ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: WATCH_DOGS 2 [FULL - CPY]

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

WATCH_DOGS 2 [FULL - CPY + ULTRA HD TEXTURES PACK]

Watch Dogs 2 ในภาคนี้ตัวละครหลักจะมีชื่อว่า Marcus Holloway พ่อหนุ่มแฮคเกอร์ผิวสีที่ไม่ได้เก่งแค่เรื่องเทคโนโลยีแต่ยังมาพร้อมทักษะฟรีรันนิ่งรวมไปจนถึงอาวุธคู่ใจที่เป็นลูกบิลเลียดร้อยเชือกไว้ใช้ป้องกันตัวด้วย ส่วนฉากหลังภายในเกมส์ Watch Dogs 2 ภาคนี้จะย้ายมายังมหานครซานฟรานซิสโกที่เป็นศูนย์กลางของเทคโนโลยีตามประสา Silicon Valley และเต็มไปด้วยบริษัทไอทียักษ์ใหญ่ “เสมือน” มากมายที่รอให้คุณบุกเข้าไปแฮ็คข้อมูลของพวกเขากัน

แน่นอนว่าจากเทรลเลอร์ตัวอย่างที่ออกมานั้นดูเหมือนว่ากราฟฟิคภายในเกมส์ Watch Dogs 2 จะได้รับการอัพเกรดจากภาคแรกไปไกลพอสมควร แต่ความน่าสนใจนั้นคงจะอยู่ที่ระบบการเล่นของเกมส์มากกว่า ซึ่งใน Watch Dogs 2 นั้นคุณจะมีอิสระในการแฮ็คอุปกรณ์เทคโนโลยีต่างๆภายในเกมส์ได้อย่างเต็มที่ไล่ไปตั้งแต่โทรศัพท์มือถือ, คอมพิวเตอร์, กล้องวงจรปิด, ระบบควบคุมจราจรที่มีมาตั้งแต่ภาคแรก ไปจนถึงของเล่นใหม่ๆทั้งรถยนต์ทุกคันภายในเกมส์, หุ่นยนต์ต่างๆ, ปั้นจั่น และอีกมากมาย

ขณะเดียวกัน Watch Dogs 2 ยังเพิ่มระบบการสร้างอาวุธด้วยเทคโนโลยี 3D Printing ตามสมัยนิยมทำให้คุณสามารถสร้างอาวุธแปลกๆเช่นปืนที่ยิงแล้วทำให้เป้าหมายหมดสติได้ (แต่ไม่ตายนะ) ขณะเดียวกันอีกสองอาวุธสอดแนมของ Marcus ก็ยังมีกล้องโดรนและหุ่นยนต์ควบคุมระยะไกลเพื่อเข้าไปสังเกตการณ์หรือปฏิบัติภารกิจในแบบ Stealth ได้อย่างเต็มที่อีกด้วย

Genre: Action, Adventure
    Developer: Ubisoft
    Publisher: Ubisoft
    Release Date: 28 Nov, 2016

FULL GAME - CPY - 24.5 GB

Game is updated to the version v1.07.141, the update that came
    out January 16th is not included

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    กดผ่านลิ้งค์ >> (adf.ly) :: >> (shorte.st) :: >> (Linkbucks)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    RABBiTFiLE 1.LINK (VIP)
    กดผ่านลิ้งค์ >> (adf.ly) :: >> (shorte.st) :: >> (Linkbucks)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTI + MEGA
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05
    PART.06 - PART.07 - PART.08 - PART.09 - PART.10
    PART.11 - PART.12 - PART.13 - PART.14 - PART.15
    PART.16 - PART.17 - PART.18 - PART.19 - PART.20
    PART.21 - PART.22 - PART.23 - PART.24 - PART.25
    วิธีดาวน์โหลดไฟล์เว็บ MULTI + MEGA > Link

ULTRA HD TEXTURES PACK - 6.31 GB
    *คลายไฟล์และก๊อปโฟลเดอร์ dlc_ultra_textures ไปวางที่ \data_win64\dlc

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    RABBiTFiLE 1.LINK (VIP)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTI + MEGA
    PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4 - PART.5 - PART.6 - PART.7
    วิธีดาวน์โหลดไฟล์เว็บ MULTI + MEGA > Link

Password: www.blackloadgame.com

วิธีติดตั้ง
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ Crack ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!

PLAZA Notes: To disable EasyAntiCheat, use -eac_launcher as a command line parameter
    for a desktop shortcut.

