ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 35

Smile พูดคุยกันเรื่อง พลีออเดอร์ BATTLEFIELD™ 1 ครับ

ก่อนอื่นขออนุญาตแนะนำแต่ละตัวก่อนนะครับ ล่าสุดวันนี้ผมเห็นสินค้า BATTLEFIELD™ 1 ใน Origin ตอนนี้มี 3 รุ่นแล้วครับจกเดิมที่มีเพียง 2 รุ่น

- BATTLEFIELD™ 1 STANDARD EDITION

- BATTLEFIELD™ 1 EARLY ENLISTER DELUXE EDITION

- BATTLEFIELD™ 1 ULTIMATE EDITION

ซึ่งราคาก็มีดังนี้ครับ 1,699B 2,999B และ 4,629B ตามลำดับครับและยังมีของแถมในแพคอีกมากมาย (ขออนุญาตนำภาพครอปมาจากหน้าเว็บมาให้ชมนะครับ)

[IMG][/IMG]

สำหรับ Standard Edition จะประกอบไปด้วย

[IMG][/IMG]

เข้าเรื่องครับ ตอนนี้มาถึงคำถามครับควรซื้อตัวไหนดีครับ ตัวแพงสุดคงจะยังครับแต่ผมลังเลกับ ตัวแรก และ ตัวกลาง ครับเพราะตัวกลางเราจะได้แพคส่วนเสริมที่เป็นเรื่องราวทางฝั่งอาหรับอีกด้วยครับ เพื่อนๆท่านอื่นๆที่พลีกันไปแล้ว พลีตัวไหนกันบ้างครับและผมควรพลีตัวไหนครับ 555 แวะมาพูดคุยกันนะครับ

ข่าวใหม่ครับผม
    พอดีไปเจอจากเว็บเว็บนึงมาครับ ถ้าเป็นแบบนั้นจริงจัด ตัวธรรมดาแล้วอัพคงจะดีกว่าจริงๆครับ

[IMG][/IMG]

เว็บที่มา : http://www.gamingdose.com/%E0%B8%A3%...-premium-pass/

หน้าเว็บ Origin ครับ https://www.origin.com/th-th/store/b...andard-edition
    ผิดพลาดขออภัยครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Paul8608 : 25th August 2016 เมื่อ 17:19 เหตุผล: เพื่อขยายวงกว้างในการสนทนา ไม่ใช่เพียงการถามเป็นหาแต่ยังรวมถึงการพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันอีกด้วย

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    เมื่อก่อนสมัย bf3-bf4 ผมซื้อตัวแพงสุดนะ แต่เห็นจากที่ origin มันเอาแผนที่ dlc ของ bf4 มาแจกทีหลังจนหมด ผมเลยกะจะไม่ซื้อตัวแพงแล้ว เอาตัวมาตรฐาน 1699 ก็พอครับ
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    เอาตัวธรรมดาแล้วอัพเป็นตัว premium ทีหลังครับน่าจะถูกสุดส่วนสกินต่างๆผมว่าไม่สำคัญเท่าไหร่

กล่าวขอบคุณ
    68
    ขอบคุณที่เข้ามาพูดคุยครับ จริงอย่างที่ท่านว่าผมเห็นหลายคนก็บ่นกันว่าสุดท้ายก็แจก DLC ฟรี ท่านว่า Lawrence of arabia pack จะมีขายเป็น DLC ไหมครับเห็นว่ามันเป็นส่วนอีกมุมนึงของเนื้อเรื่องเลยอยากได้มาเล่นต่อน่ะครับ
    Intel : i5 4460 | VGA : Sapphire R7 260x 2GB | Ram : 8 GB |
    MY STEAM : https://steamcommunity.com/profiles/...661120/profile

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    กว่าจะแจก DLC ก็ไม่ต่ำกว่า 3 ปีแน่ๆครับรอจน DLC ทุกตัวออกครบแล้วก็รอให้คนเล่นน้อยลงมากๆเขาถึงจะแจกถ้าภาคนี้คนเลนเยอะอาจรอนานกว่านั้นอีก

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    ถ้าใครเคยซื้อ Star Wars Battlefront ULTIMATE EDITION จะรู้สึกแบบเดียวกับผมเลยคือเหมือนจ่ายเงินเสร็จแล้วโดนตีหัวตอนเดินออกจากร้านเลย โคตรเจ็บเลยความรู้สึกนั้น

ถ้าจะแนะนำคือ Standard Edition ก็พอล่ะ เพราะกว่า DLC ตัวใหม่จะออกก็คงมีร้านค้าบางที่ที่ลดราคาตัวอัพเกรด Premium ล่ะส่วนตัว ULTIMATE EDITION มองยังไงก็ไม่คุ้ม แค่ตัว EARLY ENLISTER DELUXE EDITION ก็ไม่คุ้มล่ะสำหรับผม
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

กล่าวขอบคุณ
    68
    ขอบคุณที่มาเตือนก่อนนะครับ ตอนนี้ได้แค่รอดูกระแส Beta ยังไงถ้า Beta ออกมาแชร์ความคิดเห็นกันหน่อยนะครับ พอดีไม่ได้เล่นเองแล้วครับช่วง Beta ผมไม่สะดวกเล่นเองครับ
    Intel : i5 4460 | VGA : Sapphire R7 260x 2GB | Ram : 8 GB |
    MY STEAM : https://steamcommunity.com/profiles/...661120/profile

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    เล่นก็ซื้อตัวแพงสุด แต่ เอาจริงๆ 90 % DLC แทบไม่มีห้องให้เล่น

Tags for this Thread