ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 365
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mtzzone01 : 26th October 2011 เมื่อ 08:51
    Jizz In My Pants

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    Blog Entries
    2

Red face

bit แรงมากเลยครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BATMAW
    กล่าวขอบคุณ
    2,019
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,263
    มีเกมส์ อัพเดทเพิ่มอีกมั้ยครับ จะรอ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    53
    2
    bit พี่เขาแรงจริงๆ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    56
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -[Chelsea_FC]- อ่านกระทู้
    มีเกมส์ อัพเดทเพิ่มอีกมั้ยครับ จะรอ

มีครับ ^^ รอ อีกนิด

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SJSKGAMER.COM
    กล่าวขอบคุณ
    511
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,370
    5
    เนื่องจากว่าบอร์ดเราได้มีสมาชิกนำลิงค์หาเงินมาใช้จำนวนมาก แต่ว่าลิงค์หาเงินนั้นบางคนได้นำมาใช้ในเรื่องที่ไม่จำเป็น เช่น ลิงค์ที่ไปกระทู้ของบอร์ด ลิงค์ไปตามที่ต่างๆเป็นต้น ลิงค์หาเงินนั้น ทางบอร์ดเราอนุโลมสำหรับ ลิงค์ดาวน์โหลดเท่านั้นครับ ถ้าเป็นกรณีอื่น ที่เป็นนอกเหนือจากนี้ ถือว่าผิดครับจะมีการลงโทษตามกฏบอร์ดซึ่งคือใบเหลืองครับ ลิงค์ชนิดต่อไปนี้ไม่อนุญาตให้ครอบลิงค์หาเงินนำลงในบอร์ดครับ

1. ลิงค์ที่เชื่อมต่อไปยังกระทู้อื่นในบอร์ด หรือ ลิงค์ไปยังที่อื่น
    2. ลิงค์ดาวน์โหลดที่ไม่ได้อัพเอง แต่นำลิงค์นั้นมาหากำไรโดยการครอบลิงค์หาเงิน
    3. ไฟล์ Torrent แจกปกติได้ แต่ว่า ลิงค์ดาวน์โหลดห้ามครอบลิงค์หาเงินครับ

ถ้าพบเห็นสามารถแจ้งมาให้ทราบได้ครับ เนื่องจากว่ามีหลายกระทู้ โดยเฉพาะกระทู้ในหมวด My Center ที่มีลิงค์ชนิดนี้ เลยจะให้เวลาสมาชิกในการนำลิงค์นี้ออกเอง (มีผลเริ่มใช้ตั้งแต่วันที่ 31/08/2011 ครับ) ถ้าหลังจากวันที่กำหนด ก็จะเริ่มมีบทลงโทษแล้วครับ

Edit

กลัวเอาออกกันไม่ทัน ผมเลื่อนเป็นสิ้นเดือน 8 แล้วกันครับ ถ้าหลังจากนี้เอาจริงๆแล้วนะครับ

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siriyot00
    ก็ต้องเอาออกทั้ง mycenter เลยอะดิ หาเรื่องเดือดร้อนอีกแล้ว....ใครเกมเยอะซวยชิบ
    ความจริงเขาห้ามใส่ตั้งแต่บอร์ดเก่าแล้วล่ะครับ ตั้งแต่มีคนทำลิงค์ให้เข้าไปดูภาพในหมวด Pic Post แล้วใส่ลิงค์หาเงินดักให้คนเข้าไปดู พอบอร์ดใหม่มาก็เลยเพิ่มกฏข้อนี้ลงไปในบอร์ด แล้วต่อมาผมมาดูไม่นึกว่าจะระบาดขนาดนี้ เลยว่า ให้โอกาศคนนำออกดีกว่า (ไม่ได้แวะมาหมวด center เลยไม่รู้ครับ)

Edit สำหรับ Torrent ผมอนุญาติให้เอาออกภายใน วันที่ 5/09/2011 ครับ เพราะ พึ่งจะอนุมัติวันนี้

