ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,150
    ได้รับคำขอบคุณ: 123

ช่วยแปลภาษาอังกฤษให้หน่อยครับ

You'll see this when there are not enough people in your area to match you to a local server. We expand the region so we can get you into game sooner, but that might mean the server is further away (and you might experience more latency). Unfortunately this isn't anything we can fix, this is how the system is designed, and unless you have more people nearby this will happen. Perhaps you can get some friends to play, and party up together so you can fill out a 6-player match?
    ตามนี้ครับขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    878
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    เกมส์ไรครับ
    ก็แค่คนธรรมดา

слыхал! но......
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    Blog Entries
    1
    คนน้อยไป แนะนำให้หาเพื่อนเล่นเพิ่มครับ เขายังแก้ไขอะไรไม่ได้

ชอบ_____เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    ช่วยแปลไทยเป็น eng ให้ด้วยได้เปล่าครับ กลัวเกมมันเปิดมาแล้วเน่า

ไม่เอา goo นะ

"อยากให้ตอนเริ่มมีการ์ดบนมือ 5 ใบ ในสนาม มอนสเตอร์,เวท/กับดัก มี 5 ช่อง"

ถ้าเข้าใจวิธีเล่นของเกมนี้น่าจะช่วยผมแปลได้ดีขึ้น อ่ะ นะ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    18062503-
    คุณจะเห็นสิ่งนี้เมื่อมีคนในเขตพื้นที่ของคุณไม่พอที่จะจับคู่กับคุณบนเซิฟเวอร์. เราขยายขอบเขตเพื่อที่จะนำคุณเข้าสู่เกมได้, แต่นั่นก็ก็หมายความว่าเซิฟเวอร์จะไกลออกไปเช่นกัน (และคุณอาจเจอกับอาการแลค).
    โชคไม่ดีที่เราไม่สามารถแก้ไขมันได้, ระบบถูกออกแบบมาอย่างนี้, สิ่งนี้จะไม่เกิดขึ้นถ้าคุณมีผู้เล่นอยู่พื้นที่ใกล้คุณ. บางทีคุณควรหาเพื่อนและรวมกลุ่มกันเพื่อจะได้เล่นแมชหกคนได้

DavidNassau-
    On the beginning, I want to have five cards on a hand. In the field, monsters, magics/traps, each have five slots.
    ผมไม่เข้าใจประโยคหลัง "ในสนาม มอนสเตอร์,เวท/กับดัก มี 5 ช่อง"

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบ_____เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    คือเดิม ที มันมี 5 ช่องอยู่แล้วอ่ะ ครับ ทั้งในการ์ตูนทั้งเกม แต่นี่ของมาสโฟน ทำสะไม่เหลือ

การ์ดเป็นแบบเก่าแต่ดันใช้กฎใหม่ คนเริ่มเล่นคนแรกเสียเปรียบมากเพราะจั่วการ์ดไม่ได้

การ์ดมันยังช้าอยู่ไม่เหมือน การ์ด รุ่นหลังๆ

-------------------------------

โทษทีที่พาทู้ออกทะเล แต่ ผมไม่อยากให้เกมมันเปิดมาเน่าแบบ ragnarok exe น่ะ

พอดีมันเบต้าอยู่ แล้วมันมีให้ตอบอ่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DavidNassau : 12th September 2016 เมื่อ 03:53

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: