ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ดูผลการโหวต: คุณชอบโปรแกรมนี้ไหม

ผู้โหวต
20. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • ชอบ

16 80.00%
  • ไม่ชอบ

7 35.00%
สำรวจความนิยมหลายตัวเลือก
    ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    Blog Entries
    1

Game Booster อยากเล่นเกมลื่นไหลต้องโปรแกรมนี้เลย

Game Booster 3

รายละเอียดโปรแกรม
    เกม Booster 3 ที่มีความสามารถในการส่งมอบประสบการณ์การเล่นเกมที่ดีที่สุดเพื่อคุณแม้ว่าคุณจะมีคอมพิวเตอร์เครื่องเก่า คลิกเดียวเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพของเครื่องคอมพิวเตอร์ไม่เพียงพอ, เกม Booster 3 ยังช่วยให้คุณสามารถปรับแต่งระบบของคุณสำหรับประสิทธิภาพของเครื่องคอมพิวเตอร์ชั้นนำ โดยปิดชั่วคราวกระบวนการพื้นหลังและการให้บริการของ Windows ที่ไม่จำเป็นในการทำความสะอาด RAM, และทวีความรุนแรงประสิทธิภาพของโปรเซสเซอร์, เกม Booster 3 มุ่งเน้นทรัพยากรทุกระบบเพียงเล็กน้อยสำหรับการเล่นเกมเท่านั้น

Screen Shot

ประโยชน์ที่ได้รับในเกม Booster 3.0
    - Click เพิ่มประสิทธิภาพของเกม
    เกม Booster v3 ได้อย่างง่ายดายและรวดเร็วกระบวนการพื้นหลังใกล้ชิดและบริการของ Windows ที่ไม่จำเป็นเพื่อเพิ่มความเร็วในการเล่นเกมคุณและหลีกเลี่ยงความขัดแย้งเป็นไปได้และความไม่ลงรอยกัน ด้วยนวัตกรรม"บุคคลที่ 3 เพิ่ม'บริการการตรวจสอบเทคโนโลยี"เกม Booster v3 จะสามารถตรวจสอบและปิดบริการพื้นหลังที่ไม่จำเป็นมากขึ้น

- defragments ไฟล์เกม
    ด้วยเครื่องยนต์จัดระเบียบที่ปรับปรุงใหม่, เกม Booster v3 ได้อย่างรวดเร็วสามารถจัดระเบียบเกมไดเรกทอรีและไฟล์ที่จะทำให้เกมของคุณโหลดและทำงานได้เร็วขึ้นกว่าที่เคย

- ปรับแต่งระบบสำหรับประสิทธิภาพของพีซียอดนิยม
    เกม Booster v3 สามารถปรับแต่งเครื่องคอมพิวเตอร์ของคุณสำหรับระบบที่ดีที่สุดและอินเทอร์เน็ตความเร็วได้ด้วยคลิกเดียว
    สร้างกล่องเกมด้วยตัวคุณเอง
    เพิ่มและจัดการกับเกมของคุณในกล่องขนาดเล็กและเพิ่มเกมโดยอัตโนมัติพร้อมกับเกม Booster v3 เมื่อเปิด

- ติดตั้งไดรเวอร์ล่าสุด
    เกมพีซีทราบว่าสิ่งสำคัญในการติดตั้งไดรเวอร์ใหม่สำหรับเกมส์คอมพิวเตอร์ที่ทันสมัย ตอนนี้เกม Booster v3 ช่วยให้ไดรเวอร์เฉพาะของเกมทุกคนขึ้นไปวันที่รวมถึงไดรเวอร์สำหรับการ์ด / เสียง

- รับเครื่องมือที่เป็นประโยชน์
    เกม Booster v3 ลดความยุ่งยากและเพิ่มความเร็วในการดาวน์โหลดและการปรับปรุงซอฟต์แวร์เกมที่จำเป็นเช่น Ventrilio และไอน้ำ, เพลิดเพลินไปกับประสบการณ์การเล่นเกมที่ดีกว่า

- ปรับขึ้นการตั้งค่าเกม
    เมาส์ปรับแต่งแป้นพิมพ์และตัวควบคุมเกมโดยเฉพาะได้อย่างง่ายดาย

- อินเตอร์เฟซง่ายและมีชีวิตชีวา
    เกม Booster v3 จะใช้เวลาในลักษณะที่มีสีสันสดใสที่ช่วยดึงดูดให้เกมมากที่สุด อินเตอร์เฟซนี้ยังเป็นที่ที่ใช้งานง่ายสำหรับผู้เริ่มต้นคอมพิวเตอร์ที่สมบูรณ์

- ปลอดภัยและฟรี
    เกม Booster v3 ไม่ได้โอเวอร์คล็อกฮาร์ดแวร์ของคุณ เกม Booster v3 เป็นฟรีแวร์, ไวรัสใด ๆ โดยไม่ต้องแอดแวร์และสปายแวร์

ความต้องการด้านฮาร์ดแวร์
    หน่วยประมวลผล 300 MHz หรือหน่วยประมวลผลได้เร็วขึ้น
    256 MB RAM
    30 MB ของพื้นที่ว่างบนฮาร์ดดิสก์

หัวข้อ : Game Bootster 3
    ชื่อไฟล์ : Game Bootster 3
    ขนาดไฟล์ : 4.64MB (4,797,152 bytes)
    ใบอนุญาต : ฟรีแวร์
    วันที่ : 4 ตุลาคม 2011
    ผู้เขียนหัวข้อ : IOBIT www.iobit.com

เครดิต : By .IOBIT,Joworking
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zoneprogram : 16th October 2011 เมื่อ 16:37

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,598
    เออ ทำไมผมเข้าโปรแกรมไม่ได้อะ มันบอกว่า error

ทำไงอะช่วยหน่อยสิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sarifboy : 15th October 2011 เมื่อ 22:11

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    1

Arrow

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarifboy อ่านกระทู้
    เออ ทำไมผมเข้าโปรแกรมไม่ได้อะ มันบอกว่า error

ทำไงอะช่วยหน่อยสิ
    เดวแก้ไขโปรแกรมให้ตามคำขอ

กล่าวขอบคุณ
    6,615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zoneprogram อ่านกระทู้
    เดวแก้ไขโปรแกรมให้ตามคำขอ
    ขอบคุณครับที่ช่วยเหลือเซงมากเลยนะเนี่ยติดตั้งแกรมไม่ได้
    พอแตกไฟล์ออกมาก็ทำอะไรไม่ได้เลยอะ instal ยังไม่ได้เลยอะ

เดี่ยวเช้าพรุ่งนี่จะลองมาดูนะครับ ขอบใจอีกครั้งครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sarifboy : 15th October 2011 เมื่อ 23:28

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    1

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ใช่ได้แล้วครับ ขอบใจสำหรับความร่วมมือนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sarifboy : 16th October 2011 เมื่อ 10:58

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    ไม่ใช่ตัวเต็มเหรอครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    1

Arrow

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ army1980 อ่านกระทู้
    ไม่ใช่ตัวเต็มเหรอครับ
    ตัวเต็มสิครับ(คุณลองส่งภาพหน้าโปรแกรมของคุณมาสิเดวผมดูให้)

Tags for this Thread