กฏบอร์ดเก่านะครับ ลองอ่านดู

http://webcache.googleusercontent.co...&ct=clnk&gl=th
    - ทำ Link รูปภาพ หรือ Link ตัวอักษร เป็น link หาเงิน โดยใช้การหลอกให้กด, ซ่อนข้อความ, ปุ่มคลิ๊ก หรืออะไรก็ตามที่ผู้พบเห็นไม่ได้ตั้งใจกด

หมายถึงว่า ทั้งการกดผ่านลายเซ็นต์ หรือว่า การกดผ่าน center เหมือนเป็นการหลอกให้เขากด เนื่องจากว่า คนเขาอาจจะแค่ต้องการเข้ามาดูว่า spec เกมส์นี้เขาเล่นไหวมั้ย แต่เขายังไม่ทันตัดสินใจกด เราก็ไปบังคับให้เขากดเงินให้เรา โดยการทำภาพ หรือ อักษรลิงค์ไปยังกระทู้เกมส์ของเราครับ

ใครกดลิงค์ไม่เข้าดูรูปนี้ได้นะครับ http://i277.photobucket.com/albums/k...i/1f9e9c83.jpg

แวะมา เจิม พร้อมกับ ...... ฮ่าๆๆ
    นึกออกเดียวใส่ใหม่

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Eagle Eye Group 2
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,406
    75
    พี่แกเขาโหดครับ ผม มาเป็นกำลังใจให้ VS VS

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.: drsekyPS :.
    กล่าวขอบคุณ
    448
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,499
    ^ ^
    ^ ^
    อืม ไฟล์ Torrent ห้าม ใส่ลิงค์ หาเงิน ตามกฏ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    56
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shuji อ่านกระทู้
    เนื่องจากว่าบอร์ดเราได้มีสมาชิกนำลิงค์หาเงินมาใช้จำนวนมาก แต่ว่าลิงค์หาเงินนั้นบางคนได้นำมาใช้ในเรื่องที่ไม่จำเป็น เช่น ลิงค์ที่ไปกระทู้ของบอร์ด ลิงค์ไปตามที่ต่างๆเป็นต้น ลิงค์หาเงินนั้น ทางบอร์ดเราอนุโลมสำหรับ ลิงค์ดาวน์โหลดเท่านั้นครับ ถ้าเป็นกรณีอื่น ที่เป็นนอกเหนือจากนี้ ถือว่าผิดครับจะมีการลงโทษตามกฏบอร์ดซึ่งคือใบเหลืองครับ ลิงค์ชนิดต่อไปนี้ไม่อนุญาตให้ครอบลิงค์หาเงินนำลงในบอร์ดครับ

1. ลิงค์ที่เชื่อมต่อไปยังกระทู้อื่นในบอร์ด หรือ ลิงค์ไปยังที่อื่น
    2. ลิงค์ดาวน์โหลดที่ไม่ได้อัพเอง แต่นำลิงค์นั้นมาหากำไรโดยการครอบลิงค์หาเงิน

ครับบบ จะรีบ เอาออกโดยด่วนนนนน ! ^^
    3. ไฟล์ Torrent แจกปกติได้ แต่ว่า ลิงค์ดาวน์โหลดห้ามครอบลิงค์หาเงินครับ

ถ้าพบเห็นสามารถแจ้งมาให้ทราบได้ครับ เนื่องจากว่ามีหลายกระทู้ โดยเฉพาะกระทู้ในหมวด My Center ที่มีลิงค์ชนิดนี้ เลยจะให้เวลาสมาชิกในการนำลิงค์นี้ออกเอง (มีผลเริ่มใช้ตั้งแต่วันที่ 31/08/2011 ครับ) ถ้าหลังจากวันที่กำหนด ก็จะเริ่มมีบทลงโทษแล้วครับ

Edit

กลัวเอาออกกันไม่ทัน ผมเลื่อนเป็นสิ้นเดือน 8 แล้วกันครับ ถ้าหลังจากนี้เอาจริงๆแล้วนะครับ

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siriyot00
    ก็ต้องเอาออกทั้ง mycenter เลยอะดิ หาเรื่องเดือดร้อนอีกแล้ว....ใครเกมเยอะซวยชิบ
    ความจริงเขาห้ามใส่ตั้งแต่บอร์ดเก่าแล้วล่ะครับ ตั้งแต่มีคนทำลิงค์ให้เข้าไปดูภาพในหมวด Pic Post แล้วใส่ลิงค์หาเงินดักให้คนเข้าไปดู พอบอร์ดใหม่มาก็เลยเพิ่มกฏข้อนี้ลงไปในบอร์ด แล้วต่อมาผมมาดูไม่นึกว่าจะระบาดขนาดนี้ เลยว่า ให้โอกาศคนนำออกดีกว่า (ไม่ได้แวะมาหมวด center เลยไม่รู้ครับ)

Edit สำหรับ Torrent ผมอนุญาติให้เอาออกภายใน วันที่ 5/09/2011 ครับ เพราะ พึ่งจะอนุมัติวันนี้

กฏบอร์ดเก่านะครับ ลองอ่านดู

http://webcache.googleusercontent.co...&ct=clnk&gl=th
    - ทำ Link รูปภาพ หรือ Link ตัวอักษร เป็น link หาเงิน โดยใช้การหลอกให้กด, ซ่อนข้อความ, ปุ่มคลิ๊ก หรืออะไรก็ตามที่ผู้พบเห็นไม่ได้ตั้งใจกด

หมายถึงว่า ทั้งการกดผ่านลายเซ็นต์ หรือว่า การกดผ่าน center เหมือนเป็นการหลอกให้เขากด เนื่องจากว่า คนเขาอาจจะแค่ต้องการเข้ามาดูว่า spec เกมส์นี้เขาเล่นไหวมั้ย แต่เขายังไม่ทันตัดสินใจกด เราก็ไปบังคับให้เขากดเงินให้เรา โดยการทำภาพ หรือ อักษรลิงค์ไปยังกระทู้เกมส์ของเราครับ

ใครกดลิงค์ไม่เข้าดูรูปนี้ได้นะครับ http://i277.photobucket.com/albums/k...i/1f9e9c83.jpg

แวะมา เจิม พร้อมกับ ...... ฮ่าๆๆ

55555 ผมไม่รู้ครับบบ โทษที จะรีบเอา ออก โดยด่วนนน !

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

One Shot One Kill
    Samutprakarn :)
    กล่าวขอบคุณ
    518
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,582
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mtzzone01 อ่านกระทู้
    55555 ผมไม่รู้ครับบบ โทษที จะรีบเอา ออก โดยด่วนนน !
    จขกท. หล่อมาก ^^

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

รัก ดรีม ที่สุด ><
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    จขกท. หล่อมาก ^^
    ใช่ครับ หัวใจ ท่าน หล่อมาก

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    56
    ขอบคุณ ทุกคนมากๆๆ ครับ ^^ ถ้า ต้องการเกม อะไร บอกผมได้ เดี๊ยวผมหาให้ !

กล่าวขอบคุณ
    2,950
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,219
    กำลัง โหลด fifa12 คับ แรงดี

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    53
    2
    ขอ แบทเทิลฟิล 2 ได้ปะคับ

- CRMA -
    รั้วแดงกำแพงเหลือง
    กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,714
    ทำไม ผมโหลดช้าจังเกม Mirrorsedge ขึ้นให้แค่ประมาณ 9kb 6kb เองครับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    1
    DEADRISING2 นี้มีภาคเสริม ด้วยหรอ ครับ น่าเล่นดี
    JUNIORTY

กล่าวขอบคุณ
    53
    2
    ไม่มีเกมใหม่ๆเลย

นักเยิบตูด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,358
    ขุดๆครับ เดี๋ยวมาสูบ Farcry2 ครับ

สมาชิกเต็มตัว
    Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    4,708
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    บิทแรงดีครับขอสูบไปละกัน ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ ~ FIFA 12 เล่นได้ 100% ครับ
    [KOEZAKOM]

กล่าวขอบคุณ
    56
    อัพเดท เกม ครับบบ !

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณหลายครับ แรงมากๆ กำลังปวดหัวกับเกม BF3 อยู่ เข้าเล่นไม่ได้กำลังหาทางแก้ (ไม่ได้เป็นเพราะ จขกท นะ) กำลังปรับเวอร์ชั่นเครื่องหา Driver ยากเย็นจริงๆ เหนื่อย ^^"