ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

No Mercy,Holocaust
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554

Exclamation ระบบโพสกระทู้ WYSIWYG หายไปไหนครับ

คือ ตอนแรก ผมใช้
    fully-fledged WYSIWYG editor ระบบนี้โพสกระทู้ วางภาพเปลื่ยนสีข้อความได้ง่าย เพราะมันจะขึนหรือเปลื่ยนสีในกล่องข้อความได้เลยอะ
    ง่ายกว่าเจ้าระบบ Standard Editor - Extra formatting controls ที่ใช้อยู่ในปัจจุบันTwT

พอเปลื่ยนสกิน ใหม่ เออ โพสแล้วมันขึ้นCODE สี - - ไม่ได้เปลื่ยนให้ กลับไปดูอีกที...หายไปละ
    - -สงสัยโดนเอาออกอีกแล้วละนั้น
    ก็มีใช้แล้วกัน ถึงมันจะใช้ยากก็เหอะ เมื่อCODE เยอะตาแหก 555555+(แบบปีที่แล้ว -*- เออ ใส่CODEเป็นกิโลละนั่น ปวดตับเลยละนั่น กว่าจะรู้ว่ามีระบบนั้น ก็ทำเสร็จไปละ-*-)

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ป่วนบอร์ด รุ่นที่ 2 ,,P1
    กล่าวขอบคุณ
    1,227
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,413
    Blog Entries
    1
    ผมก็งงอยู่เหมือนกันครับ = =
    One Piece !!

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    1
    ลองดูอีกครั้งนะครับ พี่แก้ไขให้แล้ว

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,624
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    1
    จริงๆกดเปลี่ยนเอาตรงนี้ก็ได้ครับ

ลองคลิกไปดูนะครับ ในวงกลมแดงที่มาร์คไว้มันเป็นปุ่มสีฟ้าๆ สัญลักษณ์ตัว A แบบสีกับตัว A แบบดำ อะครับ

คลิกไปครั้งนึงมันจะเปลี่ยนแบบให้ สลับระหว่างโหมดโค้ดกับไม่มีโค้ดครับ

สะดวกตรงที่เลือกได้เลยว่าโพสต์๋นี้ใช้แบบนี้ โพสต์นี้ใช้อีกแบบนึง เป็นต้น

No Mercy,Holocaust
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ๛KID1412๛^__^ อ่านกระทู้
    จริงๆกดเปลี่ยนเอาตรงนี้ก็ได้ครับ

ลองคลิกไปดูนะครับ ในวงกลมแดงที่มาร์คไว้มันเป็นปุ่มสีฟ้าๆ สัญลักษณ์ตัว A แบบสีกับตัว A แบบดำ อะครับ

คลิกไปครั้งนึงมันจะเปลี่ยนแบบให้ สลับระหว่างโหมดโค้ดกับไม่มีโค้ดครับ

สะดวกตรงที่เลือกได้เลยว่าโพสต์๋นี้ใช้แบบนี้ โพสต์นี้ใช้อีกแบบนึง เป็นต้น

ตอนแรกมันกดไม่ได้ครับ
    ตอนนี้กดได้แล้วละ ถ้าใช้โครม ไม่ขึ้นเลย-*-

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: