พอดีเราอยากให้เครื่องเย็นขึ้นนิดหน่อย แล้วลองหาอ่านๆดู พอดูแล้วก็เลยอยากได้ 555+
เลยไปลองดูพัดลมมาบ้างส่วนนึงแต่ยังสงสัยว่า ด้วย MB ที่เรามีอยุ่ เป็นแบบ FM2+

เราใช้ CPU AMD FM2+ X4 860K ATHLON เลยอยากให้เพื่อนๆช่วยแนะนำ
พัดลมที่สามารถใส่ให้กับเจ้าตัว mb ได้ ให้หน่อย แบบว่ามันมีให้เลือกเยอะ>.<

แต่เท่าที่เราที่ลองดูมา เราสนใจตัวนี้ แต่เราไม่แน่ใจว่าใส่ได้ไหม
CPU COOLER MASTER HYPER 103 พอดีเห้นเขียนไว้แค่ fm2 *.* จากเว็บร้านจิ้บ
ตัวนี้ราคากำลังน่ารักเลยอยากลองใส่ดู ขอบคุณมากๆเลยน้าสำหรับทุกๆคำแนะนำและคำตอบจร้า