ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

รบกวนจัดสเป็คคอมให้ทีครับ งบ 20000 ต้น ๆ ไม่รวมจอ

คือมีงบ 20000 ต้น ๆ ไม่รวมจอครับ อยากรบกวนช่วยจะให้จัดสเป็คให้หน่อยครับ แบบซื้อแล้วประกอบเล่นได้เลย ต้องซื้อตัวไหนบ้างอะไรบ้าง ส่วนใหญ่ไว้ใช้เล่นเกมส์แหละครับ
    แล้วก็ถามเรื่องแอ๊ดไวซ์หน่อยครับ ว่าเขามีของเยอะไหม เผื่อผมจะได้ไปซื้อที่ร้านเลยจะได้ไม่ต้องสั่งผ่านเน็ต ถ้าเขาประกอบให้ได้ด้วยก็ดีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BadBoiiz : 19th August 2016 เมื่อ 17:31

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    http://notebookspec.com/pc/97296
    เลยมาประมาณ 90บาทครับ
    เรื่องของร้าน Advice ของถ้าไม่มีก็ไม่เกิน 1วันครับ สั่งจากทางร้านได้เลย ถ้าให้ทางร้านประกอบให้+ลงโปรแกรมให้ ก็ 500 นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย janglaina : 19th August 2016 เมื่อ 21:16
    เล่นเกมเป็นชีวิตจิตใจ ^^

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    46
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ janglaina อ่านกระทู้
    http://notebookspec.com/pc/97296
    เลยมาประมาณ 90บาทครับ
    เรื่องของร้าน Advice ของถ้าไม่มีก็ไม่เกิน 1วันครับ สั่งจากทางร้านได้เลย ถ้าให้ทางร้านประกอบให้+ลงโปรแกรมให้ ก็ 500 นะครับ
    ขอบคุณครับ ไม่ทราบว่าสเป็คนี้เล่น GTA V ได้ไหมอ่ะครับ
    แล้วก็ถ้าเกิดผมไปซื้อแบบที่เขาประกอบตั้งโชว์ไว้ มันจะคุ้มไหมอ่ะครับ หรือควรซื้อแบบให้เขาประกอบให้ตามสเป็คที่เราจัดดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BadBoiiz อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ ไม่ทราบว่าสเป็คนี้เล่น GTA V ได้ไหมอ่ะครับ
    แล้วก็ถ้าเกิดผมไปซื้อแบบที่เขาประกอบตั้งโชว์ไว้ มันจะคุ้มไหมอ่ะครับ หรือควรซื้อแบบให้เขาประกอบให้ตามสเป็คที่เราจัดดีกว่า
    เล่นได้ปรับ Very high สบายครับผม GTAV ส่วนเรื่องการซื้อผมแนะนำว่า ประกอบเองจะดีกว่าทางร้าน ตั้งโชว์ครับผม
    ซื้อทีละอย่าง ให้ครบเซด แล้วให้ทางAdvice ประกอบให้ครับ + ลงโปรแกรม 500
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย janglaina : 21st August 2016 เมื่อ 01:59

กล่าวขอบคุณ
    46
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ janglaina อ่านกระทู้
    เล่นได้ปรับ Very high สบายครับผม GTAV ส่วนเรื่องการซื้อผมแนะนำว่า ประกอบเองจะดีกว่าทางร้าน ตั้งโชว์ครับผม
    โอเคครับ ผมสามารถจดสเป็คนี้ไปให้ทางร้าน Advice ประกอบ + ลงโปรแกรม ได้เลยใช่ไหมครับ ?
    พอจะแนะนำ Mouse กับ Keyboard ราคาอย่างละ 900-1500 ที่ใช้งานได้ดี ให้ผมหน่อยได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    35
    ส่วนใหญ่ เรื่องเมาท์ คีบอร์ด ถ้าตัวไหนจับถนัดมือ หรือถูกชะตา ก็เลือกได้ครับ ^^
    จะมีสายหรือไร้สาย wireless ก็ได้ครับ
    เพราะว่าของผมนี่ ใช้คีบอร์ดธรรมดาๆ กับเมาท์ ><" ใช้มา 2ปีละ อิอิ
    ถ้าชอบลูกเล่นอะไรเพิ่มเติมก็ถามพนักงาน ก็ได้ครับ