ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตัวเกมส์ BF4 ต้องของแท้อย่างเดียวใช่เปล่าครับ ถึงจะเล่นเซิฟไทยได้ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 308
    ยังเปิดอยู่เหรอท่าน มั่นคงยาวนานแท้ๆคับ ท่าน ขอยกนิ้วให้เลย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ whisper2531 อ่านกระทู้
    ตัวเกมส์ BF4 ต้องของแท้อย่างเดียวใช่เปล่าครับ ถึงจะเล่นเซิฟไทยได้ครับ

โหลดแท้มาเล่นสบายใจกว่าครับ โหลดฟรีแบบ ทดลองเล่น 7 วัน มา Crack Origin ทำให้เล่น BF4 ได้ไม่มีหมดวัน ครับผม

โหลดแท้แบบฟรี เร็วกว่า Net30Mb ของผมโหลด ไม่ถึง ชั่วโมงครึ่ง เสร็จ เร็วกว่า โหลดเถื่อนอีก ครับ

ติดปัญหาอะไร สอบถามมาได้เลยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cicero อ่านกระทู้
    ยังเปิดอยู่เหรอท่าน มั่นคงยาวนานแท้ๆคับ ท่าน ขอยกนิ้วให้เลย
    เปิดด้วยใจครับผม ปิดไปพักใหญ่ๆ รอ Crack BF4 ปล่อยออกมา พอปล่อยออกมาปุ๊ป รีบทดสอบเปิดใหม่ทันทีเลยครับ

สามารถทำให้เกมส์ทดลองเล่นฟรี 7 วันเล่นได้ไม่จำกัดวัน

หากบริษัทเกมส์เปิด ได้กำไรน้อย ไม่ได้กำไร ขาดทุน ก็ปิดหนีคนเล่น แต่ของเรา มองคนเล่นสำคัญมากกว่า เงินทองครับ

ว่างๆมาเล่นด้วยกันนะครับ

มาช่วยทดสอบระบบเซิพเวอร์ด้วยกัน

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ surasak9911111 อ่านกระทู้
    เยี่ยมน่าเล่นมากครับ

ขอบคุณมากครับ

นอนก่อนนะครับ ทุกท่าน จะมาอัพเดท ทดสอบปัญหาการเข้าเซิพอีกที ไม่ได้ ทำนานลืมๆค่า คอนฟิก

โหลดเกมส์รอก่อนนะครับ รับประกันเล่นได้ แน่นอน 100 %

กล่าวขอบคุณ
    0
    เซิพเวอร์ใช้งานได้ตามปกติแล้วนะครับ

When Keepen Up To The End
    อยู่ซักแห่งบนโลกใบนี้
    กล่าวขอบคุณ
    1,437
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,216
    กลับมาอีกครั้ง ว้้าาวว

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ luckybullet อ่านกระทู้
    โหลดแท้มาเล่นสบายใจกว่าครับ โหลดฟรีแบบ ทดลองเล่น 7 วัน มา Crack Origin ทำให้เล่น BF4 ได้ไม่มีหมดวัน ครับผม

โหลดแท้แบบฟรี เร็วกว่า Net30Mb ของผมโหลด ไม่ถึง ชั่วโมงครึ่ง เสร็จ เร็วกว่า โหลดเถื่อนอีก ครับ

ติดปัญหาอะไร สอบถามมาได้เลยนะครับ

ขอบคุณมากเลยนะครับ เดี๋ยวผมจะลองดูนะครับถ้าติดยังไงผมจะทักไปนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ luckybullet อ่านกระทู้
    เปิดด้วยใจครับผม ปิดไปพักใหญ่ๆ รอ Crack BF4 ปล่อยออกมา พอปล่อยออกมาปุ๊ป รีบทดสอบเปิดใหม่ทันทีเลยครับ

สามารถทำให้เกมส์ทดลองเล่นฟรี 7 วันเล่นได้ไม่จำกัดวัน

หากบริษัทเกมส์เปิด ได้กำไรน้อย ไม่ได้กำไร ขาดทุน ก็ปิดหนีคนเล่น แต่ของเรา มองคนเล่นสำคัญมากกว่า เงินทองครับ

ว่างๆมาเล่นด้วยกันนะครับ

มาช่วยทดสอบระบบเซิพเวอร์ด้วยกัน
    ผมลืมบอกครับ ผมมี BF4 เถื่อน อยู่นานแล้วมันสามารถใช้ได้ไหมครับ ไม่ได้ผมจะได้โหลดแท้มาครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ whisper2531 อ่านกระทู้
    ผมลืมบอกครับ ผมมี BF4 เถื่อน อยู่นานแล้วมันสามารถใช้ได้ไหมครับ ไม่ได้ผมจะได้โหลดแท้มาครับ ขอบคุณครับ
    ลองทดสอบดูก่อนนะครับ ว่าใช้ได้หรือเปล่า

ติดปัญหาอะไรก็ลองสอบถามดูนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ลองทดสอบดูก่อนนะครับ ว่าใช้ได้หรือเปล่า

ติดปัญหาอะไรก็ลองสอบถามดูนะครับ
    ผมโหลดมาแล้วครับตัวแท้ ผมจะหา Crack Origin แบบถาวรจากไหนครับ ตอนนี้ได้แพทแล้ว ทำไงต่อครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมโหลดมาแล้วครับตัวแท้ ผมจะหา Crack Origin แบบถาวรจากไหนครับ ตอนนี้ได้แพทแล้ว ทำไงต่อครับ
    https://goo.gl/9vwGOR

เข้าในกลุ่มแล้วดู Video เอาครับ วิธีลง

https://www.facebook.com/groups/1080545208681398/

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย luckybullet : 31st January 2017 เมื่อ 21:11

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    ทุกวันนี้ยังมีไหมครับ เซิฟไทย

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ `mOnsTeRz` อ่านกระทู้
    ทุกวันนี้ยังมีไหมครับ เซิฟไทย

มีครับ

แต่ตอนนี้ แอดมินเข้าโรงบาลครับ รอออกมา ก็จะมาเปิดเซิพ ทำเซิพต่อ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    โหลดเกมส์ BF4 Premium
    ตัวเกมส์ BF4 premium

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    10
    คนเยอะป่าวครับ มีเซิฟนอกด้วยมั๊ยครับ