ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,198

Question Battlefield 1 มีให้โหลดเถื่อนไหมครับ อยากเล่นแค่โหมดเนื้อเรื่องไม่อยากซื้อแผ่นอ่า

Battlefield 1 มีให้โหลดเถื่อนไหมครับ อยากเล่นแค่โหมดเนื้อเรื่องไม่อยากซื้อแผ่นอ่า

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    สมัคร origin access เดือนละ 150 บาท ทดลองเล่นเกมนี้ได้ 10 ชม.
    เนื้อเรื่องเล่น 5 ชม. ก็จบแล้ว แถมยังเล่นเกมอื่นๆ ใน origin vault ได้ด้วย
    ให้เงินตกไปถึงเขาบ้างเถอะครับ สร้างเกมมันมีต้นทุน โหลดเถื่อนเอาหมดต่อไปก็คงไม่มีใครทำเกมมาให้เล่น

เดือนละ 150 นี่ค่าเน็ต ค่าโทรศัพท์มือถือ ค่าไฟสมัยนี้ยังแพงกว่าเลย
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    144
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ headshot deluxe อ่านกระทู้
    สมัคร origin access เดือนละ 150 บาท ทดลองเล่นเกมนี้ได้ 10 ชม.
    เนื้อเรื่องเล่น 5 ชม. ก็จบแล้ว แถมยังเล่นเกมอื่นๆ ใน origin vault ได้ด้วย
    ให้เงินตกไปถึงเขาบ้างเถอะครับ สร้างเกมมันมีต้นทุน โหลดเถื่อนเอาหมดต่อไปก็คงไม่มีใครทำเกมมาให้เล่น

เดือนละ 150 นี่ค่าเน็ต ค่าโทรศัพท์มือถือ ค่าไฟสมัยนี้ยังแพงกว่าเลย
    ผมก็ทำตามนั้นเเล้ว แต่มันเล่นโหมดเนื้อเรื่องได้แค่ด่านเนื้อเรื่องของรถถัง 4 ด่านย่อยเท่านั้นเอง ไม่มีให้เล่นต่อเเล้ว และนี่เป็นเกมแรกของbf ที่ผมจะโหลดเถื่อนเพราะผมเล่นโหมดออนไลน์ไม่ได้มันกระตุก ที่ผ่านมาตั้งbfbc2 bf3 bf4 ผมซื้อแท้หมดคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เช กูวาร่า : 8th November 2016 เมื่อ 18:21

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

TARTs
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เช กูวาร่า อ่านกระทู้
    ผมก็ทำตามนั้นเเล้ว แต่มันเล่นโหมดเนื้อเรื่องได้แค่ด่านเนื้อเรื่องของรถถัง 4 ด่านย่อยเท่านั้นเอง ไม่มีให้เล่นต่อเเล้ว และนี่เป็นเกมแรกของbf ที่ผมจะโหลดเถื่อนเพราะผมเล่นโหมดออนไลน์ไม่ได้มันกระตุก ที่ผ่านมาตั้งbfbc2 bf3 bf4 ผมซื้อแท้หมดคับ
    เฮ้ย เพิ่งรู้มันเปิดให้เล่นไม่ครบ ไอเจ้า Origin Acess

ปล.ผมไม่เคยซื้อ Origin Acess
    เกมผมทำเองครับ คลิก

กล่าวขอบคุณ
    144
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kaninhot004 อ่านกระทู้
    เฮ้ย เพิ่งรู้มันเปิดให้เล่นไม่ครบ ไอเจ้า Origin Acess

มี5บท เล่นได้บทเดียวคิอพลขับรถถังอังกฤษครับ 2ชม ก็จบเเล้ว เหลืออีก8ชมเล่นออนไลน์ก็ไม่ได้สเปคไม่ถึง

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kaninhot004 อ่านกระทู้

Battlefield 1 ที่กำลังพูดถึงกันนี้หมายถึงสิทธิ์ทดลองสำหรับสมาชิก origin access ครับเล่นได้แค่ด่านเดียวที่เหลือ10ชม.ไปเล่นกลับ MP Origin acess สามารถเข้าถึงเกมส์ได้ทุกฟิวเจอร์ครับ

อันที่จริงเนื้อเรื่องไม่มีอะไรมากจริงๆครับสามารถดูในยูทูปได้เพราะเล่าเรื่องผ่านคัตซีนล้วนๆไม่มีการใส่โมชั่นประกอบใดๆในขณะเล่นเลย ตัวเกมส์ดำเนินแบบเดียวกับ Farcry 1 Crysis 1 ครับเอไอรูปแบบเดิมภารกิจรูปแบบเดิมทุกด่านตั้งแต่ต้นจนจบ ไม่มีลูกเล่นใดๆในแต่ละภารกิจเลยทีมงานเค้าต้องการให้เหมือน multiplayer ถ้าจะให้นับผมจะบอกทั้งที่มีให้คือ ป้องกันการบุก คือด่านแรก ป้องกันอากาศสยาน ด่านอิตาลี่ฉากเดียว กับสู้บอสในด่านสุดท้าย นอกนั้นจะเป็นจำกัดศัตรูในฉากให้หมดไม่ก็เดินไปให้ถึงเชคพ้อยเฉยๆครับผม

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

lalalalisa
    กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,889
    Blog Entries
    1
    เหมือนจะไม่มีเถื่อนนะครับ เพราะผมจัดเเท้มาเเล้วรู้สึกว่าต้องเชื่อมเน็ตก่อนเข้าด้วยครับ

ปล.ภาพอลังมากครับ xD

Tags for this Thread