ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 928

ชมเกมเพลย์ 12 นาทีจากโหมดเนื้อเรื่องของ Battlefield 1

ชมเกมเพลย์ 12 นาทีจากโหมดเนื้อเรื่องของ Battlefield 1

เมื่อต้นสัปดาห์ EA ได้มีการปล่อยตัวอย่างแรกของโหมดเนื้อเรือ่ง Battlefield 1 ออกมาครับ ซึ่งอลังการสมกับการรอคอยแต่กลับไม่มีเกมเพลย์โผล่ออกมาให้เห็น และถ้าใครอยากได้แบบนั้นอาจต้องไปชมเกมเพลย์กว่า 12 นาทีข้างล่างนี้ครับ

ในคลิปเป็นส่วนหนึ่งของภารกิจ Storm of Steel ที่ดุเดือดเลือดพล่านมากๆ ด้วยการต่อสู้ระยะใกล้ของเหล่าทหารและรถถังมากมาย ซึ่งถ้าผู้เล่นตาย ชื่อสมมติของทหารที่เล่นอยู่ก็จะปรากฎขึ้นมา จากนั้นผู้เล่นก็จะถูกย้ายไปเป็นทหารนายอื่นแทน ไม่ใช่รอให้เกมเริ่มต้นใหม่แล้วกลับมาเล่นเป็นทหารนายเดิมครับ จุดนี้น่าจะเป็นตัวบอกให้ผู้เล่นเข้าใจว่ามีกี่คนต้องตายในสนามรบแห่งนี้

เกมวางจำหน่าย 21 ตุลาคมนี้บน PS4, Xbox One และ PC สำหรับสมาชิก EA/Origin Access และเจ้าของเกมเวอร์ชั่น Early Enlister จะได้เล่นก่อนในวันที่ 13 ตุลาคมและ 18 ตุลาคมตามลำดับ

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    ว้าว น่าสนใจ เดี๋ยวจะพาไปตายสักร้อยสองร้อยคน 5555

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

TARTs
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    มันส์มากครับ
    เกมผมทำเองครับ คลิก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    ไม่น่าดูเล๊ย....ว่าจะไม่ซื้อแล้วกิเลสขึ้นจนได้ เกมส์น่าเล่นโพดๆ T^T

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    ทำไมรุ้สึกว่าภาพมันสวยกว่า mutiplayer หรือสถานที่มันสวย สมจริงมาก

กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,590
    ในคลิปเป็นส่วนหนึ่งของภารกิจ Storm of Steel ที่ดุเดือดเลือดพล่านมากๆ ด้วยการต่อสู้ระยะใกล้ของเหล่าทหารและรถถังมากมาย ซึ่งถ้าผู้เล่นตาย ชื่อสมมติของทหารที่เล่นอยู่ก็จะปรากฎขึ้นมา จากนั้นผู้เล่นก็จะถูกย้ายไปเป็นทหารนายอื่นแทน ไม่ใช่รอให้เกมเริ่มต้นใหม่แล้วกลับมาเล่นเป็นทหารนายเดิมครับ จุดนี้น่าจะเป็นตัวบอกให้ผู้เล่นเข้าใจว่ามีกี่คนต้องตายในสนามรบแห่งนี้
    นึกถึง Battlefield 2 Modern Combat ว่ะ

Priv@te Military Corporation -ALL In GURUS-
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,082
    ภาพอลังมาก :3

//เจอทหารเป็นshellshockละขนลุกเลย

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ภาพสวยมาก แล้วก็ แสบตา นิดหน่อย

TARTs
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oumoumthed อ่านกระทู้
    ภาพสวยมาก แล้วก็ แสบตา นิดหน่อย
    ตอนระเบิดรึครับ หรือตอนไหน ของผมตอนดู จอจะจ้าแค่ตอนระเบิดตู้ม
    เกมผมทำเองครับ คลิก

