ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    361
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,881
    ดีใจด้วย โดนแบน
    AMD Athlon II X4 860K/ASROCK FM2A58M-HD+ R2.0/ Zotac GTX 750 Ti (2GB) / Hyper-X DDR3(1600) 8GB Kingston/ PS (80Plus) Tsunami Black Strom 550W

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ตลาดวายไปละ มาไม่ทัน

เค้าเปลี่ยนสีไว้อาลัย

ถ้าเว็บที่เป็น text เฉยๆ อย่างพวกข่าวไรงี้ผมก็อ่านได้อยู่นะ

แต่ถ้าจะดูคลิป หรือมังงะ อนิเม ที่มันเป็นสีๆ ก็ก็อปลิ้งค์เปลี่ยนไปใช้ IE แค่นั้น ไม่เห็นต้องถึงขั้นเดือดร้อนเลย - -a

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    555
    สมควร ไม่รู้จักกาลเทศะ

ปังปวน
    กล่าวขอบคุณ
    1,990
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,964
    สีขาวดำเดือดร้อนไรวะ เวอร์ไปอะไร ? ต้องบอกว่าแค่นี้ด้วยซ้ำ น่ากระโดดเตะจริงๆไอ้นี่

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    เพิ่งรู้ว่าก็อบเว็บไปใส่ IE แล้วสีจะกลับมา

โล่งขึ้นเยอะ

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    โดนสะเเล้ว นึกว่าจะทำตัวดีขึ้นเเล้วนะเนีย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    สมน้ำหน้าครับ one ok rock ดูนายมานานและ

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ในหลวง ครับ ไม่ใช้ นาย

ไม่ได้มีเวลาขนาดนั้น
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 545
    ซื้อแผ่นแท้ ซื้อแผ่นแท้ ซื้อแผ่นแท้ ซื้อแผ่นแท้ ซื้อแผ่นแท้ ซื้อแผ่นแท้!!!!!
    I Love You Enough.....
    to Kill you.

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    ผมอยากให้หน้าแรกเป็นขาวดำส่วนหน้าอื่นๆเป็นสี แบบนี้จะดีไหมครับ
    I7 2600 OC 4.1 GHZ/GALAX GTX 960 2 GB/GALAX SSD 120 GB GAMER L / PSU SUPER FLOWER SILVER GREEN 600 W

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,307
    ใจเย็นครับทุกคน แต่ใช่ว่ามันจะเป็นตลอดผ่านไปช่วงนึงมันก็จะเป็นสีเหมือนเดินนั่นแหล่ะครับ

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MADAFAKA อ่านกระทู้
    ซื้อแผ่นแท้ ซื้อแผ่นแท้ ซื้อแผ่นแท้ ซื้อแผ่นแท้ ซื้อแผ่นแท้ ซื้อแผ่นแท้!!!!!
    เดี๋ยวก็ปาด้วยแผ่น ps4 exclusive

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,307
    ใช้ Browser พวก IE ครบสีครบ

นี่ภาพตัวอย่าง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Runn : 20th October 2016 เมื่อ 21:09

ไม่ได้มีเวลาขนาดนั้น
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 545
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manhantun01 อ่านกระทู้
    เดี๋ยวก็ปาด้วยแผ่น ps4 exclusive
    ของแท้ต้องแผ่นมือ 2
    I Love You Enough.....
    to Kill you.

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    คิดอยู่แล้วว่าต้องโดนสักวัน
    แต่คิดไม่ถึงว่าจะโดนด้วยเรื่องนี้
    แบบว่ากู่ไม่กลับจริงๆ

ท่านทรงงานเพื่อพวกเรามา70ปีทั้งๆที่พระเนตรท่านบอดข้างหนึ่ง
    ท่านปวดตามา70ปียังไม่เคยบ่น คนอะไรไม่กี่วัน แ ่ งบ่นจะเป็นจะตายซะแล้ว
    คิดว่าคงกลับมาอ่านนะ ฝากไว้ให้คิดครับจะได้เป็นผุ้เป็นคนเลิกทำตัวรกโลกซะที

สมาชิกไร้ค่า
    ตรงไหนก็ได้ มีมากกว่านั้นก็ลองเสนอมา
    กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joker อ่านกระทู้
    หากหมายถึงการดูเวปไซต์ jokergame แห่งนี้เพื่อให้กลับเป็นสีเหมือนปกติ คุณสามารถใช้ internet Explorer เวอร์ชั่นเก่าเช่น Version 8 ดูได้นะครับ
    แต่สำหรับตำพูดนี้ "มันเป็นปัญหาไปแล้ว เข้าขั้นออกแนวเวอร์ไปล่ะ เรื่อง นายหลวงเนี่ย" ขอเชิญคุณไปเล่นที่เวปไซต์อื่นครับ
    เว็บไซต์ เขียนว่าเวปไซต์ได้หรอครับ พึ่งรู้ครับ

แถมแต่ละคนอย่าหาว่าผมโลกสวยเลยนะครับ เหมือนจะไปกุ เรื่องของเขาปล่าวๆ โดนแบนก็คือโดนแบน อย่ารักเกินจนเสียสติครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    ปลิวเพราะประโยคสุดท้ายแถมพิมพ์ผิดอีกตะหาก

