ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 928

Battlefield 1 ถ่ายทอดอารมณ์สุดซึ้งผ่านการบังคับพิราบขาว ในโหมดแคมเปญ

Battlefield 1 ถ่ายทอดอารมณ์สุดซึ้งผ่านการบังคับพิราบขาว ในโหมดแคมเปญ

หากใครที่กำลังหลบสปอย Battlefield 1 ในโหมดแคมเปญ แนะนำว่าข้ามเนื้อหาข่าวและวีดิโอด้านล่างนี้ไปได้เลยครับ

วีดิโอด้านล่างนี้คือเนื้อหาส่วนหนึ่งในโหมดแคมเปญของเกม Battlefield 1 ซึ่งเป็นการสู้รบในปี 1918 ที่เมือง Cambrai ประเทศฝรั่งเศส โดยถ่ายทอดออกมาเป็นกลุ่มทหารที่ต้องใช้รถถังทำลายฐานที่มั่นศัตรูโดยมี Edwards เป็นพลขับซึ่งโชคร้ายที่รถถังไปติดอยู่ในโคลนและถูกล้อมไปด้วยเหล่าศัตรู ทางเดียวที่จะสื่อสารกับฐานที่มั่นได้คือการส่งนกพิราบบอกตำแหน่งเพื่อให้ยิงปืนใหญ่ทำลายฝั่งศัตรู

การได้บังคับนกพิราบไม่ได้มีอะไรซับซ้อน ไอเดียเป็นอะไรที่ดูเรียบง่าย แต่นี่เป็นฉากที่ดูถ่ายทอดอารมณ์ช่วงสงครามได้อย่างดีรวมไปถึงดนตรีประกอบจนทำให้รู้สึกอินไปกับการบิ้วอารมณ์ นี่เป็นสิ่งเล็กๆที่ตัวผมเห็นแล้วเริ่มคาดหวังว่าจะได้เห็นความประทับใจในโหมดแคมเปญของเกมภาคใหม่นี้ครับ

Battlefield 1 มีกำหนดการปล่อย 21 ตุลาคม 2016 บน PlayStation 4, Xbox One และ Microsoft Windows

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ถ้าเกมมันไม่ดีจริงคงไม่ซื้อหรอกเจ็บใจมาก ๆ ซื้อตัวราคา 1700 ได้เล่นวันที่ 20 โน้น

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    Throght mud and blood ดีสุดแล้วผมว่าเวลาสั้นๆใช้สะคุ้มเลยไม่ขาดองค์ประกอบเล่าเรื่องสักอย่าง นอกนั้น....รู้สึกขาดๆไปนะ
    Friend In Hight place ก็ดีอยู่ถ้าไม่ยัดมุขตอนจบเข้าไป

กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,081
    เพลง เศร้า ดีครับผม
    PC---I5-4590/asrock H97M Pro4/RAM 16 GB/GTX 1060 3GB OC/HDD 1 TB/SSD 120 GB/Rx-630W
    NB---i3-5005U/RAM 8GB/920M 2GB/HDD 500 GB

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    มันเปิดให้เล่นวันไหนครับ ผมซื้อตัวแบบ 4999 มาอะครับ 5 id มันลดราคา ตกไอดีล่ะ 3570 เอง 20 หรือ 21
    พอดีเล่นได้ทุกเกม ต้องขอบคุณ console ที่มีอยู่ที่บ้าน

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boonza02 อ่านกระทู้
    มันเปิดให้เล่นวันไหนครับ ผมซื้อตัวแบบ 4999 มาอะครับ 5 id มันลดราคา ตกไอดีล่ะ 3570 เอง 20 หรือ 21
    ก็เล่นได้แล้วตอนนี้
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

กล่าวขอบคุณ
    9
    ตอน กาดจอ GTX ผมมีปัญหาครับคือลงเกมเสร็จพอจะเล่นหน้าจอมันดำอะครับไม่โหลดเลยค้างไปเลยอะครับ แล้วก็ stop working
    พอดีเล่นได้ทุกเกม ต้องขอบคุณ console ที่มีอยู่ที่บ้าน

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    GTX1060 จะปรับภาพสวยได้มั้ย T-T
    เกมถูกๆจาก G2A

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ darksilver99 อ่านกระทู้
    GTX1060 จะปรับภาพสวยได้มั้ย T-T
    1080 untra ได้ครับ 1060 ไม่แน่ใจ กี่ GB อ่า