ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

- [ The Gang ] -
    RAMAIX BangNa Phathumtani
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,062

ใครมีวิธีดักพวกหน้าม่อมั้งครับ เซงเหลือเกิน

ขอบ่น+คำถามหน่อยครับ

คือแฟนผมเป็นคนน่ารัก และชอบมีผู้ชายอื่นมายุ่ง มาชม แบบว่า ถ้าชมธรรมดาน่ารักจังครับ หรือ งาม อะไรก็แล้วแต่ผมเฉยๆนะ แต่นี้เข้ามาแบบว่า ชื่อไรเหรอ เรียนอยู่ไหน กินข้าวยัง ทำไรอยู่ ถามอย่างกะ มันเป็นแฟน เคยมีคนมาจีบ ขอเบอร์แฟนผมแล้ว แฟนผมก็บอกว่าขึ้นสถานะเฟสเค้าที มีคนมาจีบ ขึ้นว่าคบกันครับ แต่ก็ไม่วาย หน้าหนา อย่างกะคอนกรีดก็ยังเข้ามาม่อ เซงจริงๆ ในกระดานโพส ผมก็ไปโพสเรื่อยๆนะ คิดถึงจัง อย่างงุ้นงี้ บลาๆ ก็ยังไม่เสล่อเข้ามาอีก ก็ไม่รู้จะทำยังไงแล้ว ผมก็ไม่อยากจะประกาศศักดากับพวกที่เข้ามาม่อเท่าไหร่ เพราะที่เข้ามานี่ แก่ๆทั้งนั้น 20+ 30+ มั้ง (อยากให้ลูกเมีย มาเห็นจริงๆ)ผมก็ยังอายุไม่ถึง 20 เลย ก็ไม่อยากจะปีนเกลียว ใจจริงไม่ได้กลัวอะครับ แค่ไม่อยากจะมีเรื่อง อยากทรายว่ามีวิธีไหนดีๆมั้งครับ แฟนผมเคยเอามาใช้อยู่ เพราะเมื่อก่อน ผมก็มีคนมาม่อ (ไม่ได้ว่าตัวเองหล่อนะ) แฟนผมโหดมาก แต่ผมไม่กล้าใช้ เช่น แฟนห่วงห้ามยุ่งอันนี้ล่าสุด เมื่อก่อนนี้ กำลังท้องอยู่จ้า เลิกยุ่งกับผัวเราเถอะ - -'

คืออยากจะถามว่ามีวิธีไหนมั้งครับ ขจัดพวกนี้ออกไปอะ พูดยังไงดี เอาให้มันโดยรวมๆอะครับ ไม่เจาะจงใคร ไม่รู้จะสันหาคำไหนมาพูดอะครับ หมดปัญญาจริงๆ แฟนผมก็บอก เค้าเลิกเล่นเฟสก็ได้นะ แต่ผมก็ไม่อยากจะตัดสังคมเธอเหรอ เพื่อนเธอเยอะแยะ ขึ้นสถานะว่าแต่งงาน กับ คบกัน มันก็อาการเดิมครับ เลยไม่รุ้จะยังไง ปวดจิตจริงๆ อัพรูปคู่แล้วก็ยังจะมา... อะนะ เห้อออ อยากทราบวิธีแก้ครับ จริงๆ เริ่มจะไม่ไหวละ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 627
    ปล่อยไปครับ ทำไปก็เครียดเราเปล่าๆ ไว้ใจแฟนเราก็พอ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    บอกให้แฟนคุณ Block คนเหล่านั้นครับ Block มันให้หมด !!! (บน Facebook)

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,270
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    ครับ อย่างที่คุณ Higashi ว่าไว้ เชื่อใจแฟนเราครับผม ผมคิดนะว่าถ้าแฟนเรารักเราจริงๆอ่ะนะ เธอคงจะไม่ปันใจให้ใครอื่นเป็นแน่ ดูอย่างที่คุณว่าไว้สิครับว่าเธอจะเลิกเล่นเฟสก้อได้นะ แสดงว่าเค้าไม่อยากให้คุณไม่สบายใจ เชื่อครับผม เชื่อแฟนเราเถอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    55
    ผมไว้ใจแฟนผมครับผม และผมก็เชื่อเธอไม่นอกใจ แต่นึกสภาพซิครับ จะเข้าไปบ่นอะไรๆในเฟสของแฟน แต่บบแว่า มาแบบงี้อะนะ ผมก็ไม่เข้าใจพวกเค้านะครับ ประเทศไทยผู้หญิงมีเป็นล้าน งามๆ น่ารักๆกว่าแฟนผมก็มีเยอะแยะ ก็เห็นๆอยู่ผมโพสคิดถึงมั้ง รักจัง งุ้นงี้ รุปคู่ที่ติด แทร็กก็ตำตาอยู่บนหัวเฟส แกก็ยังเข้ามาโพสได้ เหอๆ สงสัยพวกเค้าคงมองไม่เห็นผม

