ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773

NINTENDO SWITCH โปรเจคคอนโซลตัวใหม่ล่าสุดจากทาง NINTENDO (NINTENDO NX) !!

NINTENDO SWITCH โปรเจคคอนโซลตัวใหม่ล่าสุดจากทาง NINTENDO (NINTENDO NX) !!

Nintendo เปิดตัวครั้งแรกกับเครื่องคอนโซลรุ่นใหม่ “Nintendo Switch” ที่สามารถพกพาไปได้ทุกที่ หรือจะนำไปต่อกับจอขนาดใหญ่กลายเป็นคอนโซลเล่นที่บ้านได้เลยด้วย “Nintendo Switch Dock” โดยถอดแยกส่วนที่เป็นปุ่มมาประกอบเป็นจอยด้วย Joy-Con Grip หรือจะซื้อจอยแยกที่เรียกว่า Nintendo Switch Pro Controller ถนัดมือมาใช้ก็ได้ ตัวเกมยังคงเป็นรูปแบบ Game Card คล้ายของเครื่อง 3DS

มันคือเครื่องแบบ 2 in 1 เหมือนเอา PS4 กับ PS Vita มารวมกันเลยทีเดียว หรือ WiiU บวกกับ 3DS นั่นเลย เกมเดียวเล่นที่บ้านก็ได้ เล่นของนอกก็ดี เล่นกับเพื่อนก็สนุก เจ๋งที่สุดคือ ตอนที่เอาไปเล่นข้างนอก เล่นแบบ 2 คน เครื่องเดียวกันได้เลย เพราะมี 2 จอยเหมือนแฟมิคอมแรกรุ่น ที่เรียกว่า Joy-Con (R) กับ Joy-Con (L)

Nintendo Switch มีกำหนดวางจำหน่ายในเดือน มี.ค. 2017

ค่ายเกมจ่อรอทำเกมลงเครื่อง Nintendo Switch เพียบ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gwen stacy : 23rd October 2016 เมื่อ 22:35

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ดีน่าสนใจ เเต่ดันเปิดตัวช้าไป
    ถ้ามาพร้อม ps4 หรือ xone นะมันจะเป็นอะไรที่น่าสนใจสุดๆ
    ขายที่หลังนี้ ของความเเรกกว่าชาวบ้านเขาสัก 2 เท่าละกันนะ
    หรือเล่นจอ 4k ได้นี้เเจ่มเเมวมาก
    [OS]:windows 8.1 pro [CPU]:Intel Core™ i3-6100 Processor [MB]:Asus H170M-E D3 [GPU]:ASUS STRIX GTX 960 DirectCU II OC [RAM]:12GB [Case]:Thermaltake H25

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    735
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    เวลานี้รอ PS4 PRO อย่างเดียวเลยสำหรับผมนะ
    CPU = I5-8500 /RAM = 8G/GPU = GTX1070

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    ผมลุ้นแค่เรื่องล็อคโซนเท่านั้นแหละ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ใช่มันน่าสนใจแต่ผมว่าเกมที่ลงคงมาจาก 3DS แน่ๆเพราะดูสเปกแล้วมัน Tegra X1 เลย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ตัวเครื่องตรงกลาง อยากให้ใส่simแล้วโทรได้ XD

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    ก็คงเป็นเครื่องเกมแนวครอบครัวและแนว Casual เหมือนเดิมนั่นแหละ ยิ่งเครื่องเกมลูกผสมแบบนี้ ข้อจำกัดของสเป็กยิ่งมีสูง
    และที่ผ่าน ๆ มา เครื่องเกมของพี่แกไม่เคยสเป็กแรงเลย ถ้าไม่พัฒนาเรื่องสเป็กเกม ก็มีโอกาสแป๊กเหมือน WiiU อีกนั่นแหละ
    ถ้าจะขายได้ก็คงในประเทศตัวเองเหมือนเดิมกับกลุ่มพ่อแม่ที่ซื้อให้เด็กเล็กเล่นหรือไม่ก็พวกเน้นเล่นเกมขำ ๆ มากกว่า ยังไงซะ
    ก็คงสู้ Sony ไม่ไหวอยู่ดี ผมว่าแนวเกมหากินของพี่นินมันอินดี้มานานแล้ว คงไม่พ้น มาริโอ้ โปเกมอน นั่นแหละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeditrainer : 24th October 2016 เมื่อ 22:07

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ถ้า Pokemon ภาคหลักลง ก็คงต้องจัดอะครับผม เป็นแฟนบอย Pokemon ครับผม

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 151
    ดูจากรูปแบบการเล่นน่าสนใจดี ถ้าไปได้ดีมันอาจมาแทน วียู,๓ดีเอส ได้เป็นทางเลือกของคนที่มี เพลสี่,พีซี จะได้เล่นเกมฝั่งปู่นินบาง ผมมองเป็นเครื่องเกมพกพาที่ภาพสวยใช้ได้ สเปคเครื่องนี้ขอเดาจากเกมประมาณ วียูล่ะครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    คงเน้นเกมเพลย์ ไม่เน้นภาพอีกตามคอนเซปค่าย

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    คอนเซปดี แต่รดูทางปฏิบัติอีกทีดีกว่า จะห่วยหรือรุ่ง

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Bangkok Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 977
    ถ้าเป็น Tegra X1 ที่เดาๆกันมันจะอยู่กึ่งกลางระหว่า ps3 -ps4 ปล...ดีกว่าประหยัดไฟกว่า แล้วก้ดีกว่า wii u

แค่เห็นวีดีโอตามลิ้ง แบบว่าเล่นนอกบ้านได้แค่นี้ก็เก็บเงินรอแล้ว

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย reconnang : 25th October 2016 เมื่อ 10:12
    i7 8700K@5GHz + AORUS GTX 1080Ti 11G

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    160
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    แบบนี้ต้องลอง

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,584
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    เขายืนยันแล้วนี่ึีัิครับว่าเล่นเกมของ 3ds ไม่ได้

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: