ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 162

สอบถามเรื่อง GTA V เล่นออนไลน์เนื้อเรื่องหลักกับเพื่อนได้มั้ย

ขอถามผู้รู้ที่เคยซื้อแล้วนิดนนึงนะครับ พอดีว่าจะจัดพร้อมกันกับเพื่อน3คน

GTA V ซื้อจากสตีม โหมดออนไลน์โอเคผมเห็นชัดเจน เข้าไปเล่นด้วยกันได้ในเมืองเดียว
    เก็บเวล ซื้อบ้าน รถ ตั้งแก๊ง มีมิดชั่นเสริม ฆ่ากัน แข่งรถ ไล่บี้จักรยาน นู๋นนี่นั่น อันนี้เข้าใจ
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ***ที่จะถามคือ GTA V แท้จากสตีม เล่นโหมดเนื้อเรื่องหลัก ทีั่เป็น ไมเคิล เทรเวอ และไอดำอีกคนช่วยกันได้มั้ย
    ถ้าได้ผมจัดไม่ลังเล กลัวจะเป็นแบบฟาคราย4 ซื้อมา 3 ID เล่นเนื้อเรื่องหลักด้วยกันไม่ได้ ได้แค่ทำมิดชั่นเสริมเปิดแมพช่วยกันแค่นั้นเอง
    เพราะงั้นถามผู้รู้หน่อยครับ GTA V เล่นเนื้อเรื่องหลักที่ขับรถไล่เอาเรือยอชคืน ปล้นร้านเพชร ด้วยกันได้มั้ย

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    เล่นเนื้อเรื่องหลักได้ครับไมม่มีปัญหาครับ
    † INFINITE DEATH †

ชอบออกทะเลเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,508
    ไม่ได้ครับ

แต่เป็นเนื้อเรื่องของ Multiplayer เลย ซึ่งสนุกกว่า Single เยอะ

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    แยกกัน คนละโลก Single เล่นด้วยกันไม่ได้ของใครของมัน

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    ขอบคุณมากครับ ชัดเจน เม้นแรกนี่กวนใช่ป่ะ -*- หรืออ่านคำถามไม่ชัด

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,377
    ถ้าได้นี่ 10 ปีกระแสไม่หมด 555+

ภาค 6 หวังว่าพี่ร็อคสตาร์จะทำระบบCO-OPแบบนี้นะ
    | Intel Core I3-6300 3.80Ghz | Ram 8 GB | Geforce Gtx 950 OC 2 GB | COUGAR ATX CASE 26Aug-25Sep (BLACK) | MSI 970 GAMING |