ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 272

[PC]SUPER MARIO 64 3D ONLINE COOP!! สนุกไม่มีพิษภัย MEDIAFIRE 1PART SERVER [76.48 MB] สร้างเล่นกันเองเลย อิอิ

เนื้อเรื่องแสนจะธรรมดาของเกมส์ลุง Mario ครับ คือต้องไปช่วยเจ้าหญิงกลับมา
    แต่เนื่องด้วยเกมส์เก่าแล้วคงไม่มีใครสนใจเป็นแน่แท้
    เลยจัดมาแบบ Coop เล่นด้วยกันซะเลย เพื่อความมันส์ครับ
    บรรยากาศภายในเกมส์

ในแต่ละด่านจะมีดาวซ่อนอยู่ทั้งหมด 8 ดาว และดาวทั้งหมดจะซุกซ่อนอยู่ในแต่ละ map จากที่เคยเล่นมากับเพื่อนเล่นได้แค่ 87 ดาวครับ ทั้งหมดมี 120 ดวง
    ตัวเกมส์สามารถ Save ได้ ทุกๆครั้งทีหาเจอดาว และแต่ละด่านจะมี Boss ให้สู้ครับ

แต่ว่าsaveนั้นเพื่อนของเราต้องมีเซฟที่เหมือนกันกับเราครับ

Download

เล่นได้สูงสุดแค่ 2 คนครับ

วิธีเข้าเล่น แตกไฟล์ Pjjack ออกมาไว้หน้าจอ
    เมื่อได้แล้วคลิก Project64.exe รูปสีเขียวๆ ออกมา
    File>Open Rom>SM64 Multiplayer 1.2 ไฟล์จะอยู่ที่แต่ไฟล์มา

จากนั้นก็กด ok >> ตั้งปุ่ม ในที่นี้ไม่ควรปรับครับ ok>> หน้า connext ตั้ง forward port ให้ตรงกัน พอตรงกันแล้ว กด start server 1 ครั้ง
    แล้วบอก IP กับ port กับเพื่อนไปครับ

ส่วนเพื่อนที่ join ไม่ต้องตั้ง forward port ครับ ตรงหน้า connext ให้ใส่ ip กับเพื่อนของเพื่อนที่สร้างไว้เลยครับ จากนั้น กด start server 1 ครัง

*******หมายเหตุ******* จะเห็นอยู่ 2 player ในห้อง ให้ให้ผู้เป็นหัวห้องกด Start game เพื่อเล่นเกมส์ครับ

หากมีคำถาม pm ถามได้นะครับ

เด็กใหม่ ครับ ^ ^
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ppsspp01 : 2nd October 2016 เมื่อ 11:31

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    119
    T-T ไม่มีผู้ใด Comment เลยหรอ T-T

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เยี่ยมครับ
    Core i7-4720M 2.6 GHz VGA: NVDIA GEFORCE GTX 960M RAM: 8 GB SSD: 256 GB

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    โอย หามานาน ขอบคุณครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
    หาคนพาเกรียน DOTA2 -->thesunchil<-- แอดมา
    ดูความเกรียน DOTA2 -->รูปความเกรียน DOTA2

กล่าวขอบคุณ
    119
    ดันหน่อยนะ

Keroan
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,458
    ชอบคุณครับ หามานาน

กล่าวขอบคุณ