ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

อยากรู้ว่าการจีบสาวในเกมส์ฮาเวสมูนให้ของวันละหลายๆรอบแล้วหัวใจจะเปลี่ยนสีไวขึ้นรึป่าวครับรบกวนบอกที่ผู้รู้

อยากรู้ว่าการจีบสาวในเกมส์ฮาเวสมูนให้ของวันละหลายๆรอบแล้วหัวใจจะเปลี่ยนสีไวขึ้นรึป่าวครับรบกวนบอกที่ผู้รู้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    รบกวนหน่อยนะครับผู้รู้ !!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    ภาคอื่นไม่รู้นะครับแต่ถ้าเป็น BTN จะไวขึ้นครับยิ่งถ้าห่อของขวัญให้ด้วยยิ่งไวครับ

Senior Moderator
    ฝั่งธน(ต้องทน - -)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,997
    Blog Entries
    4
    ส่วนใหญ่จะล็อกไว้แค่วันล่ะครั้งครับ มีแต่ค่ามิตรภาพเท่านั้นล่ะที่เร็วขึ้นในบางภาค แต่ภาคหลังๆตัวละครไม่ว่าชาวบ้าน หรือ คนที่เป็นคู่แต่งงานเรา จะรับแค่ครั้งเดียวหมดเท่านั้นครับ
    -อ่านและคิดทุกครั้งก่อนโพสและตั้งกระทู้-
    -พยายามตั้งกระทู้ให้ถูกหมวด เพื่อความง่ายต่อการตอบกระทู้ครับ-

กดอ่านคลิก : กฏบอร์ด l Blog

เรื่องเพิ่มเติมผ่าน Blog : เกณฑ์ตอบกระทู้ (สมาชิกใหม่และเก่าควรทราบ)

แจ้งปัญหาคลิก : PM

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    พูดง่ายๆคือ ตั้งแต่ภาคหลัง BTN เป็นต้นไปแล้วจะให้ของได้แค่วันละชิ้นครับ มากกว่านั้นก็ไม่มีผลละ
    ( แต่ของ FoMT จะยังใช้ระบบนี้อีกรึเปล่าก้ไม่แน่ใจเหมือนกันแฮะ )

Senior Moderator
    ฝั่งธน(ต้องทน - -)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,997
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Piussun อ่านกระทู้
    พูดง่ายๆคือ ตั้งแต่ภาคหลัง BTN เป็นต้นไปแล้วจะให้ของได้แค่วันละชิ้นครับ มากกว่านั้นก็ไม่มีผลละ
    ( แต่ของ FoMT จะยังใช้ระบบนี้อีกรึเปล่าก้ไม่แน่ใจเหมือนกันแฮะ )
    ภาค FoMT ที่เพิ่มได้แค่มิตรภาพ แต่ว่า ตัวความรักน่ะเพิ่มไปก็เหมือนเดิมคือวันล่ะครั้งน่ะนะ
    -อ่านและคิดทุกครั้งก่อนโพสและตั้งกระทู้-
    -พยายามตั้งกระทู้ให้ถูกหมวด เพื่อความง่ายต่อการตอบกระทู้ครับ-

กดอ่านคลิก : กฏบอร์ด l Blog

เรื่องเพิ่มเติมผ่าน Blog : เกณฑ์ตอบกระทู้ (สมาชิกใหม่และเก่าควรทราบ)

แจ้งปัญหาคลิก : PM

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ถ้าเป็นภาค BTN ให้ของวันละหลายๆชิ้น สีหัวใจจะเพิ่มขึ้นเร็วมากค่ะ

แต่ภาค FoMT ให้ได้แค่วันละชิ้นนะคะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    JKG ~*Forever*~
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    ถ้าเป็นภาคที่ให้ของได้วันละหลายชิ้นนะ

เพิ่มเร็วขึ้น แต่ของชิ้นที่ 1 จะเพิ่มมากสุด ไล่ลงมา จนเพิ่มน้อยลงไปเรื่อย

เช่น

ชิ้นที่1 = 10

ชิ้นที่2 = 5

ชิ้นที่3 = 3

ชิ้นที่4 = 2

ชิ้นที่5 = 2

.
    .
    .

ชิ้นที่10 = 2

ประมาณนี้ครับ
    ขอบคุณสมาชิก JokerGameTH ที่ "ให้" โดยไม่หวังผลตอบแทน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ภาคหลังๆมันบล๊อกให้วันนึงให้ได้แค่ 1 ชิ้นค่ะ ส่วนภาคแรกๆนั้นก็ตามข้างบน ชิ้นแรกมากสุดชิ้นต่อๆมาน้อย เค้าว่าให้วันละชิ้นก็พอนะ เปลืองของ ยังต้องเก็บตังไปต่อเติมบ้าน -*-