ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] The Sims 4: Dine Out - (MAAIN GAME + ALL UPDATE & DLC's) - (INTERNAL-RELOADED) | 15.5 GB | FULL | 2016 |-[FC|O2U|RB|Kumpulbagi]

Genre : Simulation
    Release Date : June 7, 2016
    Publisher : Electronic Arts
    Developer : The Sims Studio

The Sims 4 Dine Out เป็นเจ้าของร้านอาหาร แล้วพาซิมของคุณออกไปทานข้าวด้วย The Sims™ 4 Dine Out สร้างและบริหารร้านอาหารต่างๆ หลากหลายแบบ จ้างพนักงาน แล้วเลือกเมนูสุดเพอร์เฟกต์ที่จะทำกำไรและขยายกิจการของคุณ ออกไปอร่อยนอกบ้านกับซิมต่างๆ เพื่อเพลิดเพลินกับเมนูอาหารทดลองใหม่เอี่ยม และใช้เวลาร่วมกับเพื่อนและครอบครัว

FULL INTERNAL-RELOADED 15.5 GB

###############

# ตัวเกมรวมทุก DLC's ที่ออกมาเเล้ว เเละอัปเดทล่าสุด (v1.20.60.1020)

รายชื่อ DLC's : (
    Get Together , Spa Day , Get to Work, Outdoor Retreat. Bonus: Spooky Stuff,
    Perfect Patio Stuff, Cool Kitchen Stuff, Luxury Party Stuff, Perfect Patio Stuff)

###############

Filecondo 1-Part

Rabbitfile 1-Part

1GB/PART
    โหลดสลับกันได้

#One2Up
    https://binbox.io/mjtzG#PlIan9N9

#Kumpulbagi
    https://binbox.io/JiNt8#tJXHyxcC

#MultiUp
    https://binbox.io/Sc1kH#Z0xm44vv

#UptoBox
    http://binbox.io/BnZhd#uTXaoJAZ

Install Instructions:

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slamdunk787 : 12th October 2016 เมื่อ 23:57

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    905
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    ขอบคุณครับ มารอครับ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    905

แก้ไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ksr_green อ่านกระทู้

แก้ไงครับ
    คลิกขวาเลือก Run As Adminstrator ครับ

กล่าวขอบคุณ
    905
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ opera8100 อ่านกระทู้
    คลิกขวาเลือก Run As Adminstrator ครับ
    ลองแล้วครับ ไม่หายอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ksr_green อ่านกระทู้
    ลองแล้วครับ ไม่หายอ่ะครับ
    Origin เปิดอยู่ หรือรันเป็นพื้นหลัง ป่าวครับ
    ลองออกจาก Origin เเล้วเข้าใหม่ครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เป็นภาษาไทยหรือยังครับ

กล่าวขอบคุณ
    225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nutzamas5 อ่านกระทู้
    เป็นภาษาไทยหรือยังครับ
    เป็นตัวเดิมๆ ENG ครับ
    สามารถโหลด MOD ภาษาไทยลงได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    905
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Slamdunk787 อ่านกระทู้
    Origin เปิดอยู่ หรือรันเป็นพื้นหลัง ป่าวครับ
    ลองออกจาก Origin เเล้วเข้าใหม่ครับ
    เล่นได้แล้วครับ ปิด origin แล้วลองเข้าใหม่ ขอบคุณมากๆเลยครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: