ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507

แฟนๆชาว Biohazard หรือ Resident Evil ใครที่คิดถึง LeonและChris เตรียมพร้อมเลย ปีหน้า!!!

หลังจากที่ทาง Capcom ประกาศออกมาแล้วว่ากำลังจะสร้างสาพยนตร์ 3DCG ของ Biohazard หรือ Resident Evil
    ที่หลายคนรู้จักกันดีล่าสุดภาคใหม่อย่าง Biohazard: Vendetta ล่าสุดทางเว็บไซต์ Famitsu
    สื่อเกมชื่อดังของญี่ปุ่นก็ได้ปล่อยภาพโปสเตอร์ใบปินตัวแรกออกมาให้ชมเต็มๆ
    หลังจากที่ปล่อยภาพก่อนหน้านี้เป็น Leon Scott Kennedy กับรถมอเตอร์ไซค์คู่ใจ ตอนนี้เป็นภาพของ Chris Redfield
    พร้อมกับมีกระแสลือกันในต่างประเทศว่าชายลึกลับด้านบนโปสเตอร์น่าจะเป็น Wesker ที่น่าจะตายไปตั้งแต่ Resident Evil 5
    อยู่ด้านบนของภาพนั้นเอง สำหรับรายละเอียดข้อมูลของเรื่องนี้นั้นเตรียมจะปล่อยลงในนิตยสาร Famitsu
    ฉบับวันที่ 15 กันยายน 2559 ที่กำลังจะถึงนี้ด้วยเตรียมติดตามให้ดีเลยครับ
    สำหรับ Biohazard: Vendetta ภาพยนตร์ CG ตัวนี้ก็เตรียมที่จะฉายให้ชมในปี 2017 นี้อย่าางแน่นอนส่วนวันที่ยังไม่มีกำหนดเปิดเผยออกมาครับ

C.online-station.net

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    609
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    ใจอยากให้เป็น Ozwell E. Spencer นะ เห็นภาค 5 โดนเฮียเวสใช้มือจ้วงตาย น่าจะติดเชื้อบ้างอะไรบ้าง 555+

I miss you Christina :(
    Jokergame[TH],Khothai.
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    ผมว่าไม่ใช่เวสเกอร์ 1. คือหัวหงอก 2. คือจะเอาเวสเกอร์กลับมาทำไมอีก ตายหลายรอบเหลือเกิน (ส่วนตัวมองว่ามันเป็นบอสที่เก่งแต่ปาก 555555555)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    แต่ผมก็อยากให้มันกลับมานะ มันเหมือนตัวร้ายที่เหมาะกับ RE มากที่สุดแล้วอะ

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    ขอให้เป็น Wesker เถอะ บอสตัวนี้เท่สุดล่ะ หลบกระสุนอย่างเท่....
    Facebook :: Buddy Lord

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    อย่างแรกเลยรูปข้างบนไม่ใช่เวสเกอร์แน่นอน จะบอกว่าเป็น Jack Krauser ก็มีลุ้น(ตำแหน่งแผลเป็นคล้ายๆกัน)(ยังไม่เห็นปากถ้ามีแผลเป็นก็ใช่เลย) ยิ่งชื่อภาคเป็น Vendetta ยิ่งเข้าข่าย

ไทม์ไลน์ของเรื่องน่าจะเป็นช่วงก่อนภาค 6 (หลังภาค 5)เพราะในเคสไฟล์ที่คริสได้บันทึกไว้ได้บอกว่าก่อนจะทำภาระกิจที่รัสเซีย-จีน เขาได้ไปเจอลีออนมาก่อน(ในเกมส์ภาค 6 ทั้งสองคนพูดคุยเหมือนเคยรู้จักกันมาก่อน)

รีเบคก้ากลับมาพร้อมกับคู่หู ตัวละครใหม่? ที่อาจจะไม่เคยปรากฎตัวในซีรี่ส์มาก่อน จากข้อสันนิฐาน ใช่ไม่ใช่ยังไงก็รอข้อมูลจริงๆของแคปหมูมายืนยันอีกทีครับ