แผ่นบลูเรย์ไม่มีทางเป็นรอย คงทนประดุจเพชร

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    บินไปได้ก็ดี ไอ one ok rock อ่ะ หมันใส้ ไม่รู้กาลเทศะ พูดไม่เข้าหู อยู่ใกล้ๆจะตบกะบาลซักป้าบ ทั้งเรื่อง เอาตัวเองเป็นจุดศูนย์กลาง ดูถูก เหน็บแนมคนอื่น ไปก็ดีแล้ว หนักเว็ปบอร์ด เด็กยังไม่พูดเลยแบบนี้

ปล.ได้ข่าวว่าเรียนมหาลัยด้วยนิ แน่ใจ? ถ้าเรียนแล้วความคิดบิดเบี้ยวแบบนี้ผมไม่เรียนดีกว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tonyghost : 21st October 2016 เมื่อ 01:25

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    โดนไปสิ อยากให้โดนมานานละเหมือนกัน one ok rock เนี่ย มารยาทไม่ค่อยจะมี การใช้คำพูดก็แย่ นี้เหรอคนเล่นแท้แต่จิตใจเป็นแบบนี้
    ส่วนเรื่องสีสำหรับคนที่จำเป็นจริงๆ ทำงานด้านที่ต้องใช้สี ผมมาแนะนำติดตั้ง Add-on ชั่วคราวไปก่อน จะได้ใช้งานได้

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    เห็นตาคนนี้คอมเม้นเชิงก่อดราม่าบ่อยเหมือนกันนะ สังคมในนี้กับในเฟสบุคไม่เหมือนกันนะ
    ถ้าเป็น user เก่าจริงๆ จะรู้ นอกจากไม่ใช้ภาษาวิบัติแล้ว ต้องรู้กาละเทศะด้วย

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jokibuy อ่านกระทู้
    เว็บไซต์ เขียนว่าเวปไซต์ได้หรอครับ พึ่งรู้ครับ

แถมแต่ละคนอย่าหาว่าผมโลกสวยเลยนะครับ เหมือนจะไปกุ เรื่องของเขาปล่าวๆ โดนแบนก็คือโดนแบน อย่ารักเกินจนเสียสติครับ
    อย่ารักเกินจนเสียสตินี่ หมายถึงพวก รักเกมส์ รักความบันเทิง รักตัวเอง เห็นแก่ตัว ไม่มีกาละเทศะ จนเสียสติป่าว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SpeeDSperM : 22nd October 2016 เมื่อ 16:24

Thank
    เรื่องเล็ก เม้นสิเรื่องใหญ่จะได้ครึกครื้นขอแค่สักเม้นเดียว ก็ชื่นใจและ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    ไม่พอใจก็ไปเล่นที่อื่น พวกเสร่อโพสส่งเดช เห็นดับมาเยอะล่ะ ยิ่งเป็นเรื่องนี้ไม่ใช่เรื่องที่จะมาพูดเล่น

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    ไม่ชอบก็เก็บไว้ในใจครับ ไม่เห็นต้องพูดออกไมค์ แล้วคุณจะรู้ว่าหลังจากไม่มีในหลวงประเทศไทยจะเป็นยังไงต่อไป
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

กล่าวขอบคุณ
    160
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    วิธีแก้ขาวดำครับ...

Chrome >>> https://chrome.google.com/webstore/d...jbdkgf/related

Firefox >>> https://addons.mozilla.org/en-US/fir...-colorization/

ปล.โดนแบนเพราะคำพูดตัวเองแทเ้ๆ พิจารณาตัวเองใหม่จะได้อยู่ในสังคมนี้อย่างมีความสุข ถ้ายังสื่อสารแบบไม่คิดหน้าคิดหลังก็จะโดนคนและสังคมแบนคุณไปเรื่อยๆ ถ้าถึงวันนั้นต่อให้คุณมีเงินเป็นหมื่นล้านแต่คุณก็จะไม่มีความสุข !!!

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chonthipak อ่านกระทู้
    วิธีแก้ขาวดำครับ...

Chrome >>> https://chrome.google.com/webstore/d...jbdkgf/related

Firefox >>> https://addons.mozilla.org/en-US/fir...-colorization/

ปล.โดนแบนเพราะคำพูดตัวเองแทเ้ๆ พิจารณาตัวเองใหม่จะได้อยู่ในสังคมนี้อย่างมีความสุข ถ้ายังสื่อสารแบบไม่คิดหน้าคิดหลังก็จะโดนคนและสังคมแบนคุณไปเรื่อยๆ ถ้าถึงวันนั้นต่อให้คุณมีเงินเป็นหมื่นล้านแต่คุณก็จะไม่มีความสุข !!!
    นึกว่าจะไม่มีคนตอบซะแล้วว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Runn อ่านกระทู้
    ใช้ Browser พวก IE ครบสีครบ

นี่ภาพตัวอย่าง
    ผมงงอยู่พักนึง //ก็ตูเห็นเป็นขาวดำหนิ