ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ithsila55 อ่านกระทู้
    อันนี่ขอมาฝากถามนะครับ คนอื่นเป็นเหมือนผมไหม ผมเล่นไปถึงการได้ลองทดสอบปืน แล้วตอนออกจากห้องทดทอบจะหลุดออกจากเกม
    คนอื่นเป็นเหมือนกันไหมครับ
    ผมก็เป็นอย่าไปกดปุ่มเปลี่ยนปืน (V) หรือ Tap ตามที่มันบอก เวลาเลือกปืนให้กดตัวเลข 1,2,3 เอาจะไม่หลุด

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mixernut อ่านกระทู้

กับตัว Repack ครับ พอเข้า ไอค่อนหน้า desktop มันก็ขึ้นแบบนี้ พอมีวิธีแก้มั้ยครับ

ผมก็เป็นเหมือนกันคับแก้ยังไงครับ รบกวนช่วยหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ลงแบบเต็มมันขึ้นแบบ nongsea สงสัยตัวแครกใช้ไม่ได้กะลังรอโหลดตัวรีแพคมาลงดูไม่ได้ช่างหัวมันเกมอื่นโหลดเล่นได้ไม่มีปัญหา

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mixernut อ่านกระทู้

กับตัว Repack ครับ พอเข้า ไอค่อนหน้า desktop มันก็ขึ้นแบบนี้ พอมีวิธีแก้มั้ยครับ
    เราลองลงแบบตัวเต็ม และ repack ของ fitgirl เล่นได้ปกติทั้งสองแบบ เฟรมเรทไม่มีความแตกต่างระหว่างตัวเต็มกับ repack แต่แค่ repack ใช้เวลาลงเป็นชั่วโมง ตัวเต็มไม่ถึง 10 นาที

อ่านเจอว่าบางคนที่มีปัญหา Someting went wrong แบบข้างบน ให้ลง steam ล็อคอินเข้าไปแล้ว go offline ไว้ ถึงจะเข้าเกมได้ ลองดูละกัน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ภารกิจย่อย ต้นเกมส์ neon nights: dealing in colors ทำยังไงอ่ะครับ ใครรู้มั้ง

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0

Unhappy มันเป็นอะไร เข้า แล้ว หลุดเลย มีตัวแก้ไหม

เข้า ห้องของ RESCUE ALLSON STANEK M11:CONFRONTNG THE BOMB-MAKER แล้วหลุด

https://www.youtube.com/watch?v=7YD2cHfYLmU
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DKMAX007 : 8th December 2016 เมื่อ 19:56

309 ม. 26 ต.ขามใหญ่ อ.เมือง จ.อุบลราชธานี
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    เล่นแล้วสะดุกเป็นพักๆไม่หายเลยครับ โหลดตัว เต็มมาเล่นก็ยังเป็น ปรับ ต่ำสุด ก็ไม่หาย อัปเดด driver ก็แล้ว ก็ไม่หาย
    ทำไงดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ catter1 อ่านกระทู้
    เล่นแล้วสะดุกเป็นพักๆไม่หายเลยครับ โหลดตัว เต็มมาเล่นก็ยังเป็น ปรับ ต่ำสุด ก็ไม่หาย อัปเดด driver ก็แล้ว ก็ไม่หาย
    ทำไงดีครับ
    เหมือนกันการ์ดจอสูงแล้วนะ i56500 gtx1060 ยังเป้น

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Update ต้องปรับ High ถึงไม่ตุกเหอๆ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

309 ม. 26 ต.ขามใหญ่ อ.เมือง จ.อุบลราชธานี
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sentiao อ่านกระทู้
    Update ต้องปรับ High ถึงไม่ตุกเหอๆ
    จริงด้วยครับไม่กระตุกจริงๆ ลองได้สักพักเกือบถอดใจลบทิ้งละ ขอบคุณด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณครับ one2up ไม่มีปัญหานะครับ

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    Repack เล่นได้ครับ ขอบคุณมากนะครับ
    GTX 1070 ปรับ Ultra FPS ได้ไม่ถึง 60 ตอนนี้ใช้ GeForce Experience ตั้งค่าอัตโนมัติ FPS 55-70

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    Someting went wrong... เป็นเหมือนกันเลย ตัว REPACK - COREPACK
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย olebelieve : 19th February 2017 เมื่อ 04:19

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dasyra อ่านกระทู้
    เราลองลงแบบตัวเต็ม และ repack ของ fitgirl เล่นได้ปกติทั้งสองแบบ เฟรมเรทไม่มีความแตกต่างระหว่างตัวเต็มกับ repack แต่แค่ repack ใช้เวลาลงเป็นชั่วโมง ตัวเต็มไม่ถึง 10 นาที

อ่านเจอว่าบางคนที่มีปัญหา Someting went wrong แบบข้างบน ให้ลง steam ล็อคอินเข้าไปแล้ว go offline ไว้ ถึงจะเข้าเกมได้ ลองดูละกัน

ผมก็เจอเคสนี้ ลองแก้แบบนี้ดู ตอนนี้เข้าเกมได้แล้วครับ

Tags for this Thread