ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 472

[PC] DiRT 3~สานต่อความวิบาก!! [Repack/3.8GB/พาร์ทน้อย]

รายละเอียด : ozonegame.com
    Dirt 3 Codemaster ยังคงรักษาสมดุลของเกมส์แข่งรถสุดมันส์ไว้เป็นอย่างดี ระบบแฟลตแบล็ก ที่เวลาคุณพลาดท่าแหกก็ยังคงสามารถ ย้อนกลับมาในจุดที่พลาดเพื่อเริ่มใหม่ได้ เส้นตรงข้างหน้าจอฝั่งซ้าย ยังคงบอกระยะทางของสนามแข่ง โหมดใหม่ จิมคาน่า ที่สุดมันส์ อย่างที่หลายๆคนเคยเห็นคลิปวีดีโอของ มิสเตอร์เคน บล็อค กับสุดยอดเท็คนิคคอนโทลพาวเวอร์สไลด์ ใน DIRT 3 คุณได้แสดงผีมือในการสาดโค้งและสไลด์หักศอกเหมือนอย่าง เคน บล็อค ยังไงยังงั้นเลย รถตั้งแต่รุ่น เก๋า แลนเซีย ตัวแรลลี่ โหดๆ ยันข้ามรุ่นมา มินิ คันทรี แรลลี่ทีม ที่ต้องบอกว่าทุกคันทำออกมาได้ สุดแรงส์เต็มรอบเต็มสูบ และด้วยกราฟฟิคที่สวยงามระดับเกมส์หัวแถวเองทำให้ DIRT 3 น่าจะประสบความสำเร็จ รายละเอียดในสนามจิมคาน่าที่ทำออกมาได้สุดยอดมากๆ รายละเอียดของแสงแดด เสียงเครื่องยนต์ ความแรงของรอบเครื่องยนต์ การสั่นของคอนโทลเลอร์ แรงเหวี่ยงฟิสิกส์เข้าโค้งที่สมจริง ทุกอย่างที่ทาง CODEMASTER สรรค์สร้างออกมาได้อย่างลงตัวสมบูรณ์แบบ

สเป็คเครื่อง
    ■Minimum System Requirements
    ■OS: Microsoft Windows XP, Vista or Windows 7
    ■CPU: AMD AthlonTM 64 X2 2.8GHz, Intel Pentium D 2.8Ghz
    ■RAM: 2GB
    ■Hard Disk Space: 15GB
    ■GFX: AMD RadeonTM HD 2000 256MB, NVIDIA GeForce? 8000 Series 256MB
    ■DirectX: DirectX
    ■Sound: DirectX compatible soundcard
    ■[Minimum requirements are the bare minimum to get the game playing. In some cases you may even need to reduce the screen resolution.]
    DOWNLOAD (1GB/part ~ มี 4 part)

[กดมุมบนขวาที่คำว่า เพื่อเข้าสู่หน้าโหลดนะครับ]
    FileSonic
    ไฟล์ชุดเดียวกันโหลดแทนกันได้
    FileServe
    DOWNLOAD (500MB/part ~ มี 9 part)

FileSonic
    ไฟล์ชุดเดียวกันโหลดแทนกันได้
    FileServe
    ถ้าหากไฟล์ไหนเสีย เปิดไฟล์นั้นๆขึ้นมากด Alt+R สามารถซ่อมไฟล์ได้นะครับ
    **รหัส Premium คลิก ที่นี่ (credit:gii1818 )
    ***เว็บที่ช่วยในการดาวน์โหลดให้ง่ายและเร็วขึ้นอ่าน ที่นี่
    PASSWORD
    โหลด หรือ โหลด
    วิธีลงเกมส์
    -แตกไฟล์โดย winRAR จะได้โฟล์เดอร์ Dirt3_repack.by.jack's_up
    -เข้าไปในโฟล์เดอร์รันไฟล์ setup ลงเกมส์ตามขั้นตอนรอจนเสร็จ
    -เข้าเล่นเกมส์ที่ shotcut บนเดสก์ท็อป (ถ้าไม่มีให้สร้างขึ้นมาเองครับ)
    *ภายใน 2 วันไม่ว่าจะมี หรือ ไม่มีผู้มายืนยันว่าโหลดไปแล้วเล่นได้ ผมจะทำการลบไฟล์ต้นฉบับในเครื่องผมทิ้งนะครับ
    ขอให้สนุกกับเกมส์นะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jal : 5th July 2011 เมื่อ 06:57

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ขอบคุณที่จัดมาครับท่าน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    โหลดไม่เป็นครับ ปล.ทำไมรหัสพรีเมี่ยมไฟล์โซนิกใช้ไม่ได้ หรือว่าผมใช้ไม่เป็น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย poop_pup : 6th July 2011 เมื่อ 10:43

อากินจางงง..!!!
    ร้านสารพัดรับจ้างกินจัง(ทำได้ทุกอย่างแต่หมู่นี้ทำแล้วไม่เห็นจะได้ตัง??)
    กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 868
    ขอบคุณจ่าหวังว่าจะเล่นได้น่า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณครับ

ผมนี่เข้าเว็ป JKG เลย!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,195
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    ขอบคุณมากครับ แวะมาเจิมให้ ^^