ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,590

Cyberpunk 2077 อาจมียานพาหนะเป็นทั้งรถและเครื่องบินให้ผู้เล่นใช้

Cyberpunk 2077 อาจมียานพาหนะเป็นทั้งรถและเครื่องบินให้ผู้เล่นใช้

ดูเหมือนว่า Cyberpunk 2077 เกมใหม่ของทีมผู้สร้าง The Witcher จะมียานพาหนะทั้งรถและเครื่องบินให้ผู้เล่นได้ใช้ครับ เพราะบนเว็บไซต์ของ CD Projekt Red ได้ลงประกาศตามหานักพัฒนาเกมหลายตำแหน่งที่เกี่ยวข้องกับยานพาหนะครับ

ตำแหน่งแรกเป็นโปรแกรมเมอร์เกมเพลย์ของยานพาหนะที่จะรับหน้าที่ “เขียนโค๊ดสถาปัตยกรรมที่เกี่ยวข้องกับยานพาหนะและสร้างระบบฟิสิกส์การขับขี่และการบินของยานพาหนะเหล่านั้น” , นักออกแบบเกมเพลย์ของยานพาหนะ ซึ่งไม่ได้เฉพาะเจาะจงแค่การบังคับของผู้เล่นแต่ยังรวมไปถึง AI ด้วย และศิลปินคอนเซปอาร์ตที่จะมาออกแบบคอนเซปของยานพาหนะ เครื่องจักรกล และ อาวุธ

ถ้าเกมมีเครื่องบินให้ผู้เล่นได้ใช้จริง แสดงว่าโลกของเกมจะต้องกว้างใหญ่มากๆ ตามที่ทีมพัฒนาเคยบอกไว้ว่า Cyberpunk 2077 จะเป็นเกมที่มีโลกที่กว้างใหญ่กว่าที่พวกเขาเคยทำมาทั้งหมดครับ

Cyberpunk 2077 เป็นเกมแนวแอ็คชั่น RPG โลกเปิด ว่าด้วยยุคมืดของโลกอนาคตในปี 2077 ที่เทคโนโลยีสมัยใหม่กลายเป็นทั้งเครื่องช่วยเหลือและคำสาปของมนุษย์ ตัวเกมนำเสนอระบบเนื้อเรื่องจริงจังและไม่เป็นเส้นตรง มีความเป็น Sandbox และมีโหมดผู้เล่นหลายคน ซึ่งก่อนหน้านี้ทีมพัฒนาได้ย้ำว่าเราจะไม่ได้เห็นเกมจนกว่าจะถึงปี 2017

Credit: http://4gamerth.com/cyberpunk-2077-m...ying-vehicles/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ถ้ามาพร้อมกับ elder scrolls ภาคใหม่ ก็ลาก่อยชีวิตจริง

Tags for this Thread