ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 628

[Game 2017] ชมคลิป 12 นาทีเกม For Honor ในโหมด 1 vs 1 กับภาพระดับ 60 fps สุดไหลลื่น

[Game 2017] ชมคลิป 12 นาทีเกม For Honor ในโหมด 1 vs 1 กับภาพระดับ 60 fps สุดไหลลื่น

ม For Honor ในตอนนี้ก็เริ่มมีการเปิดเผยภาพเกมเพลย์บางส่วนแล้วนะครับและจะมีแผนเปิด Close Alpha ให้ได้ทดสอบกันในเดือนนี้รวมไปถึงงาน PAX West 2016 ที่ผ่านมาก็มีการโชว์เล่นเกม For Honor ในโหมดต่าง ๆ ที่แสดงให้เห็นว่านอกจากโหมดเนื้อเรื่องแล้วโหมดอื่น ๆ ก็มันส์สะใจไม่แพ้กันอย่างเช่นโหมดการเล่นในรูปแบบดวลกัน 1 ต่อ 1

โหมด 1 vs 1 หรือต่อสู้ตัวต่อตัวใน For Honor ก็จะให้ผู้เล่นเลือกแม่ทัพ 1 คนจาก 3 ฝ่ายได้แก่ อัศวิน , ไวกิ้ง และ ซามูไร เข้าต่อสู้กับฝ่ายตรงข้ามเอาชนะให้ครบ 5 รอบถึงจะคว้าชัยชนะไป ส่วนทางด้านการต่อสู้ก็จะเหมือนเดิมที่จะต้องป้องกันการโจมตีให้ถูกทิศทาง (ซ้าย , ขวา , บน) พร้อมกับโจมตีสวนกลับทำให้ผู้เล่นต้องอาศัยความช่างสังเกตและความเร็วอย่างมาก

อย่างไรก็ตามการใช้ท่าโจมตีพิเศษหรือการทำ Guard Break จะใช้ไม่ได้ในโหมด 1 vs 1 ครับและในส่วนอื่น ๆ ของโหมดนี้ก็คือการรันเกมบน PC กับภาพในระดับ 60 fps ก็จะเห็นการเคลื่อนไหวของตัวละครที่ไหลลื่นไม่มีอาการกระตุกหรือสภาพแวดล้อมรอบ ๆ ตัวที่สมจริงมากทีเดียวครับ

จากวีดีโอข้างบนก็จะเห็นว่าโหมด 1 vs 1 นี้ค่อนข้างดึงประสิทธิภาพระบบการต่อสู้ของตัวเกมได้เยอะทีเดียวผู้เล่นจะได้พบกับการต่อสู้ที่ใช้ความคิดทักษะการแก้ทางมากกว่าการบุกตะลุยฟันแหลกเพียงอย่างเดียวอีกทั้งการต่อสู้โดยที่ไม่มีคนมารบกวนก็จะช่วยเพิ่มสมาธิและความกดดันอย่างมากอีกด้วย

For Honor ก็จะมีกำหนดวางจำหน่ายวันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2017 ลงบนเครื่อง PlayStation 4 , Xbox One , PC หรือเข้าไปสั่งซื้อเกมล่วงหน้าได้ทาง Steam ครับ

ที่มา: PCGAMER
    Credit : notebookspec.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ดูรวมๆ แล้วภาพสวยสมจริง แต่จะใส่เส้นตัดสีขาวที่ศัตรูทำไม มันดูลอยๆ แปลกๆ

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ดูรวมๆ แล้วมีสเน่ห์
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    alien isolation เข้ามาในหัวทันใด
    ขอบอกไปก่อนเลยว่า User นี้ไม่ได้เล่นอยู่คนเดียวนะ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poompato อ่านกระทู้
    alien isolation เข้ามาในหัวทันใด
    ผิดกระทู้ ลบไงหว่า พอที่ลืมใส่แว่น
    ขอบอกไปก่อนเลยว่า User นี้ไม่ได้เล่นอยู่คนเดียวนะ

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    หวังไวสูงมากนะครับเกมนี้
    CPU intel 1150 CORE i5 4460 3.2GHz(H) ASROCk H97 PRO4 RAM P/C 8/1600 HD 1TB SSD 128GB Plextor M6S VGA MSI GTX970 PSU Aerocool 650W (80+Bronze) DVD-RW Samsung 24X

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    คลิปวีดีโอ 60 FPS แต่ gameplay ที่บันทึกมามันไม่ถึง ดูยังไงก็ 30

60 ของแท้ต้องแบบนี้

https://youtu.be/Vk_CYhSXNL4

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 628
    อ่ะๆ แปะให้

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย game_preview : 27th October 2016 เมื่อ 22:23

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    Blog Entries
    1
    น่าเล่นมากครับ เป็นอีก 1 ในเกม Medieval ที่ผมรอคอยรองจาก Mount & Blade II: Bannerlord เลย
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.