ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

◣◥
    Home Sweet Hole
    กล่าวขอบคุณ
    261
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,618

Exclamation ราฟาปากดี!หยามเซอร์ได้แชมป์เพราะเงินหนา

ราฟาปากดี! หยามเซอร์ได้แชมป์เพราะเงินหนา

ราฟาเอล เบนิเตซ อดีตผู้จัดการทีมลิเวอร์พูลเปิดปากหยาม เซอร์ อเล็กซ์ เฟอร์กูสัน นายใหญ่แมนฯ ยูไนเต็ดโดยยืนยันว่าประสบความสำเร็จเพราะมีเงินให้ใช้ ไม่ใช่เป็นเพราะเก่งกาจการทำสงครามจิตวิทยาอย่างที่ใครต่อใครยกย่อง

กุนซือชาวสเปนซึ่งยังไม่มีงานทำนับตั้งแต่ถูกอินเตอร์ มิลานปลดได้ให้สัมภาษณ์ต่อสื่อวิทยุของเมอร์ซี่ย์ไซด์เมื่อ 13 ต.ค. ก่อนเกมวันแดงเดือดว่าหากผีแดงไม่มีเงินมากพอ เฟอร์กี้ก็ไม่มีทางได้แชมป์ด้วยเกมจิตวิทยาแน่

"ผมไม่คิดว่ามันเป็นเพราะบุคลิกภาพ ผมคิดว่ามันเป็นเงินที่พวกเขาใช้จ่าย หากคุณวิเคราะห์สถิติการซื้อนักเตะอย่างรูนี่ย์หรือเฟอร์ดินานด์ในราคา 30 ล้านปอนด์ กับการซื้อกองหน้าและเซนเตอร์ฮาล์ฟหนุ่ม มันไม่ใช่การให้สัมภาษณ์ต่อสื่อ แต่เป็นเพราะพวกเขามีเงิน"เอล บอสเอ่ย

อย่างไรก็ดี เบนิเตซเคยเสียท่าเฟอร์กี้มาแล้วทั้งๆ ที่พาหงส์แดงนำเป็นจ่าฝูงในปี 2009 แต่สุดท้ายก็ถูกผีแดงแซงเข้าวินหลังตกหลุมพรางทำสงครามน้ำลายกับยอดกุนซือวิสกี้ในเรื่องผู้ตัดสินจนถูกหลายฝ่ายวิจารณ์ว่าเป็นความอ่อนหัดของนายใหญ่เร้ด แมชีน

"บอกตามตรง ผมไม่ชอบเลยที่สื่อพูดถึงการทำสงครามจิตวิทยา เพราะผมเพ่งเล็งแต่ทีมของผมเท่านั้น"

"แม้คุณจะพูดอะไรต่อสื่อ ผมก็ขอรับประกันได้เลยว่ามันจะไม่ส่งผลกระทบต่อกุนซืออีกคน สื่อชอบสงครามจิตวิทยา แต่ไม่ว่าจะยังไงสงครามจิตวิทยาก็ไม่อาจช่วยให้คุณชนะได้หากคุณมีทีมที่แย่" เบนิเตซปฏิเสธตบท้าย

CREDIT : SiamSport

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    หางานให้ได้ก่อนค่อยบ่นไม่ได้หรอ ฟา
    THIS IS A COMMON GUY

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เกิดจากความพยายาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,014
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    เงินก็มีส่วนแต่ไม่ใช่ทั้งหมด

` Man UTD & JackFrost•
    ‘ Lov€ ’ HoKaGo TeaTime •` ☠ OnePiec€ `
    กล่าวขอบคุณ
    752
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,064
    Blog Entries
    1
    ' ผมเห็นข่าวนี้ ผมแทบขำ ตกเก้าอี้อ่ะ ! 55 555

เห็นในข่าว (เว็บ SS) ราฟาบอกว่า ที่แมนยู ยิ่งใหญ่มาได้เพราะ มีนักเตะดีๆ และมีเงิน ไม่ใช่เพราะป๋าแม้แต่น้อย

แล้ว คุณราฟาครับ ที่ๆคุณเคยอยู่คุณกำลังจะบอกว่า กาก หรอครับ ! 5555 5 55

ทั้ง หงส์ ทั้งอินเตอร์ ผมจำได้อีกว่า ตอนคุณอยู่หงส์ คุณเผาเงิน สโมสรไป 229M น๊ะครับ! : D

แล้วก่อนคุณไป อินเตอร์ น้ามู ทำไว้ 3 แชมป์ พอคุณไปคุม !! ไม่ได้สักแชมป์ น๊ะจ๊ะ

จะพูดไรคิดให้ดีก่อนน๊ะจ๊ะ ราฟาาาาาา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mid-NighAngel : 14th October 2011 เมื่อ 13:44

โลกสวยด้วยมือเราต้องที่ : Jokergame ! lol lol lol lol lol.

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เลิกเกรียนแล้วไปเรียนซะ!
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,776
    1
    งี้ละครับ

สู้อะไรไม่ได้ ก็อิจฉา เป็นกันทุกคนครับ

อยู่ที่ว่าคนไหน เขาจะมีความคิด ดีกว่ากัน

ส่วนคนนี้ ต่ำครับ คงไม่มีงานไปอีกนาน...........
    "[อย่ารักพ่อเฉพาะวันที่ 5] [อย่ารักแม่เฉพาะวันที่ 12]"

กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    เบนิเตช เกรียนมากก 55 5! (ขำๆนะครับ ==')

กล่าวขอบคุณ
    273
    ได้รับคำขอบคุณ: 178
    .. เหมือนจะเข้าตัว

กล่าวขอบคุณ
    835
    ได้รับคำขอบคุณ: 947
    ปากแบบนี้ถึงไม่มีใครคบ

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    เซอร์เค้ามีสมองครับคิดดูดิครับ ปีที่ขาย โรนัลโด้ไป ไม่มีซุปเปอร์สตา มาเสริมทับเลยไม่ใช่หลอ~
    แล้วถ้ามองย้อนไป คันโตน่า โซลชา กิ๊ก โรนัลโด้่ ตอนซื้อมาราคาเท่าไหล่ ถ้าเทียบกับความสำเร็จ...
    ไม่ใช่มาดริดนะ ดาวบรรเจิดทั้งทีม.... 555+

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    1
    ทำทีมให้ได้แชมป์ก่อนนะค่อยมาพูดเบนิเตซ
    INTEL CORE I5 4460 ASUS H97M-E HYPER-X 4 GB * 2 ASUS GTX750 TI