ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

อยากรู้วิธีแก้Dark Souls 3 จอขาวหน่อยคับ

พอจะมีวิธีแก้Dark Souls 3 จอขาวไหมครับเพิ่งซื้อมาจากsteamช่วงมันลดตอนนี้ผมใช้win10 ขอบคุณคับ
    http://www.uppic.org/share-6873_58459512.html
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย earthza7541 : 5th December 2016 เมื่อ 23:23

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อันนี้วิะีเบเบเลยนะ อย่าไปยุ่งอย่าคลิกอย่าทำอะไร ปล่อยไว้ ตอนนั้นคุณได้คลิกตอนมันจอขาวรึเปล่า ปล่อยไว้งั้นแหละ ถ้าไม่ใช่ที่บอกก็ ไม่รู้ละ

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    ข้างบน...ปล่อยไว้ แล้วมันหายเองได้เหรอครับ?!?

อย่างแรก จขกท.ควรจะบอกสเปคเครื่องมาด้วยนะครับ ข้อมูลมาให้ครบก่อน

ถ้าถามมาแค่นี้ ผมคงแนะนำได้แค่ลองลบเซฟออฟชั่นเดิมออกก่อน
    อัพเดทไดร์เวอร์ โปรแกรมc++ อะไรให้เรียบร้อย แล้วลองเข้าเกมส์ดูอีกทีครับ