ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Question ช่วยแนะนำเกมออนไลน์สนุกๆ ให้หน่อยครับ ตอนนี้มีเกมอะไรน่าสนใจบ้างครับ

ช่วยแนะนำเกมออนไลน์สนุกๆ ให้หน่อยครับ ตอนนี้มีเกมอะไรน่าสนใจบ้างครับ
    ไม่เอา Overwatch , BF 1 , Dead by Daylight นะครับ เกมแพง
    ส่วนเกมที่เล่นอยู่ตอนนี้ก็ World of Tank Fifa online , Fifa17 ,GTA ซึ่งตอนนี้เบื่อมากๆ
    เอาเป็นเกมออนไลน์เซิฟไทยก็ได้นะนครับ พวก RPG เก็บเวล
    หรือเกมพวกเอาตัวรอดก็ได้ครับ (Warz เล่นแล้วครับ) ที่ราคาไม่แพง ได้ทั้งแท้และเถื่อน

กราบขอบพระคุณทุกท่านที่แนะนำครับ
    กระทู้แรกผิดพลาดอะไรก็ขออภัยด้วยครับ

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    Paladins
    Warframe

2เกมส์นี้เคยเล่นยัง เล่นฟรี

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    Black Desert (เสียตัง)
    Diablo 3 (เสียตัง)
    Revelation (ฟรี)
    World Of warcraft (เสียตัง)
    Elder scroll online (เสียตัง)

ที่กล่าวมาเซิฟนอกหมดครับ บางเกมอาจจะต้องมุดเอา แต่เกมดี ได้ลองแล้วอาจจะชอบก็ได้

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    Paladins
    Warframe

2เกมส์นี้เคยเล่นยัง เล่นฟรี
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้

ที่กล่าวมาเซิฟนอกหมดครับ บางเกมอาจจะต้องมุดเอา แต่เกมดี ได้ลองแล้วอาจจะชอบก็ได้
    ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    SV class3evo-ro.com

sv แนวคลาส3 เก็บเลเวล pvp หาของ

เป็นPre-Renewal เล่นง่ายไม่ยุงยาก

Lv 175/60 ตามแพทล่าสุด เผ่าใหม่ โดแรม อาชีพใหม่ Kagerou Oboro Rebellion

Dungeons ใหม่ Monster ใหม่ item ใหม่ skill ใหม่ คลาส3 ทุกอาชีพ ล่าสุดตามแพท

EXp x 50 job x 50 Drop x 30 Bossdrop x1

https://www.youtube.com/watch?v=N0qtlKIScRs

มี pet ช่วยเก็บเลเวล ไม่เดิมๆ อย่างที่ท่านคิด
    ตาม sv นี้มานาน ชอบแปลดี เล่นมาชวนเพื่อนๆ ชาว jokergameth ไปลองดู หาเพื่อนไปวอ เล่น EXE แล้วชำ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้

Black Desert ไม่เสียตังคับแต่ต้องมุด+เซิฟเกาหลีสมัครเองไม่ได้ต้องซื้อไอดี

Revelation ยังไม่เปิดนะคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย liger0000 : 16th December 2016 เมื่อ 06:19

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liger0000 อ่านกระทู้
    Black Desert ไม่เสียตังคับแต่ต้องมุด+เซิฟเกาหลีสมัครเองไม่ได้ต้องซื้อไอดี

Revelation ยังไม่เปิดนะคับ
    ถ้าจำไม่ผิด รู้สึกต้องใช้เบอร์โทรศัพเกาหลีในการสมัครนี่ครับ แล้วถ้าไม่มี ก็ต้องไปให้ playinter ทำให้ ค่าบริการราวๆ 3 ร้อยกว่าๆ มั้ง

Tags for this Thread