มันมีวิธีโกงเหรียญ/เพชร ไม่จำกัดเปล่าครับ ทำได้ไหม
แล้วก็มันจะมีพืชที่จะต้องใช่เงินจริงซื้อ อันนี้มีวิธีโกงไหมครับ หรือแบบนี้ทำไม่ได้
( เอาแบบที่ไม่ไปเปลี่ยพืชให้เป็นแบบที่พอ plant ปุ้บ มันก็จะ boosted ตลอด
เพราะผมเคยทำแล้วมันเป็นแบบนั้นเล่นไม่สนุกเลยครับ เพราะผ่านหมด )

แล้วสมมุติถ้าเราไปทำให้มันเป็นแบบนั้น แล้วถ้ามีแพตช์ใหม่มา
มันจะยังโกงได้อยู่เปล่าครับ ( อย่างล่าสุดนี่ก็แพตช์อัพเกรดพืชได้ เลเวลมันได้ )

ในโทรศัพทนะครับ

// ขอบคุณครับ