ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 99

สอบถามตอนเปิดเครื่อง

เปิดคอมแล้วก็ดับเองครับ ไฟติด พัดลมหมุน ประมาณ3-5วิก็ดับจอยังไม่ติด อีกแป๊ปมันก็ติดเองก็เล่นได้ปกติ เปิดเครื่องใหม่มันจะดับก่อน1รอบแล้วพอมันติดเองก็เล่นได้ปกติ

GIGABYTE GA-H81M-S2PV

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    เคยเป็น แต่อยู่ดีดีมันก็หาย ขอคาดคะเน ละกัน 1.เป็นที่ปลั๊กไฟราง เก่า 2. Psu ไม่ดี 3. มีสายไฟช็อตในเคสคอม (เช่น สายไฟพัดลม เพราะไฟไม่แรง)

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ข้างในมีฝุ่นเยอะไหมครับ ลองเช็คและทำความสะอาด อาจจะเครื่องร้อน ถ้าเช็คแล้วไม่มีปัญหาลองดูที่ power supply ไฟอาจจะไม่พอครับ
    คุณกำลังมองหา รายได้เพิ่มเติมอยู่หรือไม่?? เริ่มต้นได้ฟรีโดยไม่ต้องออกไปไหน ไม่ตื้อ ไม่ง้อ ไม่ขอ ไม่ขาย http://www.worklifeonline.ws/

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: