ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 914

Wasteland 3 ได้ยอดระดมทุนเกือบ 100 ล้านบาทภายใน 3 วัน

Wasteland 3 ได้ยอดระดมทุนเกือบ 100 ล้านบาทภายใน 3 วัน

Wasteland 3 เกมภาคใหม่ของ inXile Entertainment ได้กระแสตอบรับจากเหล่าแฟนๆ ดีมาก เพราะถึงแม้เกมเพิ่งจะเปิดให้ระดมทุนผ่านเว็บไซต์ Fig ในวันที่ 5 ตุลาคมที่ผ่านมา แต่ปัจจุบันมียอดระดมทุนกว่า 2.8 ล้านเหรียญ หรือประมาณ 98 ล้านบาทเข้าไปแล้ว

ทีมพัฒนาตั้งใจว่าต้องทำยอดระดมทุนให้ได้ 2.75 ล้านเหรียญหรือประมาณ 96 ล้านบาทให้ได้ภายใน 34 วันครับ แต่ปรากฎว่าภายใน 3 วันก็ทำยอดทะลุเป้าไปซะแล้ว และซีอีโอ ไบรอัน ฟาร์โก ก็ได้กล่าวขอบคุณทุกๆ คนที่ร่วมสนับสนุนเกมในครั้งนี้ด้วย

“Wasteland 3 ได้แสดงให้เห็นถึงความทะเยอทะยานของเกมที่เราเปิดระดมทุนมาจนถึงทุกวันนี้ เราจะอยู่ที่นี่ไม่ได้เลยถ้าหากขาดแฟนเกมและผู้สนับสนุน และเราอยากจะตอบแทนพวกเขาโดยการทำเกม RPG ที่ยอดเยี่ยมที่สุดเท่าที่จะเป็นไปได้ด้วย Wasteland 3 ที่เราตั้งใจทำมากกว่าครั้งไหนๆ”

Wasteland 3 เป็นเกมแนว RPG เชิงวางแผนเทิร์นเบสที่จะให้ผู้เล่นดำดิ่งไปสู่การผจญภัยของหน่วยเรนเจอร์นาม Team November ที่ถูกส่งไปยังรัฐโคโลราโด ประเทศสหรัฐอเมริกา ฟีเจอร์เด่นในภาคนี้คือมีการเพิ่มระบบ co-op และระบบยานพาหนะที่ช่วยทั้งการเดินทางและการต่อสู้

เกมยังไม่มีวันวางจำหน่าย มีแผนลงให้กับ PS4, Xbox One, PC, Mac และ Linux ส่วนด้านล่างเป็นตัวอย่างเกมเพลย์จากเกมครับ

CR.4GAMERTH >>> http://4gamerth.com/wasteland-3-hits-its-funding-goal/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    Wasteland 2 ก็สนุกมากๆละ แต่ไม่ค่อยเก่งภาษาเลยเลิกไปก่อน

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    โห โหดมากๆเลยครับผม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    Wasteland 2 ยังเล่นไม่จบเลยกว่าจะผ่านแต่ล่ะเมืองนี่ผมใช้เวลาเป็นวันเลยแต่สนุกมากเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ชอบครับ อังกฤษ งูๆปลาๆ เลยเลิกก่อนเหมือนกัน
    CPU Core i5 4440/Ram 8GB.DDR3 1600 G.SKILL/PWC R9 280 /HDD 1.0 TB. /PSU CORSAIR VS650

[YcF]Blue Blood
    กล่าวขอบคุณ
    1,886
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    น่าสนใจแหะ เคยเล่นภาค2มันก็สนุกนะแต่รู้สึกเข้าไม่ถึงมีอะไรให้ทำเยอะจนทำอะไรไม่ถูก 555
    มีเพียงคนที่ไม่ยอมแพ้เท่านั้นล่ะ ที่จะในได้สิ่งที่พวกเขาต้องการ

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,307
    ยังไม่เคยเล่นเดี๋ยวว่าจะจัดสักหน่อย