ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,884

**[PC] Airline Tycoon 2 - FLT [2011|Full|PL|PD|FJ|MF]

Publisher: Kalypso
    Developer: b-Alive
    Genre: Strategy

Description:
    More than a decade after the best-selling Airline Tycoon comes the long awaited sequel to the legendary tongue-in-cheek economic simulation that puts players in the role of CEO of an international airline! Airline Tycoon 2 will challenge players to run a modern airline, design unique airplanes and grow a run-down carrier into a globally recognized company that passengers practically beg to fly. Airports worldwide are waiting to be explored, but beware– your rivals never rest! Crafty opponents are also working to dominate the skies… and they won’t let anything stand in the way of their goals!

Features:
    Explore real world airports, from Moscow to Caracas, with realistic travel conditions and passenger volumes
    Build your ideal fleet of planes – use the in-game editor to craft inexpensive mass-transportation „Greyhounds in the sky“ or unique, luxury jets that spoil the elite
    Jump into the action as one of four playable avatars with unique strengths and weaknesses
    Explore your home airport in full 3D, while bossing your employees around and expanding your blossoming airline; you might even meet VIPs at the airport lounge
    Test your management mettle in a challenging business environment as you schedule flight plans, coordinate arrivals and departures and balance income and expenses – all to grow profit and enhance your airline’s global reputation
    Random events bring variety to the game — The Pope wants a special flight? Civil unrest in a global hotspot? Volcanic ash clouds above Europe? If you act quickly, you can profit from these events!
    Sabotage – annoy and slow down your opponents with devious actions. But beware; your adversaries may just pay you back in kind!

System Requirements :
    CPU/Processor: Intel Celeron E1400 Dual-Core 2GHz / AMD Athlon 64 X2 Dual Core 4400+
    Video Card Required: Nvidia GeForce GT 240 / ATI Radeon HD 5570 512MB
    Minimum RAM (Memory): 2 GB
    Hard Drive Space Required: 3 GB
    DirectX Version Needed: 9

::..ก๊อปปี้ CRACK.ในโฟลเดอร์ Fairlight ไว้ที่ไดร์ติดตั้งเกมส์.::

DOWNLOAD

Airline Tycoon 2 - FLT 1.8 GB.[FULL]

PutLocker : Single Link ! 1.8 GB.

...........DOWNLOAD LINK............

PetaNDrive : Single Link ! 1.8 GB.

...........DOWNLOAD LINK............

FileJungle : Single Link ! 1.8 GB.

PutLocker : [Recovery record 5%] 200MB. PART [9.PART]

......โหลดแทนกันใด้......

PetaNDrive : [Recovery record 5%] 200MB. PART [9.PART]

...........UP LOAD............

......โหลดแทนกันใด้......

Mediafire : [Recovery record 5%] 200MB. PART [9.PART]

Up load By Gii 1818

::...วันนี้คุณกด...แล้วหรือยัง...::

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poch อ่านกระทู้

Mf ไฟล์ไม่เสียโหลดได้ปกติ แตกไฟล์ได้ปกติ ลงเกมส์ปกติ แคร๊กจากiso ลงแล้วปกติ เข้าเล่นเกมส์แล้วปกติ
    ปล.มี
    วิธีการลงนะครับ
    1.เมื่อโหลดไฟล์มาครบแล้ว แตกไฟล์จะได้ Airline_Tycoon_2-FLT.part1.rar กับ Airline_Tycoon_2-FLT.part2.rar ใช่ไหมครับ
    2.ให้แตกไฟล์ Airline_Tycoon_2-FLT.part1.rar จะได้ โฟเดอร์ Airline_Tycoon_2-FLT
    3.ให้เข้าไปโฟเดอร์ Airline_Tycoon_2-FLT จะมีไฟล์ชื่อ flt-atc2.001 ไล่เรียงไปจนถึง flt-atc2.035 ให้คลิ๊กขวาแตกไฟล์ที่ชื่่อ flt-atc2.001
    4.จะได้ไฟล์ flt-atc2.iso แล้วก็ตามสูตรครับ(คงใช่ Demon Tool กันเป็นนะ) ส่วนวิธีการแคร๊คทำตามเจ้าของกระทู้เลยครัย
    5. ส่วนคนที่ค้างผมไม่ทราบครับเพราะผผมเล่นไม่ค้างปกติดี(อยากช่วยนะแต่ไม่รู้จะให้ช่วยยังไงอ่ะครับ)
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FatKing อ่านกระทู้
    เล่นได้ ไม่ค้างครับผม
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 20th October 2011 เมื่อ 23:23

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ทำไหมเข้าเกม เเล้วมันโหลดไม่ไปครับ มันค้าง

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ไม่เห็นมีไฟล์แคร็ก

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ woodland อ่านกระทู้
    ไม่เห็นมีไฟล์แคร็ก
    อยู่ในโฟลเดอร์ Fairlight ครับ......

