ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173

เเน่นำเกมOnlineเก็บเวลตีบอสเซิฟนอกปิงน้อยๆทีครับ

ขอภาพสวยๆระบบดีอย่าง blade and soul เป็นต้นนะครับ

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    BDO
    TOS
    Rift
    Age of Wushu
    Revelation Online
    Archeage
    MU 2
    TERA
    SWTOR
    etc.

เรื่อง ping ก็แล้วแต่ internet ISP ที่ใช้

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ดีที่สุดตอนนี้คงเป็น Riders of Icarus แต่ต้องมุดแค่ถึงเลือกเซิฟ แล้วปิดเล่นเน็ตตัวเองลื่นๆได้เลย

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

FT.CN.T-ara,IU,AOA
    กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ estelle18 อ่านกระทู้
    ดีที่สุดตอนนี้คงเป็น Riders of Icarus แต่ต้องมุดแค่ถึงเลือกเซิฟ แล้วปิดเล่นเน็ตตัวเองลื่นๆได้เลย
    ผมปิดตอนเลือกเซิฟไม่เห็นได้เลยครับ มัน Disconnect ตลอด เหมือนเชื่อมต่อเซิฟไม่ได้ ต้องต่อ VPN ค้างไว้ตลอดถึงจะเล่นได้ T T
    Hyomin !! T-ara

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ estelle18 อ่านกระทู้
    เกมนี้มุดยากแค่ไหนคับ มีกลุ่มหรืออะไรแนะนำไหม

FT.CN.T-ara,IU,AOA
    กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liger0000 อ่านกระทู้
    เกมนี้มุดยากแค่ไหนคับ มีกลุ่มหรืออะไรแนะนำไหม
    ตามลิ้งนี้เลยครับ https://www.youtube.com/watch?v=xGyRThaajHY น่าจะยังได้อยู่ส่วนตัวผมใช้ VPN4Game ก็เลยสะดวกกว่าอะครับ แต่ผมลองทำวิธีตามคนข้างบนผมปิดตอนหน้าเลือกเซิฟเวอร์แล้วมันหลุดอะครับ ก็เลยคิดว่าน่าจะเปิด VPN ไว้ตลอด ปล.กลุ่มผมเคยเข้านานมาแล้วแต่ตอนนี้ไปค้นหาไม่เจอไม่ทราบว่ากลุ่มปิดไปหรือยังอะครับ
    Hyomin !! T-ara

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    you freedomนี้เหมือนมันใช้ไม่ได้อะ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    เพิ่งกลับมาอ่าน ผมเคยเล่นตอนช่วงเปิดใหม่ๆ เลย ไล่หาวิธีมุดใช้ตามแบบ vindictus na
    แต่ตอนนี้ไม่ได้เข้าไปเล่นแล้ว ถ้าจำไม่ผิดมุดถึงเลือกเซิฟนี่คือ กดเข้าเซิฟยังมุดอยู่ พอเลือกตัวได้ผมก็ปิดทุกอย่างหมดเลย ที่นี้ก็เล่นได้ละครับ

แต่ตอนนี้ไม่รู้ยังเหมือนเดิมไหม ไม่ได้ไปเล่นนานละ แต่เกมนี้สนุกมากๆจริงนะ