะลงให้

เฉพาะ PlayStation 4 เท่านั้น ส่วนกำหนดการปล่อยเกมคือต้นปี 2017

NieR Automata เป็นเกมแอ็คชั่นดุเดือดตามสไตล์ค่าย Platinum Games ซึ่งเกมอยู่ในจักรวาลของ Nier เป็นการ spin-off ซีรีย์ Drakengard ดำเนินเรื่องผ่านสามตัวละครหุ่นยนต์ชื่อว่า 2B, 9S และ A2 ผจญภัย

ไปในโลกโทนแบบล่มสลาย

โดยสามตัวละครเป็นหุ่นยนต์มรดกของมนุษย์ที่ต้องต่อสู้กับเครื่องจักรนอกโลก ตัวผู้เล่นสามารถเล่นได้ทั้งสามตัวละครโดยแต่ละตัวละครจะปลอดล็อคไปตามเนื้อเรื่อง ส่วนอาวุธจะเน้นไปที่อาวุธระยะประชิด ทั้งนี้ก็มีแผนที่จะ

ใส่จำพวกปืนหรือเครื่องยิงเข้าไปบ้างครับ

ด้านล่างเป็นภาพใหม่ที่ทาง Square Enix ได้ปล่อยออกมา เชิญรับชม

CREDIT BY JUROPY

ปล.ซ้ำหรือผิดหมวดขออภัยครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    แนวนี้นานๆจะมาที

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    YES!!!!! ถือเป็นข่าวดีสำหรับผมคนหนึ่งล่ะนะ
    เห็นตัวเกมเพลย์แล้วแบบว่า ไหลลื่นมากๆ อ่ะ
    OPPAI~~MISSILE!!!

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    หวังว่าเกมส์ตัวเต็มภาพจะสวยแบบตัวอย่างนะผมเห็นตัวเกมที่เล่นใน e3 แบบว่าไม่สมกับเกม next-gen เลยแต่เกมมันน่าเล่นมากเลยคงลบเรื่องภาพได้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    กำเลย Exclusive

กล่าวขอบคุณ
    2,337
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    ได้ข่าวว่าตัวเอกเป็นสาวดุ้นอีกแล้วจริงปะ แต่ภาคที่แล้วอะมีแน่

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    น่าสนใจ มีคาตานะให้เล่นด้วย

わたしは ももたろうです。
    หน้าคอมพิวเตอร์ =w=
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    พอตลง PC กากๆไหมนี่ 55555 น่าสนครับต้องรอดู

We're scalpel, not a sword. Nobody has to be a hero.

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vamvamvam อ่านกระทู้
    ได้ข่าวว่าตัวเอกเป็นสาวดุ้นอีกแล้วจริงปะ แต่ภาคที่แล้วอะมีแน่
    ตัวเอกมีสามตัว หญิง 2 ชาย 1 เป็นแอนดรอยทั้งหมด

ถ้ามันเป็นแอนดรอยแล้วยังจะเบี่ยงเบนก็ให้มันทำไปเหอะ

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    โคดจะน่าเล่น รออยู้
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เย่ๆ pc มีเกมดีๆมาอีกแล้ว...ส่วนตัวผมรอ 75% เหมือนเดิม