วิธีปิด EasyAntiCheat ใส่ -eac_launcher ตามรูป

General Notes:
    - Block the game's exe in your firewall to prevent the game from
    trying to go online ..
    - If you install games to your systemdrive, it may be necessary
    to run this game with admin privileges instead
    - Mark our cracked content as secure/trusted in your antivirus program

ดาวน์โหลดตัว REPACK ไปที่ >> WATCH_DOGS 2: DIGITAL DELUXE EDITION (ALL DLCS + HIGH RES TEXTURE PACK) [REPACK - SEYTER] http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=299250

ดาวน์โหลดตัว REPACK ไปที่ >> WATCH_DOGS 2 (ALL DLCS + HIGH RES TEXTURE PACK) [REPACK - R.G. MECHANICS] http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=299282
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 20th January 2017 เมื่อ 14:46

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Last For One ..!!!
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,218
    แล้วก็มา ....

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Macerata, Italy
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    WTF ? CPY.....ม้ามืดชัดๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ผิดคาดมาก CPY เลือกแครกเกมนี้ นึกว่าจะรอ patch + dlc อะไรให้ครบก่อน
    แล้วก็เป็นที่แน่ชัดแล้วว่าระบบป้องกัน Denuvo เวอร์ชั่นล่าสุดในเกมใหม่ โดนพิฆาตโดย CPY เป็นที่เรียบร้อย ใช้เวลาอย่างน้อยแค่ 10 วันจากแครกเกมที่แล้ว

ปล.โยน crack only ใส่เกมแท้แพท 1.07 เล่นได้ 100% ไม่มีปัญหา

ตัวเกมปกติจะมี dlc เสริมคือ Ultra Texture Pack 6.31GB แต่ไม่รู้เหมือนกันว่าตัวที่ปล่อยมานี้รวมมาแล้วรึยัง เช็คดูละกันถ้ามี Texture Resolution จะเป็น Ultra
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dasyra : 19th January 2017 เมื่อ 07:28

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    RIP..!! Denuvo

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    รอโหลดเลยครับ ขอบคุณครับ

Last For One ..!!!
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,218
    เล่นได้ ยังไม่เจอปัญหาอะไร 980 ti ปรับ Ultra ผมว่ากินสเปตน้อยกว่าภาคที่แล้ว ภาพก็เหมือนจะกากกว่าภาคก่อน

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ส่วนใหญ่crackได้แต่ของยูบิซอฟ์ น้องตรู ฟายครายยุคหิน แล้วก็วิด๊อกสอง ที่crackได้ ของสตรีมเหมือนยังcrackไม่ได้กะออริจิ้น. แส้งให้เห็นถึงดีโนว่าของฝั่นยูบิมีช่องในการเจาะมากกว่า

กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    อยากเล่นDEAD RISING4 แต่เกมส์นี้มาก็ขอลองดูก่อนละกัน ภาพก็สวยอยู่นะครับภาคนี้ ^^

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    ส่วนใหญ่crackได้แต่ของยูบิซอฟ์ น้องตรู ฟายครายยุคหิน แล้วก็วิด๊อกสอง ที่crackได้ ของสตรีมเหมือนยังcrackไม่ได้กะออริจิ้น. แส้งให้เห็นถึงดีโนว่าของฝั่นยูบิมีช่องในการเจาะมากกว่า
    CPY จัดการครบทั้ง 3 แหล่งแล้ว เฉพาะที่แครกออกมาในช่วงเร็วนี้ๆเท่าที่จำได้ก็มี
    Origin - Mirror's Edge Catalyst
    Steam - Doom, Deus Ex: Mankind Divided, Inside, Pro Evolution Soccer 2017, Rise of the Tomb Raider, Metal Gear Solid V: The Phantom Pain, Batman: Arkham Knight
    Uplay - Far Cry Primal, Watch Dogs 2

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dasyra อ่านกระทู้
    CPY จัดการครบทั้ง 3 แหล่งแล้ว เฉพาะที่แครกออกมาในช่วงเร็วนี้ๆเท่าที่จำได้ก็มี
    Origin - Mirror's Edge Catalyst
    Steam - Doom, Deus Ex: Mankind Divided, Inside, Pro Evolution Soccer 2017, Rise of the Tomb Raider, Metal Gear Solid V: The Phantom Pain, Batman: Arkham Knight
    Uplay - Far Cry Primal, Watch Dogs 2
    เอ่อผมลืมไปครับ นั่งคิดไปพิมพ์ไปครับ. แต่ของออริจิ่นยังยากอยู่เลย ได้แค่เกมส์เดียว. แต่อนาคตคงได้กันหมดละครับ

กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    อยากได้แครก fifa16-fifa17 ยังไม่เห็นได้ซักที

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    เอ่อผมลืมไปครับ นั่งคิดไปพิมพ์ไปครับ. แต่ของออริจิ่นยังยากอยู่เลย ได้แค่เกมส์เดียว. แต่อนาคตคงได้กันหมดละครับ
    ไปค้นดู จริงๆก็ได้หลายเกม แต่มันนานมากกกกกแล้ว เป็น Denuvo เวอร์ชั่นเก่า
    Origin - FIFA 15, Dragon Age Inquisition, Battlefield Hardline

CPY คงจะจับทางได้แล้ว แครกออกมาเร็วขึ้น อีกไม่นานคงตามเก็บได้ทุกเกมที่ค้างอยู่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dasyra : 19th January 2017 เมื่อ 08:27

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    รอของ MEGA ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ตัวเก่ามันcrackไม่นานแบบหลังๆนี้ละครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    Fifa16 สงสัยลืมกันไปละรอ17ละกัน ให้เกมส์แท้ขายทำยอดสัก3-4 เดือนแล้วcrackได้ก็ถือว่าดีสำหรับแท้ครับ แบบนี้ก็แฟร์(ด้านมืด)กันไป...ยังไงก็crackได้หมดละแต่อาจนานหน่อยบ.เกมส์คงรับได้เพราะยอดคงตัดหมดแล้วละ...แต่อาจไม่ดีเมื่อเกมส์ขายไปนานลดราคาเหลือไม่กี่ร้อยบาท ดันเจอcrack ซะได้นิ

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ยิ่งใช้เวลาน้อยลงเรื่อยๆต่อไปคง crack ในวันเดียว fifa เค้าจะเล่นออนไลด์กันมากกว่าละมั้งเลยทำช้า เล่นกับคอม pes ก็ได้

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    RABBiTFiLE vip โหลดได้ช้ามากเน็ต 200mb speed ได้ยังกะเน็ต 10m

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bakery_day อ่านกระทู้
    เล่นได้ ยังไม่เจอปัญหาอะไร 980 ti ปรับ Ultra ผมว่ากินสเปตน้อยกว่าภาคที่แล้ว ภาพก็เหมือนจะกากกว่าภาคก่อน

ต้องเปิดลบรอยหยักทั้งหมดกับเล่นที่ 4K ครับผมใช้ 1070 เล่นอยู่ภาพงามหยด

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอผู้รู้ตอบผมทีครับ คือผมเคยโหลดเกมจากเว็ป CPYโดยตรง อย่าง Need for speed 2016 กับ Wacth dog 2 แล้วทำไมมันเล่นไม่ได้เลยครับลงแคร๊กที่เขาให้มาแล้ว แต่มันยังเด้ง uplay มาให้ใส่รหัสผลิตภัณฑ์อยู่ละครับ

กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ขอบพระคุณครับ

ปล การเติม -eac_launcher เว้นวรรค 1 ทีด้วยนะ

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ walle อ่านกระทู้
    ขอผู้รู้ตอบผมทีครับ คือผมเคยโหลดเกมจากเว็ป CPYโดยตรง อย่าง Need for speed 2016 กับ Wacth dog 2 แล้วทำไมมันเล่นไม่ได้เลยครับลงแคร๊กที่เขาให้มาแล้ว แต่มันยังเด้ง uplay มาให้ใส่รหัสผลิตภัณฑ์อยู่ละครับ
    คำตอบก็คือ ท่านเข้าไปเว็บที่หลอกลวงและเป็นของปลอมไงครับ!! ไม่มีทีม Crack ทีมไหนมาทำเว็บหลอกครับ

เว็บที่ชื่อเหมือน แค่แอบอ้าง ของปลอม หลอกลวง ทั้งนั้นล่ะครับ

และท้ายสุดระวังจะเจอของแถมมา (virus)....

กล่าวขอบคุณ
    0
    เว็บcpy. เห็นcrack fifa16 ยัน17 โน้นได้ แต่ไม่มีใครเล่นได้สักกะคน โดนหลอกครับ. ขนาดเกมส์กุยังไม่ออกดันcrackได้ก่อนก็มี. เก่งโครต

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากครับ ดีนะที่ผมลงวินใหม่แล้วไม่ได้ไปโหลดเว็ปนั้นอีก

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    เข้าเกมส์แล้วจอดำทำไงดีครับ