ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

TARTs
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 214

เปิดตัว KT Games ผู้สร้างเกมจากประเทศไทย ครับ

" สวัสดีครับทุกคน ยินดีต้อนรับสู่ KT Games
    กระผมขอเปิดตัวเพจ KT Games นี้ ณ วันที่ 29 ตุลาคม 2559
    เกมที่กำลังพัฒนาอยู่ชื่อว่า ZHUST เป็นเกมแนวแอคชั่นผจญภัย
    ซึ่งผมได้นำสถานที่ประเทศไทยมาดัดแปลงเป็นภูมิภาคในเกม
    ตัวเกมผมได้แรงบันดาลใจมาจากเกมซีรี่ย์ Devil May Cry ครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่สละเวลาอ่าน และฝากติดตามชมผลงานของผมด้วยครับ "

รูปการต่อสู้ภายในเกม

แฟนเพจ : https://www.facebook.com/ktgamespage
    รวมรูปภายในเกม : https://www.facebook.com/ktgamespage...88436568112286
    รวมตัวละคร : https://www.facebook.com/ktgamespage...88803558075587
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kaninhot004 : 30th October 2016 เมื่อ 12:42
    เกมผมทำเองครับ คลิก

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    DMC + GUNZ + เกมส์ยังไม่สมบูรณ์
    พัฒนาต่อไปครับจะอุดหนุนนน

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    สู้ๆ แล้วก็ทำต่อไปครับ ผมจะคอยตามเชียร์เป็นกำลังใจให้
    มีตัวเดโมเมื่อไร อย่าลืมเอามาแจกนะครับ *-*

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    บอกว่าเป็นค่ายเกม? จดทะเบียนเครื่องหมายการค้าเสร็จแล้วเหรอ? ถ้าทำเกมเองคนเดียวหรือกลุ่มเพื่อน
    และไม่ได้จดทะเบียนแล้วมาตั้งชื่อลอย ๆ จะเรียกว่าเป็นค่ายเกมคงไม่ได้หรอกนะ ระวังเรื่องกฎหมายพาณิชย์
    ไว้ด้วย และที่สำคัญปรับปรุงการใช้ภาษาไทยด้วยก็ดีครับ มันจะได้ดูน่าเชื่อถือมากกว่านี้ "ผจญภัย" ครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

TARTs
    กล่าวขอบคุณ
    558
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jeditrainer อ่านกระทู้
    บอกว่าเป็นค่ายเกม? จดทะเบียนเครื่องหมายการค้าเสร็จแล้วเหรอ? ถ้าทำเกมเองคนเดียวหรือกลุ่มเพื่อน
    และไม่ได้จดทะเบียนแล้วมาตั้งชื่อลอย ๆ จะเรียกว่าเป็นค่ายเกมคงไม่ได้หรอกนะ ระวังเรื่องกฎหมายพาณิชย์
    ไว้ด้วย และที่สำคัญปรับปรุงการใช้ภาษาไทยด้วยก็ดีครับ มันจะได้ดูน่าเชื่อถือมากกว่านี้ "ผจญภัย" ครับ
    ยังไม่ได้จดครับ ขออภัยครับผม ผมขอขอบคุณท่านมาก ๆ ครับผม

//

สู้ๆ แล้วก็ทำต่อไปครับ ผมจะคอยตามเชียร์เป็นกำลังใจให้
    มีตัวเดโมเมื่อไร อย่าลืมเอามาแจกนะครับ *-*

ต้องมี DEMO แน่นอนครับผม

//

DMC + GUNZ + เกมส์ยังไม่สมบูรณ์
    พัฒนาต่อไปครับจะอุดหนุนนน

ขอบคุณครับผมตอนนี้เกมพัฒนาได้ 70% แล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kaninhot004 : 30th October 2016 เมื่อ 10:34

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    สู้ๆนะครับผม

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    สุดยอดดดดดดด.......... อีกหน่อย Devil May cry เรียกพี่ 555
    Facebook :: Buddy Lord

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

TARTs
    กล่าวขอบคุณ
    558
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE MIZ อ่านกระทู้
    สุดยอดดดดดดด.......... อีกหน่อย Devil May cry เรียกพี่ 555
    ไม่สุดยอดอะไรมากหรอกครับ บอก Devil May Cry เรียกพี่ไม่ได้ เกมผมนี่สิต้องเรียกเขาว่าเกมพี่ ฮ่า ๆ ปล.DmC เหมือนจะได้ข่าวว่าจะมีภาคใหม่มานะครับ เคยเห็นผ่าน ๆ ไม่รู้ใช่มั้ย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ devilbigza อ่านกระทู้
    สู้ๆนะครับผม
    ขอบพระคุณมากครับผม

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    น่าเล่นมาก เอาใจช่วย...จ้า
    คอมไม่คอยแรงแต่ก็เร้าใจ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: