ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194

Exclamation เข้า dying ไม่ได้

https://www.mx7.com/view2/zzzz4G9TLd2rHLuh
    https://www.mx7.com/view2/zzzz9ZQ810iYHDRj
    ไม่รุ้เพราะผมลงวินโด้ใหม่รึป่าว มันเลยเป็นแบบนี้ เพราะ ตัวเกมส์อยุ่ในhdd แต่ผมไม่แน่ใจไฟล์เกมส์บางอันอยุ่ที่ ssd รบกวนด้วย

Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,825
    ลองลงตัวนี่นะครับ ENGINE_X64_RWDI.DLL แล้วเอาไปไว้ที่เราลง Windows/System32 หรือ System64 ถ้าไม่ได้ก็เอาไปไว้ที่เราลงเกมส์ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TAE_HIPPY : 27th December 2016 เมื่อ 10:55

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    233
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    ลองลงตัวนี่นะครับ ENGINE_X64_RWDI.DLL แล้วเอาไปไว้ที่เราลง Windows/System32 หรือ System64 ถ้าไม่ได้ก็เอาไปไว้ที่เราลงเกมส์ครับ
    ไม่ได้ครับทั้ง2อย่างเรย ในไฟล์เกมละ ใน windows ยังไงก็ขอบคุณที่ช่วยหาวิธีครับ

Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,825
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ emma150 อ่านกระทู้
    ไม่ได้ครับทั้ง2อย่างเรย ในไฟล์เกมละ ใน windows ยังไงก็ขอบคุณที่ช่วยหาวิธีครับ
    ถ้านั้นคุณลองทำตามนี้นะครับเพื่อจะได้
    เพราะคุณบอกว่าลง Windows ใหม่มั้งนะครับเพราะมันจะไม่ได้ติดตั้งพวก .Net Fremework , Visual C+ และ DirectX ตั้งแต่ 9-11 แนะนำให้ติดตังก่อนและลองเข้าเกมส์อีกทีครับ ^_^

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    ถ้านั้นคุณลองทำตามนี้นะครับเพื่อจะได้
    เพราะคุณบอกว่าลง Windows ใหม่มั้งนะครับเพราะมันจะไม่ได้ติดตั้งพวก .Net Fremework , Visual C+ และ DirectX ตั้งแต่ 9-11 แนะนำให้ติดตังก่อนและลองเข้าเกมส์อีกทีครับ ^_^
    ตามนั้นครับเพิ่มเติมคือลง directx runtime ด้วย

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ลง Windows ใหม่แล้วลงเกมใหม่อีกรอบหรือเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    233
    ขาดอะไรมั้งอ่่ะครับ https://www.mx7.com/view2/zzDFhd2CHPqRwmk6

ป่าวครับตัวเกมส์มันอยุ่ใน hdd แต่ผมเอาคอมไปลงวินโด้ ไม่ได้ลงเกมใหม่ครับใช้ไฟล์เก่า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เกิดจากอะไรหว่า