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 847
    ขอบคุณครับผม ว่างๆจะมาโหลด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ขอวิธีลงแบบ ละเอียดได้ป่าวคับ ขอรูปด้วยนะคับ ลงไม่เป็นมือไหม่

กล่าวขอบคุณ
    387
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    นั่น สิ ลงไงครับ ผม แตกไฟล์จนได้ ไฟล์ flt-atc2 1.6 G กว่า

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tukka อ่านกระทู้
    ขอวิธีลงแบบ ละเอียดได้ป่าวคับ ขอรูปด้วยนะคับ ลงไม่เป็นมือไหม่
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ golfbox อ่านกระทู้
    นั่น สิ ลงไงครับ ผม แตกไฟล์จนได้ ไฟล์ flt-atc2 1.6 G กว่า

กล่าวขอบคุณ
    344
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้

ใครลงไม่เป็นไม่รุ้จะว่ายังไงละ

กล่าวขอบคุณ
    344
    ทำไมผมค้างที่นี่ที่เดียวไม่ไปไหนต่อเลย

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    Blog Entries
    1

Mf ไฟล์ไม่เสียโหลดได้ปกติ แตกไฟล์ได้ปกติ ลงเกมส์ปกติ แคร๊กจากiso ลงแล้วปกติ เข้าเล่นเกมส์แล้วปกติ
    ปล.มี
    วิธีการลงนะครับ
    1.เมื่อโหลดไฟล์มาครบแล้ว แตกไฟล์จะได้ Airline_Tycoon_2-FLT.part1.rar กับ Airline_Tycoon_2-FLT.part2.rar ใช่ไหมครับ
    2.ให้แตกไฟล์ Airline_Tycoon_2-FLT.part1.rar จะได้ โฟเดอร์ Airline_Tycoon_2-FLT
    3.ให้เข้าไปโฟเดอร์ Airline_Tycoon_2-FLT จะมีไฟล์ชื่อ flt-atc2.001 ไล่เรียงไปจนถึง flt-atc2.035 ให้คลิ๊กขวาแตกไฟล์ที่ชื่่อ flt-atc2.001
    4.จะได้ไฟล์ flt-atc2.iso แล้วก็ตามสูตรครับ(คงใช่ Demon Tool กันเป็นนะ) ส่วนวิธีการแคร๊คทำตามเจ้าของกระทู้เลยครัย
    5. ส่วนคนที่ค้างผมไม่ทราบครับเพราะผผมเล่นไม่ค้างปกติดี(อยากช่วยนะแต่ไม่รู้จะให้ช่วยยังไงอ่ะครับ)

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nexcellene อ่านกระทู้
    ทำไมผมค้างที่นี่ที่เดียวไม่ไปไหนต่อเลย

ของผมก็ค้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    สำหรับคนที่ค้างตอนกำลังเข้าเกมนะครับ วิธีแก้คือ เอาไฟล์วีดีโอ ที่อยู่ใน โฟรเดอร์ introextro ออกครับ อยู่ในที่เราลงเกม
    (ไม่จำเป็นต้องลบก็นะนะครับ กันไว้เพื่อ มีปัญหาในขณะเล่นเกม)
    ถ้าผิดพลาดอะไรก็ขออภัยด้วยนะครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    189
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เล่นได้ ไม่ค้างครับผม

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lebon2535 อ่านกระทู้
    สำหรับคนที่ค้างตอนกำลังเข้าเกมนะครับ วิธีแก้คือ เอาไฟล์วีดีโอ ที่อยู่ใน โฟรเดอร์ introextro ออกครับ อยู่ในที่เราลงเกม
    (ไม่จำเป็นต้องลบก็นะนะครับ กันไว้เพื่อ มีปัญหาในขณะเล่นเกม)
    ถ้าผิดพลาดอะไรก็ขออภัยด้วยนะครับ
    ขอบคุณมากๆครับ หายค้างแล้ว ผมลบไฟล์ 3 ไฟล์นั้นทิ้งไปเลย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณมากหน่ะค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผม แตก ไฟล์ ได้ flt-atc2 1.6 G เหมือนกัน อะคับ ใช่สกุล iso ด้วย อะคับ

ตอนแตกไฟล์ flt-atc2 ผมใช้โปรแกรม join เอาอะคับ ตอนนี้ไปต่อไม่ได้เลย - -

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอ เพิ่มอีกนิดครับ ไอ้ตรง flt-atc2.032 ของผม มันเป็น file RAW Image ซึ่งต่างจาก file ที่ เป็น 031 ไฟล์ อ่ะครับ เป็นเพราะอะหยั่งอ่า TT

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PurlkuzZ อ่านกระทู้
    ขอ เพิ่มอีกนิดครับ ไอ้ตรง flt-atc2.032 ของผม มันเป็น file RAW Image ซึ่งต่างจาก file ที่ เป็น 031 ไฟล์ อ่ะครับ เป็นเพราะอะหยั่งอ่า TT
    ใช้ 7zip.คลายไฟล์ครับ .............iso.ก็คลายใด้นะ...

Man Of Steel
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,603
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lebon2535 อ่านกระทู้
    เพิ่งรู้น่ะครับผม.... แต่ผมลบไปหมดแล้ว อิอิ ไว้โหลดใหม่.... ป.ล ผมไม่ได้โหลดจากนี้น่ะ ^^

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณมากครับ เล่นได้ปกติครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Greenkungz : 31st October 2011 เมื่อ 20:49

กล่าวขอบคุณ
    37
    ตอนแตแฟล์ครั้งสุดท้ายไมไม่เป็น iso

กล่าวขอบคุณ
    37
    ให้คลิ๊กขวาแตกไฟล์ที่ชื่่อ flt-atc2.001

จะได้ไฟล์ flt-atc2.iso

มันไมไม่ได้อะ

ช่วยที