ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 341

(PC) Resident Evil Revelations 2 Complete Season By ElAmigos 9.4 GB (ลิงค์เเรงรับประกัน) ไฟล์เดียวจบ

*ถ้ามีปัญหาเรื่องโหลดไม่ได้ให้รอนะครับลองกลับมาโหลดใหม่เรื่อยๆครับถ้าหน้าโหลดยังไม่ขึ้นตัวหนังสือใดๆคือยังไม่หมดอายุครับมันเเค่หลุดเฉยๆอาจนานหน่อยครับ*

*ลิงค์หมดอายุโปรดเเจ้งจะต่อเวลาทันทีที่เเจ้งมา*

ขั้นต่ำ:
    ระบบปฏิบัติการ: Windows 7
    หน่วยประมวลผล: Intel Core 2 Duo E6700, AMD Athlon X2 2.8 GHz
    หน่วยความจำ: แรม 2 GB
    กราฟิก: NVIDIA GeForce 8800 GTS, AMD Radeon HD 3850
    DirectX: เวอร์ชัน 9.0c
    เครือข่าย: การเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ตแบบบรอดแบนด์
    หน่วยบันทึกข้อมูล: พื้นที่ว่างที่พร้อมใช้งาน 23 GB
    การ์ดเสียง: DirectSound Support (DirectX 9.0c)

แนะนำ:
    ระบบปฏิบัติการ: Windows 7 / Windows 8
    หน่วยประมวลผล: Intel Core 2 Quad 2.7 GHz, AMD Phenom II X4 3.0 GHz
    หน่วยความจำ: แรม 4 GB
    กราฟิก: NVIDIA GeForce GTX 560, AMD Radeon HD 6950
    DirectX: เวอร์ชัน 9.0c
    เครือข่าย: การเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ตแบบบรอดแบนด์
    หน่วยบันทึกข้อมูล: พื้นที่ว่างที่พร้อมใช้งาน 23 GB
    การ์ดเสียง: DirectSound Support (DirectX 9.0c)

*UPTOBOX (ลิงค์เเรง)*

*ตัวอย่าง Resident Evil Revelations 2 Complete Season*

UPTOBOX Premium (ลิงค์เเรง 100%) ตัวนี้ผมทำขึ้นนะครับ เเก้ไขเสร็จเเล้วครับโหลดได้เเน่นอน เวลาโหลดตั้งเเต่วันนี้ถึงวันที่ 15 7:35น มีนาคม 2560

ลิงค์ดาวโหลด >>> Resident Evil Revelations 2.iso หมดอายุเเล้วครับอาจโหลดได้ต่อเเต่ไม่ต่ออายุเเล้วครับ

*ลิงค์หมดอายุโปรดเเจ้งจะต่อเวลาทันทีที่เเจ้งมา*

*ถ้ามีปัญหาเรื่องโหลดไม่ได้ให้รอนะครับลองกลับมาโหลดใหม่เรื่อยๆครับถ้าหน้าโหลดยังไม่ขึ้นตัวหนังสือใดๆคือยังไม่หมดอายุครับมันเเค่หลุดเฉยๆอาจนานหน่อยครับ*
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CPGAMES : 15th March 2017 เมื่อ 16:09

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    File หายอะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Unfortunately, the file you want is not available.

Possible reasons:

The file expired
    The file was deleted by its owner
    The file was deleted by administration because it didn't comply with our Terms of Use

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thaiversion อ่านกระทู้
    Unfortunately, the file you want is not available.

The file was deleted by its owner
    The file was deleted by administration because it didn't comply with our Terms of Use
    เเก้ลิงค์เเล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ตัวนี้มีdlc ครับไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    269
    แล้วลิ้งอยู่ไหนครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sam2546 อ่านกระทู้
    แล้วลิ้งอยู่ไหนครับ
    เเก้ไขเเล้วครับรีบโหลดเลยครับ

Design Element
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 671
    Just now it cannot download please check, thanks

กล่าวขอบคุณ
    269
    รอครับ
    แล้วตัวนี้ตัวเต็มมีเสียงญี่ปุ่นหรือเปล่าครับ พอดีเคยโหลดตัวรีแพคมาแล้วมันตัดเสียงญี่ปุ่นออกอะ

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sam2546 อ่านกระทู้
    รอครับ
    แล้วตัวนี้ตัวเต็มมีเสียงญี่ปุ่นหรือเปล่าครับ พอดีเคยโหลดตัวรีแพคมาแล้วมันตัดเสียงญี่ปุ่นออกอะ
    เสร็จเเล้วครับช้าไปหน่อยโทษทีจ้า

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 204
    ขอบคุณครับลิงค์เเรง

กล่าวขอบคุณ
    4
    ต่ออายุดาวโหลดครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thaiversion อ่านกระทู้

ต่ออายุเเล้วครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    รับประกัน ความมันเลยครับ ขอบคุณเจ้าของกระทู้ด้วยนะคราบ ถ้าไม่เจอที่นี่ คงไม่รู้จะหาซื้อได้จากที่ไหนดี คิดแล้วก็ขำครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    หน้าเว๊บโล่งเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย worapong_itd : 15th March 2017 เมื่อ 18:59