ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 472

[PC] Fable 3~เกมส์ภาพงามๆ!! [Skidrow/Repack/5.5GB/พาร์ทน้อย]

รายละเอียด : ozonegame.com
    สำหรับเวอร์ชั่น PC มีการพัฒนาระบบอินเตอร์เฟซ รวมไปถึงการควบคุมขึ้นมาใหม่ให้เหมาะสมกับ Keyboard และ Mouse เพิ่มความสวยงามของกราฟิคซึ่งสามารถปรับแต่งให้เหมาะสมกับกำลังเครื่องได้ เพิ่มการรองรับแว่นตา 3D เกม Fable 3 แนว RPG สำหรับเกมเวอร์ชั่น PC นั้นจะรองรับ NVIDIA 3D Vision และยังเพิ่มตัวเลือกระดับความยากในการเล่นที่สูงขึ้นคือ Hardcore Mode"

สเป็คเครื่อง
    ■Minimum requirements
    ■Operating System: Windows XP 32 SP3, Windows Vista 32/64 , Windows 7 32/64
    ■CPU: Intel Core 2 Duo 2GHz or AMD Athlon X2 4000+
    ■Memory: 2 GB
    ■Hard Drive Space: 12 GB of free space
    ■Graphics Hardware: NVidia 7600GT or ATI HD 2600 Pro DirectX: 9.0c onward Network: Internet or LAN connection required for
    [กดมุมบนขวาที่คำว่า เพื่อเข้าสู่หน้าโหลดนะครับ]
    DOWNLOAD (1.95GB/part ~ มี 3 part)
    FileKeen

ไฟล์ชุดเดียวกันโหลดแทนกันได้
    PutLocker

WupLoad

DOWNLOAD (1GB/part ~ มี 6 part)
    FileSonic

FileServe

DOWNLOAD (500MB/part ~ มี 12 part)
    FileSonic

FileServe

ถ้าหากไฟล์ไหนเสีย เปิดไฟล์นั้นๆขึ้นมากด Alt+R สามารถซ่อมไฟล์ได้นะครับ
    **รหัส Premium คลิก ที่นี่ (credit:gii1818 )
    ***เว็บที่ช่วยในการดาวน์โหลดให้ง่ายและเร็วขึ้นอ่าน ที่นี่
    PASSWORD
    โหลด หรือ โหลด
    วิธีลงเกมส์
    -แตกไฟล์โดย winRAR จะได้โฟล์เดอร์ FableIII=JACK&JAL
    -เข้าไปในโฟล์เดอร์รันไฟล์ setup ลงเกมส์ตามขั้นตอนรอจนเสร็จ
    -เข้าเล่นเกมส์ที่ shotcut บนเดสก์ท็อป (ถ้าไม่มีให้สร้างขึ้นมาเองครับ)

ขอให้สนุกกับเกมส์นะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ แต่ผมไม่รู้ว่ากด thank ของเว็บใหม่ทำไง

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Repack ตัดไรออกบ้างหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oscar2551 อ่านกระทู้
    Repack ตัดไรออกบ้างหรอครับ
    ตัวนี้ไม่ตัดครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    พอจะเข้าเกมส์แล้วมันขึ้น no disc insert ผมต้องทำยังไงครับเนี่ย T__T

กล่าวขอบคุณ
    3
    เอ่อ มันให้ใส่ product key อะครับ ผมต้องทำยังไงอะ อยากเล่นมาก T__T

กล่าวขอบคุณ
    35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fameinwza อ่านกระทู้
    เอ่อ มันให้ใส่ product key อะครับ ผมต้องทำยังไงอะ อยากเล่นมาก T__T
    ไหงเป็นงั้น ข้อความขึ้นมาเหมือนต้องลงแคร็กเลย ขอดูภาพไฟล์ที่แตกได้มาตอนแรกทั้งหมดหน่อยครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fameinwza อ่านกระทู้
    จะว่าผมไหม ถ้าผมจะบอกว่าผมลงภาพไม่เป็น 555+
    ผมจะบอกให้ละกันครับในไฟล์ FableIII=JACK&JAL นะครับ
    มีโฟล์เดอร์ Redist ไฟล์ autorun มีไฟล์เป็นรูปแผ่นซีดี มีทั้งหมด 6 แผ่น เริ่มจาก data1 - data6
    แล้สุดท้ายก็ไฟล์ set up ครับ
    ขอโทษนะครับ ผมไม่เก่งเรื่องคอมเลย ลงภาพไม่เป็นจริงๆ T_T
    เป็นตอนที่ลง หรือ ลงเสร็จแล้วจะเข้าเกมส์ครับ ลองลงโปรแกรมในโฟล์เดอร์ redist ทั้งหมดดูครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jal : 2nd August 2011 เมื่อ 07:08

กล่าวขอบคุณ
    3
    จะว่าผมไหม ถ้าผมจะบอกว่าผมลงภาพไม่เป็น 555+
    ผมจะบอกให้ละกันครับในไฟล์ FableIII=JACK&JAL นะครับ
    มีโฟล์เดอร์ Redist ไฟล์ autorun มีไฟล์เป็นรูปแผ่นซีดี มีทั้งหมด 6 แผ่น เริ่มจาก data1 - data6
    แล้สุดท้ายก็ไฟล์ set up ครับ
    ขอโทษนะครับ ผมไม่เก่งเรื่องคอมเลย ลงภาพไม่เป็นจริงๆ T_T

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    โหล ๆ มี ใคร อยู่ บ้าง ผม ว่า จะ โหลด เล่นดู แต่ มี จะ มี ปัญหา อะไร รึ ป่าว//
    ติดใจ จาก PC ภาคที่แล้ว ฮะ..