ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rufiorocco อ่านกระทู้
    ผมโหลดจะเสร็จอยู่แล้ว ได้ 97% เว็บล่มซะงั้น

สงสัยจะไม่ได้ล่ม
    3%

ไม่เป็นไรครับ โหลดวันหลังก็ได้ -.-
    Google Drive ปล่อยให้โหลดแค่ เสา-อาทิต นะครับ แต่ถ้าคนเม้นขอบคุณ แล้วผมเปิดเว็ป Jokergame มาเห็นอยู่แถวหน้า ผมจะเปิดให้นะครับ ถ้าใครจะโหลด เม้นดันให้อยู่หน้าๆเลยครับ วันนี้เห็นละ เดี๋ยวเปิดให้ถึงพรุ่งนี้แล้วกัน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

SNOWBALL
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ์ืNukito อ่านกระทู้
    Google Drive ปล่อยให้โหลดแค่ เสา-อาทิต นะครับ แต่ถ้าคนเม้นขอบคุณ แล้วผมเปิดเว็ป Jokergame มาเห็นอยู่แถวหน้า ผมจะเปิดให้นะครับ ถ้าใครจะโหลด เม้นดันให้อยู่หน้าๆเลยครับ วันนี้เห็นละ เดี๋ยวเปิดให้ถึงพรุ่งนี้แล้วกัน
    IDM โหลดต่อไม่ได้ละครับ เซ็งเลย
    ต้องโหลดใหม่จริงๆหรอเนี่ย

อ่อๆดาวโหลดต่อได้แล้วครับ ผมทำตามนี้

แต่ทำไมมันเด้งกลับไป 81%
    ขอบคุณที่เปิดโหลดให้นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rufiorocco : 13th February 2017 เมื่อ 20:09

... " JOKERGAMETH " ...

SNOWBALL
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    ยืนยัน เล่นได้ 100% นะครับ โหลดแบบ Google Drive ไม่มีรูปนะครับ พอดีเปิด Game Bar ในเกมไม่ติด เลยขี้เกียจถ่าย

... " JOKERGAMETH " ...

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ของผมกดเข้าเกมขึ้นรูปตัวเอกมา แล้วก็หายไปไม่ยอมเด้งเข้าเกมส์ให้อะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สอบถามหน่อยครับ ทำไมเวลากดเล่นแล้วมันขึ้น Error อ่าครับ มันบอกว่า

WatchDog2.exe - Application Error

The application was unable to start correctly (0xc000007b). Click Ok to close the application.

แก้ยังไงครับ รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    Crack ไม่ผ่านครับ ทำไงดี

ขึ้นว่า Unknown file version D:\Watch Dogs2\bin\uplay_r1_loader64.dll
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nutluli : 2nd July 2017 เมื่อ 10:06

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nutluli อ่านกระทู้
    Crack ไม่ผ่านครับ ทำไงดี

ขึ้นว่า Unknown file version D:\Watch Dogs2\bin\uplay_r1_loader64.dll
    https://www.mufasi.com/ultra-texture-pack-dlc-p2p/ dlc

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    รอโหลด Google Drive

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aiw1210 อ่านกระทู้
    รอโหลด Google Drive
    เปิดใหเแล้วนะครับ เห็นไม่มีคนเม้นเลยปิดไป นึกว่าไม่มีคนโหลด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    Crack ไม่ผ่านครับ

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1