ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346

ว่าด้วยเรื่อง Origin กับ FIFA 17 เป็นไปได้ไหมสอบถามหน่อย

คือผมต้องการเล่น fifa 17 ครับไม่ได้ต้องการเล่นออนไลน์ อยากเล่นในโหมดเนื้อเรื่อง ก็อยากซื้อนะครับ แต่ราคามันสูงเกินกำลังผมจริงๆ
    ที่ผมสงสัยคือ
    1.ผมลองLogin Origin โดยไม่ต่อเน็ต สามารถLoginเข้าได้โดยไม่ต้องต่อเน็ต และเป็นOfflinemode
    FIFA 17 สามารถเล่นโดยไม่ต่อเน็ตในโหมด Offline ได้ไหมครับ

2.เป็นไปได้ไหมครับถ้าผมจะยืมไอดีเพื่อนที่มีfifa 17ของแท้อยู่ โหลด FIFA 17 ลงเครื่องผม
    แล้วผมก็ตั้งเป็นออฟไลน์ไว้ตลอด แล้วเล่นแต่ออฟไลน์ เพราะOriginสามารถ Login แบบไม่มีเน็ตได้ ส่วนเพื่อนผมก็เล่นปกติ

ลบOriginออกจาก Windows Startup เพื่อไม่ให้เปิดขึ้นมาเองโดยอัตโนมัติ เวลาผมเผลอเปิดเครื่องแล้วต่อเน็ตอยู่
    เวลาจะเข้าเล่นผมก็ ถอดสายแลนหรือเลิกเชื่อมเน็ตก่อนแล้วค่อยLogin

ก็อยากจะสนันสนุนของแท้นะครับ แต่เรื่องการเงินในช่วงนี้ทุกยากจริงๆ ใจก็อยากเล่น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sunshinekung : 20th October 2016 เมื่อ 22:33

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,651
    คำตอบอยู่ในคำถามของท่านแล้ว ซื้อแท้ครับ ไม่ต้องได้มานั่งถามอะไรมาก
    ส่วนคำถามของท่านเกี่ยวกับการเข้าเล่นเกมส์ ถ้ามันทำตามที่ท่านว่ามาได้ มันก็คงจะไม่ได้ขายหรอกมั้งครับเกมส์
    แล้วเค้าจะทำแครกออกมาทำมั๊ย ยืมไอดีมาโหลดเกมส์ลงเครื่อง กับโหลดผ่านลิงค์ลงเครื่อง มันจะต่างกันตรงไหนหนอ

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    Origin เอาไอดีมาเล่นได้เลยมั้ง ต่อแบบออนไลน์ไปเลย ผมทำอยู่ เอาไอดีพี่ผมมาเล่น เล่นมันทุกเกมที่มี Fifa 16 ก็เล่นอยู่นะ แต่แกไม่ได้เชื่อมไว้

ก็สลับๆกันเล่นเอาเวลาว่างๆ

แต่ล็อคซ้อนคงทำไม่ได้ มันอาจจะเด้ง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 626
    Origin เหมือนจะต้องเชื่อมต่ออินเตอร์เน็ตครั้งแรกก่อนนะครับถึงจะใช้งานในโหมดออฟไลน์ได้ จากที่ผมเคยลองนะครับ
    ส่วนเรื่องเอาไอดีเพื่อนมาเล่นก็ตามท่าน nakiann123 เลยครับ จะล๊อคอินซ้อนกันไม่ได้
    โดยส่วนตัวผมก็เล่น fifa 16 อยู่ครับ ตัว fifa 17 รอลดราคาก่อนค่อยจัด

หัวอกเดียวกันครับ ค่าบ้าน ค่ารถ ค่าโทรศัพท์ ฯลฯ จะเจียดเงินมันซื้อพันสองพันนี่ ต้องคิดหนัก ๆ ครับ

Motion Graphic Designer
    mutesonix™ Studio
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 971
    Blog Entries
    2
    ตอบข้อ 1.เล่นออฟไลน์ได้ครับ
    ตอบข้อ 2.อาจจะได้ครั้งเดียวแต่หลังจากรีเครื่องยังไงก็ต้องล็อกอินใหม่ ถ้าได้ง้ันผมก้ไม่ต้องซื้อหรอกคับ55

แนะนำให้เก็บครับ ผมเริ่มเก็บตั้งแต่วันที่มันออกตัวอย่างมา55555 ทรมานเหมือนกันนะคับแต่คุ้มมากครับเชื่อผม ถ้าจะรอแครกก็นานเลยอะครับตอนนี้ denovo ก็แรงมาก แครกกันไม่ได้เลย ตอนนี้ฟีฟ่า 17 มันยกระดับวงการเกมบอลมาพอสมควร ถ้าภาคใหม่มาอีกก็ต้องเจ๋งกว่า 17 แน่นอนอยู่แล้ว ถ้าเก็บช้าก็รอ ฟีฟ่า18 เลยครับ ถ้าใจรักจริงยังไงคุณก้ซื้อมาเล่นได้ซื้อแท้ดีสุดครับ สู้ๆฮะ