ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Conan Exiles เตรียมเปิดให้เข้าเล่น Steam Early Access ในวันที่ 1 กุมภาพันธ์

Conan Exiles เตรียมเปิดให้เข้าเล่น Steam Early Access ในวันที่ 1 กุมภาพันธ์

Conan Exiles เป็นเกมแนวเอาตัวรอดบนโลก open-world ซึ่งผู้เล่นจะต้องเอาชีวิตรอด, สร้าง และยึดครองในโลกอันโหดร้ายของ Conan the Barbarian ในวีดีโอนี้

คุณจะรู้เกี่ยวกับวิธีปลดปล่อยความโกรธด้วยความป่าเถื่อน ระบบการต่อสู้ และวิธีที่จะทำลายเมืองของเหล่าศัตรูของคุณ โดยการยึดหอคอยที่ใช้สำหรับบูชาเทพเจ้าซะ

การเอาชีวิตรอดท่ามกลางเหล่าเทพเจ้าที่ตามทำลายล้างมนุษย์, มนุษย์ผู้กระหายเลือด และเหล่ามอนสเตอร์อันโหดร้ายนั้น มีอะไรมากกว่าแค่การหาอาหารและน้ำเพื่อประทัง

ชีวิตเป็นแน่แท้ ผู้เล่นต้องออกสำรวจตามเหล่าซากปรักหักพังเพื่อหาสมบัติและแหล่งความรู้ต่างๆ ซึ่งนำมาใช้ในการเอาตัวรอดต่อไป Conan Exiles นั้นไม่ใช่เกม sandbox

แบบกลวงๆ โลกแห่งนี้มีประวัติศาสตร์มากมายรอให้คุณสำรวจ และความลับของอารยธรรมโบราณที่คุณต้องต่อสู้เพื่อสร้างมันขึ้นมา

Conan Exiles เตรียมเปิดให้เข้าเล่น EARLY ACCESS ในวันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2017

CREDIT BY JUROPY

ปล.ซ้ำหรือผิดหมวดขออภัยด้วย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    สร้าง และ ทำลาย + COOP พระเจ้าก็พระเจ้าเหอะ ตบดิ้นหมด

ปล.มันเหมือน ARK มาก
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    แจ่มว้าววววว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    Conan ไม่ได้เป็นนักสืบหรอครับ
    อ่านหา.... หรอ จุฟๆ

โมเอะ แลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    655
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,887
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nutsu อ่านกระทู้
    Conan ไม่ได้เป็นนักสืบหรอครับ
    อันนี้มันเรื่องราวเกี่ยวกับยอดคนแดนเถื่อนครับ ต้องอ่านว่า "โคแนน" ครับ

ไม่เกี่ยวกับการ์ตูน แต่เคยได้ยินมาว่าการ์ตูนนักสืบโคนันไปฉายที่อเมริกาต้องเปลี่ยนชื่อตัวเอก(Jimmy)เลยทีเดียว เพราะชื่อ Conan มันไปติดลิขสิทธิ์กับยอดคนแดนเถื่อน

.:: Out of the Woods ::.
    กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 372
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ =Galaxy Ag=Z อ่านกระทู้
    อันนี้มันเรื่องราวเกี่ยวกับยอดคนแดนเถื่อนครับ ต้องอ่านว่า "โคแนน" ครับ

ไม่เกี่ยวกับการ์ตูน แต่เคยได้ยินมาว่าการ์ตูนนักสืบโคนันไปฉายที่อเมริกาต้องเปลี่ยนชื่อตัวเอก(Jimmy)เลยทีเดียว เพราะชื่อ Conan มันไปติดลิขสิทธิ์กับยอดคนแดนเถื่อน
    ผมว่าเค้าเล่นมุกเฉยๆ มั้งครับ555
    "CAUSE WE NEVER GO OUT OF STYLE"

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Emo อ่านกระทู้
    สร้าง และ ทำลาย + COOP พระเจ้าก็พระเจ้าเหอะ ตบดิ้นหมด

ปล.มันเหมือน ARK มาก
    คิดเหมือนผมเลย คงได้ไอเดียจาก ARK

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ =Galaxy Ag=Z อ่านกระทู้

ไม่ใช่ครับ ชื่อเจ้าหนูโคนันไม่ถูกเปลี่ยนชื่อครับ ชื่อที่ถูกเปลี่ยนคือชื่อตอนตัวโต คูโค้ชินอิจิ เปลีั่ยนเป็น คูโด้จิมมี่
    ส่วนชฃื่อโคนันใช้เหมือนเดิม เพราะชื่อโคนัน มาจากนักเขียน โคนัน ดอล์ย Conan Doyle ผู้ให้กำเนิดเชอร์ล็อกโฮล์ม

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    นึกว่าคนนี้ซะอีก

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ใครที่เล่น อย่าลืมมา update ด้วยน่ะ