ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Berserk ตัวอย่างเกมเพลย์ของ Casca และ Judeau ,ภาพชุดใหม่

Berserk ตัวอย่างเกมเพลย์ของ Casca และ Judeau ,ภาพชุดใหม่

Koei Tecmo ได้ปล่อยวีดิโอตัวใหม่ของเกม Berserk ซึ่งเป็นเกมเพลย์ของ Casca เน้นไปที่การฟันดาบอย่างรวดเร็ว และตัว Judeau ที่สามารถใช้อาวุธลับได้อย่างคล่องแคล่ว

พร้อมกับนั้นยังได้เผยภาพชุดใหม่หน้าตาเหล่าอสูรบนสนามรบ หากใครเป็นแฟน Berserk มาก่อนคงจำหน้าตาแต่ละตัวได้อย่างนี้

Berserk มีกำหนดการปล่อยไตรมาสที่ 4 ของปี 2016 นี้บน PlayStation 4, PlayStation Vita, PlayStation 3 และ Microsoft Windows

CREDIT BY JUROPY

ปล.ซ้ำหรือผิดหมวดขออภัยครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    น่าเล่นจังเคยเล่นตอน PS2 แต่ภาพสวยขนาดนี้มันน่าโดนยิ่งนัก

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    แบบ 3 ก๊ก อีกแล้วหรอ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    361
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,881
    ค่าย Koei Tecmo เขาทำแนว3ก็กอยู่แล้ว อิอิ
    AMD Athlon II X4 860K/ASROCK FM2A58M-HD+ R2.0/ Zotac GTX 750 Ti (2GB) / Hyper-X DDR3(1600) 8GB Kingston/ PS (80Plus) Tsunami Black Strom 550W

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ผมไม่เข้าใจ ทำไมเกมญี่ปุ่นชอบทำแบบนี้ แบ่บ ศัตรูเยอะๆ มาล้อมๆ แต่ไม่ทำไร รอให้เราอัด
    ละการโจมตีก็จะแบ่บ บินๆหน่อย เป็นคอมโบเว่ๆ แบบตาม Gameplay เลย นึกออกไหมครับ

แนวเดียวกับพวกๆ OnePiece ภาคล่าสุดเลย แล้วแมพก็จะแบ่บ โล่งๆไม่ค่อยมี Detail อะไร
    ส่วนตัวไม่ค่อยชอบนะ แต่ผมเป็นแฟน Berserk มานานและ คงจะซื้อแหละ

( Square Enix ก็ของญี่ปุ่น ไม่เห็นจะทำเกมอะไรฟีลๆนี้เลย )

ผมว่าแบบ NierAutomata อะกำลังดี ( หรือเปล่า )
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ L4ST7T4ND อ่านกระทู้
    ผมไม่เข้าใจ ทำไมเกมญี่ปุ่นชอบทำแบบนี้ แบ่บ ศัตรูเยอะๆ มาล้อมๆ แต่ไม่ทำไร รอให้เราอัด
    ละการโจมตีก็จะแบ่บ บินๆหน่อย เป็นคอมโบเว่ๆ แบบตาม Gameplay เลย นึกออกไหมครับ

แนวเดียวกับพวกๆ OnePiece ภาคล่าสุดเลย แล้วแมพก็จะแบ่บ โล่งๆไม่ค่อยมี Detail อะไร
    ส่วนตัวไม่ค่อยชอบนะ แต่ผมเป็นแฟน Berserk มานานและ คงจะซื้อแหละ

( Square Enix ก็ของญี่ปุ่น ไม่เห็นจะทำเกมอะไรฟีลๆนี้เลย )

ผมว่าแบบ NierAutomata อะกำลังดี ( หรือเปล่า )
    ก็ค่ายเขาขึ้นชื่อแนวนี้ ที่ทำแบบนี้เพราะสมัยก่อน แนวคิด เรื่อง ลุยกับศัตรูมากๆมันล้ำมากนะ ทำไงให้ มีข้าศึกมากๆได้ในเกม รายละเอียดก็น้อยลง ถ้าจะทำให้ศัตรูมันเก่ง จัดเราก็คงจะตายอย่างไว เน้นอารมณ์สนุกไปกับการซัดพวกที่ล้อมเราด้วยสกิลอลังๆ ฉากไม่ค่อยมีไรเราจะได้ซัดได้ง่ายๆ เน้นเอาทรับยากรเครื่องไป ที่จำนวนAI กับเอ็ฟเฟ็ก นะคิดว่า [แต่ผมว่ามันก็น่าจะปกตินะสำหรับหทารกากๆ ลองคิดดิว่าคุณเป็น1ในทหารพวกนั้น มีคำสั่งให้ไปฆ่า คนที่ฟันทีคนปลิวเป็น 10คน ตายก็ยาก จะทำไงวิ่งลุยไปฟันมันเรอะ หรือจะรอดูท่าที เพราะ จะหนีก็หนีไม่ได้]