Oh Sleeping Starss!!
    ห้วงลึกของจิตใจ,ทะเลแห่งความสับสน
    กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    เป็นเทลเลอร์แรกในชีวิต ที่ดูแล้วร้องไห้หนักมาก ในหัวใจพร่ำบอก พอเถอะ หยุดฆ่ากันได้แล้ว
    ทุกครั้งที่ตาย แล้วสลับ วนลูป มันทำให้รู้สึกถึงความศูนย์เสีย ต้องมีคนตายอีกกี่คน
    มันโหดร้ายสิ้นหวังมากๆ dark มากๆ ในช่วงนาทีที่ 11.45 เล่นเอาผมร้องไห้หนักมาก
    .
    "ดูเทลเลอร์นี้แล้วมันทำให้ผมยอมรับความจริงที่เจ็บปวด ความจริงที่ว่า Call Of Duty แพ้ให้กับ Battlefield แบบราบคาบแล้ว"

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Oh Sleeping Starss!!
    ห้วงลึกของจิตใจ,ทะเลแห่งความสับสน
    กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    The eye of insane ไหมละ

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lolikon555 อ่านกระทู้
    เป็นเทลเลอร์แรกในชีวิต ที่ดูแล้วร้องไห้หนักมาก ในหัวใจพร่ำบอก พอเถอะ หยุดฆ่ากันได้แล้ว
    ทุกครั้งที่ตาย แล้วสลับ วนลูป มันทำให้รู้สึกถึงความศูนย์เสีย ต้องมีคนตายอีกกี่คน
    มันโหดร้ายสิ้นหวังมากๆ dark มากๆ ในช่วงนาทีที่ 11.45 เล่นเอาผมร้องไห้หนักมาก
    .
    "ดูเทลเลอร์นี้แล้วมันทำให้ผมยอมรับความจริงที่เจ็บปวด ความจริงที่ว่า Call Of Duty แพ้ให้กับ Battlefield แบบราบคาบแล้ว"

ทีเซอ ซึ้งกินใจสุดๆ

บางคนแค่ 19 ปี เท่านั้น 19ปี ที่เกิดมา ยังไม่คุ้มค่า เท่ามารบเพื่อ บุคคลคนเดียวเลย เฮ้อ...........สงคราม

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,628
    สวยจริงไรจริง

{ THE HELL}{IS GOING}{ON}
    กล่าวขอบคุณ
    2,204
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,095
    ทำไม ระบบ AI มันดูโง่ๆ จัง
    MSI GT60 NVIDIA GTX870M INTEL CORE I7-4810MQ CPU 2.8 GHz RAM 12 GB

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    มันเป็นคอนโซล รึป่าวครับ เเบบว่ากลัวคนเล่นยิงไม่ทันงี้ อันนี่ผมไม่รุนะ เดาอะ

- [ The Gang ] -
    ตรงนี้เพราะรักเธอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,004
    ได้รับคำขอบคุณ: 263
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sudteerukpla อ่านกระทู้
    ทำไม ระบบ AI มันดูโง่ๆ จัง
    gamesplay ทุกเกมที่โชว์ เขาจะปรับความยากให้เป็น "ง่ายที่สุด" เพื่อแสดงให้เห็นการเล่นแบบไม่ติดขัด

ลองนึกดูถ้าเล่นแบบยากมาก วิ่งไปหลบไป ระแวดระวัง ตายซ้ำซาก เล่นไม่ผ่าน คนดูไม่เห็นผลงานกันพอดี
    Intel Core i7-3770K 4.0 GHz | GIGABYTE Z77x-D3H | XSPC Raystorm Pro | MSI GTX 980Ti Gaming 6G | Corsair Vengeance 16GB(8x2) DDR3 | Corsair VS650

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    ก็ปกติเกมโชว์ก็ต้องเนียน ภาพสวยอยู่แล้ว แต่ยังไงค่ายนี้ก็ยังพอร์ตมาดีเสมอ ภาพสวย กินสเปคไม่เวอร์ เหมือน COD