PlayStationFanboy & AKB48
    Saitama,Japan Chaiyaphum,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,259
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    ปล่อยๆไปครับ
    "คนเรามีสิทธ์ที่จะรักครับ"
    แต่ถ้าเค้ามาล้วงเกินแฟนคุณละก้อ... จัดสด*****เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mokTakuya : 15th October 2011 เมื่อ 20:34

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ก็เข้าไปเลย เรียนคุณลงคุณอาทั้งหลาย เจ้าของเพจๆนี้มีแฟนเเล้ว ถ้ารู้ตัวว่าหน้าไม่หนาก็กรุณาอย่ามาจีบ
    หรืออะไรก๋ว่าไป

ปล.แล้วทำไมไม่ให้แฟนคุณBlockไปจากFacebookเลยอะ

กล่าวขอบคุณ
    55
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JKGMomo อ่านกระทู้
    ก็เข้าไปเลย เรียนคุณลงคุณอาทั้งหลาย เจ้าของเพจๆนี้มีแฟนเเล้ว ถ้ารู้ตัวว่าหน้าไม่หนาก็กรุณาอย่ามาจีบ
    หรืออะไรก๋ว่าไป

ปล.แล้วทำไมไม่ให้แฟนคุณBlockไปจากFacebookเลยอะ
    ไม่รุ้จะบล้อกยังไงครับ เพราะมันเปลี่ยนหน้าทุกวัน ไอคนที่เข้ามาม่ออะครับ ก็ไม่รู้ใคร ประสงค์ดี ประสงค์ร้าย

ผมจะพูดหยาบๆก็ ไม่อยากพูดอะครับ เดวจะตํ่าแบบพวกนั้น เพราะไล่ดูแล้วครับแต่ละคน ไม่แว๊น ก็พวกไม่มีงานทำ เห้ออ

กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    ม่อแฟนมันกลับครับ หนามยอก ต้องเอาหนามบ่ง 555 ผมใช้บ่อยเวลาพวกที่มีแฟนแล้วมายุ่งกะแฟนผม แต่ถ้าพวกไม่มีแฟนก็ ลองพูดกับเขาดีๆก่อน แต่ถ้าพูดดีแล้วเขายังเกรียนจัดหนักเลยครับ

.: สมาคมคนรักสาวแว่น :.
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 989
    ปล่อยมันไปครับเด๋วมันเหนื่อยมันก็หยุดเองแหละ ยิ่งห้ามมันเหมือนยิ่งยุ

โชคดีที่แฟนผมไม่เล่น facebook

ชอบดู (AV) เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    917
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    ไม่ต้องเล่นหรอกถ้าไม่อยากเจอ

Thailand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    1,851
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    คนนี้ห้ามจีบ แฟนหึง !! :]

ลองแบบนี้ไปยัง ครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ครับ อย่างที่คุณ Higashi ว่าไว้ เชื่อใจแฟนเราครับผม ผมคิดนะว่าถ้าแฟนเรารักเราจริงๆอ่ะนะ เธอคงจะไม่ปันใจให้ใครอื่นเป็นแน่ ดูอย่างที่คุณว่าไว้สิครับว่าเธอจะเลิกเล่นเฟสก้อได้นะ แสดงว่าเค้าไม่อยากให้คุณไม่สบายใจ เชื่อครับผม เชื่อแฟนเราเถอะครับ
    สุดยอดเลยลูกพื่