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gikkik อ่านกระทู้
    ก็ค่ายเขาขึ้นชื่อแนวนี้ ที่ทำแบบนี้เพราะสมัยก่อน แนวคิด เรื่อง ลุยกับศัตรูมากๆมันล้ำมากนะ ทำไงให้ มีข้าศึกมากๆได้ในเกม รายละเอียดก็น้อยลง ถ้าจะทำให้ศัตรูมันเก่ง จัดเราก็คงจะตายอย่างไว เน้นอารมณ์สนุกไปกับการซัดพวกที่ล้อมเราด้วยสกิลอลังๆ ฉากไม่ค่อยมีไรเราจะได้ซัดได้ง่ายๆ เน้นเอาทรับยากรเครื่องไป ที่จำนวนAI กับเอ็ฟเฟ็ก นะคิดว่า [แต่ผมว่ามันก็น่าจะปกตินะสำหรับหทารกากๆ ลองคิดดิว่าคุณเป็น1ในทหารพวกนั้น มีคำสั่งให้ไปฆ่า คนที่ฟันทีคนปลิวเป็น 10คน ตายก็ยาก จะทำไงวิ่งลุยไปฟันมันเรอะ หรือจะรอดูท่าที เพราะ จะหนีก็หนีไม่ได้]
    เขาคงจะหมายความว่า เกมมันไม่มีความท้าทายรึป่าว เพราะว่าเล่น ยาก กับ ง่าย ai ก็ยังเหมือนเดิม เเค่ตีเเรงขึ้นเท่านั้นเเอง เขาคงอยาก ได้ ai ฉลาดๆหน่อย เหมื่อนในเกม dead rising เยอะเเต่ไม่โง่ boss นิ ก็เเสบใช้ได้เลย...!

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    เหมือนภาคนี้จะฟันเเล้วอวัยวะไม่ขาดเหมือน Ps2 นะ อย่าให้โหดเหมือน Ps2 จัง ถ้าตอนเกมออกเเล้วยังฟันตัวขาดไม่ได้ขอให้มีMod อวัยวะขาดโหดทีเถอะ ถถถถถ

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    มีตัวละครอื่นให้เล่นด้วย

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    มีเกมอะไรเล่นเป็นทหารกากๆ แล้วไปไล่ Kill พวก Hero OP บ้างไหม

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    เฮียกัสสส!!

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamankell อ่านกระทู้
    มีเกมอะไรเล่นเป็นทหารกากๆ แล้วไปไล่ Kill พวก Hero OP บ้างไหม
    God Of War ครับ

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    attack on titan เป็นเกมส์ของค่ายนี้ที่สนุกมากเกมส์นึงเลยนะครับ หลังจากเบื่อแนวสามก๊กมานาน

อีกอย่างกัซเป็นคนธรรมดา หวังว่าขอให้ฆ่าศัตรูหรือบอสยากๆหน่อยจะได้มีอะไรตื่นเต้น

แต่ดูแล้วต้องเล่นแน่นอนการ์ตูนเรื่องโปรด
    CPU Core i5 4440/Ram 8GB.DDR3 1600 G.SKILL/PWC R9 280 /HDD 1.0 TB. /PSU CORSAIR VS650

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

:: Alone ::
    กล่าวขอบคุณ
    1,947
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,512
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ L4ST7T4ND อ่านกระทู้

ึึ
    คนญี่ปุ่นเขาชอบรักษาความดั่งเดิมไว้ไงครับ ผ่านไปกี่ปีๆ ก็เหมือนเดิมไม่เคยเปลี่ยน

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamankell อ่านกระทู้
    dark soul ไงครับ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Priv@te Military Corporation -ALL In GURUS-
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,082
    รอดูฉากในตำนาน แฮ่กๆๆๆๆๆ

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    463
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    Dark Souls ครับ

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sushi อ่านกระทู้
    รอดูฉากในตำนาน แฮ่กๆๆๆๆๆ
    แหม..ใจตรงกันจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    หัว ตัว แขน ขา ไม่ขาด ฉากเด็กผู้หญิงถูกฆ่าไม่มีไม่ใช่ Berserk นะ ดีที่ไม่มีหมอกดำๆมาบังเหมือนในเมะ ผิดหวังจริงๆทั้งเมะทั้งเกม