ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    Blog Entries
    2

[PC] The Long Dark Survival/Sandbox Alpha V.365 ล่าสุด + ภาษาไทย 1Part MEGA

The Long Dark V.365+ภาษาไทย

System Requirement

วิธีลง+เข้าเล่น

แตกไฟล์แล้วเล่นได้เลยนะครับ ทำตามด้านล่างนี้ได้เลย
    แตกไฟล์ไว้ที่ไดร์ฟทีเราต้องการจะลง เช่นไดร์ฟ C,D,E อะไรก็ว่าไป จะได้โฟลเดอร์เหมือนSteam
    จากนั้นเข้าไปตามนี้ Steam/SteamApps/Common/TheLongDark < ตัวเข้าเกมจะอยู่ในนี้
    หรือใครที่มีโฟลเดอร์สตีมอยู่แล้วสามารถลงทับได้เลย
    ปล.หากไม่เป็นภาษาไทย ให้เข้าไปปรับใน Option นะครับ
    Enjoy

Download

1Part

Password

Uploads-By-FeelSoClose

Credite : ภาษาไทย Click

Winrar
    32Bit
    64Bit

มือใหม่หัดอัพ ติดปัญหาอะไรสอบถามได้นะครับ
    My Facebook
    Click
    Garena ID : zombieshunt

ปล.ถ้าเล่นได้ ช่วยมาโพสยืนยันด้วยนะครับ

อย่าลืมกดขอบคุณให้ผมด้วยนะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย baspanao : 6th April 2017 เมื่อ 21:00
    ก็แค่ผู้ชายติดเกม
    My Center

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    โหลดไม่ได้ครับ พอ99เปอร์แล้วมันบอกว่าผิดพลาด 3รอบแล้วครับ