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(-(-(-_-)-)-)
    กล่าวขอบคุณ
    13,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    Blog Entries
    4
    โฟสบนเฟสแฟนคุณว่า คนนี้เมียGuอย่ายุ่งได้ไหมIแสด (ขำๆอย่าคิดมาก)
    CPU FX-8350 4.5 M/B GIGABYTE 990FXA-UD3 RAM DDR3 bus1866 16G VGA R9 270x HD 2T PSU 520W Seasonic S12II สเปคนี้ก็เทพพอแล้ว 55+

arsura's rizen
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 388
    ยังดีครับที่เป็นคนไม่รู้จักแต่ผม โดนเพื่อนมันม่อแฟนไม่รู้จะทำยังไง บอกกี่ทีๆก็ไม่ยอมเลิกซักที
    รู้ๆทั้งรู้ว่ามีแฟนแล้วยังมายุ่งมากอีก ทั้งๆที่ผมยังไม่เคยไปยุ่งกับใครเลย

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 255
    ถ่ายรูปคู่กันเอาลง facebook สิครับรับลองถ้ามันยังหน้าด้านอีกก็อีกวิธีเอารูปเด็กที่ไหนก็ได้เอาลงเฟสแฟนคุณแล้วก็บอกรูปลูกถ้าไอ้สองวิธีนี้ไม่ได้ผลก็จนปัญญาละครับ

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kuroro13 อ่านกระทู้
    ถ่ายรูปคู่กันเอาลง facebook สิครับรับลองถ้ามันยังหน้าด้านอีกก็อีกวิธีเอารูปเด็กที่ไหนก็ได้เอาลงเฟสแฟนคุณแล้วก็บอกรูปลูกถ้าไอ้สองวิธีนี้ไม่ได้ผลก็จนปัญญาละครับ
    เจ๋งครับพี่ 5555+

Ǥu Ja Pai Ħai Sud ₭ob ₣ah
    กล่าวขอบคุณ
    2,945
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,272
    แจ๋ว..... - -*
    —• ผม เพื่อน ตุ้ม •—

Rock 'n Roll Life Style.
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    'แล้วเรื่องที่ท้องกับเรา จะเอายังไง ?'

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 255
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ August อ่านกระทู้
    'แล้วเรื่องที่ท้องกับเรา จะเอายังไง ?'
    สุดยอดเลยครับคิดได้ไง

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    พวกม่อมันก็ได้แต่มองไปวันๆแหละครับ แต่อย่างว่าแหละ ชอบคนมีแฟนไม่ผิดนะครับ อยู่ที่คุณต่างหากว่าจะรักษาเค้าไว้ได้มั้ย
    เปรียบกับพวกม่อเป็นยุง และคุณเป็นมุ้งกันยุง ถ้ามุ้งกันยุงไม่มีรอยขาด ยุงมันจะทำยังไงก็เข้ามาในมุ้งไม่ได้หรอกครับ
    เมื่อยุงเข้ามาไม่ได้แ้ล้วก็จัดการคนที่อยู่ในมุ้งซะเลย(ล้อเล่น)

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    1
    ก็เป็นธรรมดาของสังคมออนไลน์นะ ถึงจะมีแฟนแล้วหรือแต่งงานกันแล้วหรือยังไงก็แล้วแต่ มักจะมีพวกหน้าม่ออยู่เสมอไป ไม่ต้องไปสนใจพวกนี้หรอกนะ ไว้ใจแฟนคุณได้แน่นอนถึงกับบอกคุณเองเลยว่า "เค้าเลิกเล่นเฟสก็ได้นะ" แสดงว่าเขาก็เข้าใจความรู้สึกคุณแต่อย่าปล่อยให้พวกหน้าม่อทั้งหลายมาม่อต่อหน้าแฟนคุณก็แล้วกัน พวกเน้มันมุขเยอะกลัวแฟนคุณจะไปหลงคารมมันเข้าอ่ะสิ และถ้าเป็นแบบนั้นคงแย่แน่ๆเลยล่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LoVEGothic : 19th October 2011 เมื่อ 15:09

กล่าวขอบคุณ
    55
    ขอบคุณทุกโพสมากๆนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kuroro13 อ่านกระทู้
    ลงแล้วครับ ก็ยังไม่เว้น เข้ามาม่อ -*-

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    ฆ่ามัน!!!!!!

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Time To Fear !
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    วิธีที่ง่าายที่สุดคือ ''ลบ'' พวกม่อที่อยู่ในเฟสคุณออกครับแค่นั่นก็ไม่มีใครมากวนใจแล้ว