ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    777
    ได้รับคำขอบคุณ: 119

เป็นแผลทื่หน้า ออกกำลังกายได้ไหมครับ ?

ตามหัวข้อเลยครับ

ผมควรทำยังไงกับมันดี เพราะผมอยากออกจริงๆ T.T

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

เออ แล้วตอนอาบน้ำด้วย ผมล้างหน้าได้ไหม คือถ้าไม่ล่างนี้ หน้าสกปรกแน่นอนเลย

คือล้างยังไงก็ได้ไม่ให้มันโดนแผลใช่ปะครับ มันใหญ่สะด้วยสิ 5555

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    picture plss 55555

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    777
    เอิ่ม มันอยู่ในโทรศัพท์อะครับ 555

แผลก็ประมาณนี้ครับ

ปล. ยืมเขามาครับ 555

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    แผลแตก ใช้สำลีหรือที่ปั่นหู

จุ่มยาแดง และ ทาเบาๆครับ 2-3 วัน แผลมันจะเริ่มแห้ง ช่วงนี้อาบน้ำได้ตามปกติสบู่ฟอกเบาๆและซับแห้งทายาแดง ผึ่งพัดลม

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    777
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    แผลแตก ใช้สำลีหรือที่ปั่นหู

จุ่มยาแดง และ ทาเบาๆครับ 2-3 วัน แผลมันจะเริ่มแห้ง ช่วงนี้อาบน้ำได้ตามปกติสบู่ฟอกเบาๆและซับแห้งทายาแดง ผึ่งพัดลม
    ใช่ครับแผลแตก เพราะว่ารถล้ม หน้า ขมำ มาครับ 555 เอาเป็นว่าออกกำลังกายได้ใช่ไหมครับ

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ effkup01 อ่านกระทู้
    ใช่ครับแผลแตก เพราะว่ารถล้ม หน้า ขมำ มาครับ 555 เอาเป็นว่าออกกำลังกายได้ใช่ไหมครับ
    ออกได้ครับ ไม่เป็นไร

ระวังอย่าให้แผลสกปรกก็พอ ล้างหน้าใช้สบู่อ่อนๆ เช็ดหน้าก็ซับเอา อย่าแรง

กินโปรตีนมากๆ แผลจะได้สมานเร็ว และอย่านอนดึก เซลผิวหนังจะได้ฟื้นฟูเต็มที่

ต้องดูแลแผลนี้ดีๆหน่อยนะครับ อยู่ที่ใบหน้าซะด้วย กลัวจะเป็นแผลเป็นเอา
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: