ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: รักออนไลน์

•!~[Vashi Original]!~•
    กล่าวขอบคุณ
    325
    ได้รับคำขอบคุณ: 130

รักออนไลน์

คือตอนนี้ผมมีแฟนอยู่คนนึงซึ่งผมเจอเธอบนโลกออนไลน์นี่แหละครับ คบกันมาได้จะสองเดือนละครับ

แต่ปัญหาก็คือผมกับเธอยังไม่เคยเจอกันเลยซักครั้งเดียว เกือบจะได้เจอหลายทีแล้วหละครับ แต่เธอติดน้ำท่วม

ตัวผมเองอยู่ กทม. ส่วนเธออยู่ ลพบุรี พอเกิดน้ำท่วมทำให้ผมไปหาเธอไม่ได้และเธอก็มาหาผมไม่ได้ด้วย

ช่วงนี้ผมรู้สึกว่าเธอเปลี่ยนไป เธอบอกให้ผมสนใจเธอบ้างใส่ใจเธอบ้าง ไอตัวผมก็ใส่ใจสนใจเธออยู่แล้ว

ผมจึงเพิ่มระดับความสนใจความใส่ใจมากขึ้นไปอีก พอผมใส่ใจตามที่เธอต้องการ เธอกลับทำเย็นชากับผม

ไม่สนใจ ไม่ใส่ใจผมเลย พอผมนิ่งก็หาว่าไม่สนใจ ผมจะทำไงดีหละครับเนี่ย~ TAT

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pantasai อ่านกระทู้
    ไหนละรูป ไหนละรูป ไหนละรูป ไหนละรูป
    นี้ครับรูป
    v
    v
    v
    http://image.free.in.th/show.php?id=...c253cc03e16dd7

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pittawat อ่านกระทู้
    ก็สวยดีครับ เเหะๆ
    ปล.จขกท.ครับ เราต้องมีความเชื่อ bodyslam ครับ
    ไอตัวผมอ่ะมีอยู่ตลอดเวลาแหละครับ "ความเชื่อ" แต่ผมไม่รู้ว่าเธอจะมี "ความเชื่อ" เหมือนกับผมรึเปล่านี่สิครับ ^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eyazawa2456 อ่านกระทู้
    ป๊าดดดแฟนท่านสวยมาก นางฟ้าเลยนะนั้น
    ขอบคุณครับ พอดีเธอเป็นเฟรชชี่ของโรงเรียนอ่ะครับ ^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jobza53 อ่านกระทู้
    Like อย่างงงแรงงครับบ น่ารักมากครับ แต่น้อยกว่ามุกนิดนึง 555+ ครับก้อผมว่านะ รักบนโลกออนไลน์ นั้นรักกันนั้นได้ครับแต่มันก้อไม่ค่อยจะจริงใจกันเท่าไหร่อ่าานะ ผมคิดนะครับว่ารักบนโลกออนไลน์นั้น ถ้าหวังคบยาวๆนะ เป็นไปได้ยากเหลือเกินครับ อีกอย่างมีเบอร์คุยกันหรือเปล่าล่ะครับ ถ้าไม่มีก้อขอเลยยย
    เบอร์ก็มีครับแต่โทรคุยกันไม่ค่อยได้อ่ะครับ เพราะเธอคบกับผมโดยที่แม่เธอไม่รู้อ่ะครับ ถ้าแม่เธออยู่ก็จะโทรไม่ได้ครับ เวลาไหนโทรคุยได้ผมจะให้เธอเป็นฝ่ายโทรมาหาหรือไม่ก็ยิงมาหาผมอ่ะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [26TH]OisHiZ อ่านกระทู้
    ผมก็เคยครับ ครบกันประมาณ 2 เดือนเหมือนคุณครับเลย แต่มีอยู่ช่วงนึง ช่วงที่ผมไม่ได้เล่นคอมเลย ผมก็ไม่ค่อยจะได้คุย

แต่ผมก็ยังโทรคุยกับเค้าอยู่ แต่พอมาช่วงหลังๆ ผมโทรไปก็ไม่รับสาย ส่งข้อความให้เค้าโทรมาหาก็ไม่โทร ผมก็ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าเค้าคิดอะไรอยู่

แต่ว่าเวลาผมโทรคุยกับเค้า ผมก็ถามตลอดว่า เค้ารักผมมั้ย เค้าก็บอกว่า " รัก " ตลอด ยังไงก็ใครรู้ช่วยอธิบายทีมันหมายความว่ายังไง เค้ารักผมจริงๆรึป่าวยังไม่รู้เลย

แต่ว่าปัจจุบัน ตอนนี้ ผมเลิกติดต่อกับเค้าไปแล้ว แต่ในใจผมก็ยังคิดถึงเธออยู่เสมอ T T
    เหมือนผมเป๊ะๆเลยครับท่าน T^T

ปล. ขอบคุณสำหรับทุกๆคำแนะนำและทุกๆกำลังใจน่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ChiT|NaRaKa : 19th October 2011 เมื่อ 18:34

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    ทำใจครับ โลกออนไลน์หรอ คุณเคยได้ยินไม่มีรักแท้ในโลกออนไลน์หรอกครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    รักแท้แพ้ น้ำท้วมฮ่าๆๆ

ก็แค่ทิ้งมันไป ทะเลสายลมจะหอมไป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย UkuleleAlone : 15th October 2011 เมื่อ 19:51

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,194
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    เคยเห็นหน้ากันแล้วเหรอครับ ไม่ใช่พอไปเห็นจริงๆแล้ว ผมเห็นออกบ่อย..

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    รักแท้แพ้ น้ำท้วมฮ่าๆๆ
    บ๊ะเอาไป 1 Thank 555+
    SUCK JKG !!!!

•!~[Vashi Original]!~•
    กล่าวขอบคุณ
    325
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dakitras อ่านกระทู้
    เคยเห็นหน้ากันแล้วเหรอครับ ไม่ใช่พอไปเห็นจริงๆแล้ว ผมเห็นออกบ่อย..
    อ่อเปิดกล้องคุยกันบ่อยมากครับ ผมชอบเล่นกีต้าให้ฟัง 555+

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    1
    ไม่รู้รายละเอียด พูดไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    ในโลกออนไลน์ เปรียบเสมือนการส่วมหน้ากาก.. เราจะดีจะเด่นจะดังจะด้อยยังไงก็ได้ ตามที่เราคุยโอ้ไว้..

มันต่างจากชีวิตจริงที่ว่า..เราได้เห็นด้วยตาประเมินด้วยการกระทำ.. ฉนั้นโลกออนไลน์..เป็นไปได้ยาก! แต่ถ้าจริิงใจด้วยกันอะไรก็ไม่สามารถขว้างได้!
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    อยากเห็นรูปเธอจังครับ

ปล.ผมตอบแบบนี้หลายกระทู้และ สงสัยจะโรคจิต

ชอบออกทะเลเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,508
    ในรูปเลิศหรูดูเกาหลี (ตัวจริง)แต่นี่คงเกาหลายทีหน้าถึงเป็นอย่างงีได้

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    ไหนละรูป ไหนละรูป ไหนละรูป ไหนละรูป

กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 798
    ก็สวยดีครับ เเหะๆ
    ปล.จขกท.ครับ เราต้องมีความเชื่อ bodyslam ครับ
    SPEC = CPU Core i5 4670 3.40 Ghz /// Ram 8 Gb /// VGA Giggabyte GTX 770 OC
    edition /// PW : Corsair 650 W

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    ป๊าดดดแฟนท่านสวยมาก นางฟ้าเลยนะนั้น
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

! ~ • < a:aๅe CLUB> • ~ !
    กล่าวขอบคุณ
    1,081
    ได้รับคำขอบคุณ: 258
    ผมก็เคยครับ ครบกันประมาณ 2 เดือนเหมือนคุณครับเลย แต่มีอยู่ช่วงนึง ช่วงที่ผมไม่ได้เล่นคอมเลย ผมก็ไม่ค่อยจะได้คุย

แต่ผมก็ยังโทรคุยกับเค้าอยู่ แต่พอมาช่วงหลังๆ ผมโทรไปก็ไม่รับสาย ส่งข้อความให้เค้าโทรมาหาก็ไม่โทร ผมก็ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าเค้าคิดอะไรอยู่

แต่ว่าเวลาผมโทรคุยกับเค้า ผมก็ถามตลอดว่า เค้ารักผมมั้ย เค้าก็บอกว่า " รัก " ตลอด ยังไงก็ใครรู้ช่วยอธิบายทีมันหมายความว่ายังไง เค้ารักผมจริงๆรึป่าวยังไม่รู้เลย

แต่ว่าปัจจุบัน ตอนนี้ ผมเลิกติดต่อกับเค้าไปแล้ว แต่ในใจผมก็ยังคิดถึงเธออยู่เสมอ T T

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,270
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    Like อย่างงงแรงงครับบ น่ารักมากครับ แต่น้อยกว่ามุกนิดนึง 555+ ครับก้อผมว่านะ รักบนโลกออนไลน์ นั้นรักกันนั้นได้ครับแต่มันก้อไม่ค่อยจะจริงใจกันเท่าไหร่อ่าานะ ผมคิดนะครับว่ารักบนโลกออนไลน์นั้น ถ้าหวังคบยาวๆนะ เป็นไปได้ยากเหลือเกินครับ อีกอย่างมีเบอร์คุยกันหรือเปล่าล่ะครับ ถ้าไม่มีก้อขอเลยยย

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    น่ารักมากอิจฉาๆก้แฟนน่ารักอะ 555
    ผมก็นัดเจอบนโลกออนไลน์เหมือนกัน
    คบมา3เดือนละ เจอกัน3ครั้ง

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JKGMomo อ่านกระทู้
    น่ารักมากอิจฉาๆก้แฟนน่ารักอะ 555
    ผมก็นัดเจอบนโลกออนไลน์เหมือนกัน
    คบมา3เดือนละ เจอกัน3ครั้ง
    รูปอะท่าน โชว์หน่อย ฮ่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    แหม่ผมขี้อายด้วยสิ จะให้โชว์รูปจริงๆก็อยากโชว์อญุ่อะเเต่วันหลังนะ วันนี้ไม่มีอารมณ์ อิอิ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    ตื้อ ต่อไปเล้ยๆอย่าหยุดพอจังหวะ ดีๆค่อยไปเจอ ผู้หญิงมันก็เป็นงี้แหละ

ปล. เตรียมของขวัญไปให้เขาด้วยยิ่งดี

กล่าวขอบคุณ
    134
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    โอวพระสง โลกออนไลท์

กล่าวขอบคุณ
    134
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [26TH]OisHiZ อ่านกระทู้

น้ำต้าจะไหล T^T จับมือที

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    แฟนน่ารักอะ
    ขยันอะดี แต่ขยันผิดที่ 10 ปี ก็ไม่รวย!!!!

Ottomun Empire~ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    288
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    เขาอาจจะเปลี่ยนไปเพราะน้ำท่วมมั้งครับ คงเครียดด้วย -*-

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    กำลังสงสัยว่ารูปที่ให้มาจะปลอมนะครับ

ผมเช็คดูแล้ว ไม่มีโรงเรียนไหนในจังหวัด ลพบุรี มี ชื่อย่อว่า กส. เลย นอกจาก โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย จังหวัด กาฬสิน ครับ!!!

เดี๋ยวนี้ Dek dee รูปสาวสวยเยอะนะ หุหุ

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    เรปบน หน้าเชื้อถือ