ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★ Upload Game PC ★
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,224

[PC ISO"1LINK] FOOTBALL MANAGER 2016 - [v16.3.0] - FULL GAME - [FILECONDO|ONE2UP|RABBITFILE]

Title: Football Manager 2016 v16.3.0
    Genre: Simulation, Sports
    Developer: SEGA
    Publisher: SPORTS INTERACTIVE
    Release Date: 13 Nov, 2015

Football Manager 2016 is the most realistic, in-depth and immersive football management simulation available – it’s the closest thing to doing the job for real. Taking control of any squad from more than 50 countries across the world, you decide who plays and who sits on the bench, deal with the media and solve player problems. You’re in total control of tactics, team-talks, substitutions and pitch-side instructions as you follow the match live with the acclaimed 3D match engine.

FULL GAME v16.3.0 1.9 GB

*Support the software developers. If you like this game, BUY IT!*

"ช่วยกด ขอบคุณ เพื่อจะได้เป็นกำลังใจให้ผมได้อัพเกมส์ต่อไปนะครับ"

"ไฟล์เสียแจ้งมาได้เลยนะครับ ผมจะรีบอัพใหม่ให้ทันทีครับ"

| FiLECONDO | RABBiTFiLE | ONE2UP | ONE2UP[2] |

CRACK ONLY v.16.3.0 FINAL

| One2up | Filecondo | Rabbitfile |

ภาษาไทยยังไม่ 100% ใช้กับแพท v.16.3.0 ขึ้นไป

THAI BUILD 2016

FM-Thai.com

PASSWORD:
    PCGame-ABnormal.NET

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abnormal1234 : 11th March 2016 เมื่อ 21:33

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 26 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เวอชั่นแก้หมดแล้วใช่มั้ยครับ พวกนักเตะรีไท ชื่อมั่ว เงิน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    เวอร์ชั่นเก่าก็แก้เเล้วครับ ตัวนี้ขอรองละกัน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    ติดแคชดัมพ์ครับ แอนตี้ไวรัสก็ปิดหมดแล้วนะครับ ไฟร์วอลล์,window defender ปิดหมดแต่ยังติด
    ว่าแต่ในไฟล์มีแค่นี้ใช่มั๊ยครับ มันดูน้อยๆยังไงไม่รู้

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เล่นได้น่ะครับ แต่ทำไม เหมือนจะซื้อตัวไม่ได้ (เล่นเซฟเก่า)

RockLoader
    กล่าวขอบคุณ
    697
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    ขอบคุณครับ
    Your Welcome

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อันนี้แก้ซื้อตัวไม่ได้ยังอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ซื้อตัวไม่ได้ครับ มันขึ้นว่าDelayเพราะเงินม่ายมี แต่เงินในสโมสรมี 300M

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hadoken12 อ่านกระทู้
    ซื้อตัวไม่ได้ครับ มันขึ้นว่าDelayเพราะเงินม่ายมี แต่เงินในสโมสรมี 300M
    ติดค่าเหนื่อย/สับดาห์ที่บอดให้เปล่า มีเงินแต่ค่าเหนื่อยเต็มก็จ่ายไม่ได้

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ซื้อไม่ได้จริงๆครับ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    โหลดไฟล์VIPมา เข้าใจว่าพอแตกไฟล์มันเป็นfolderเกมส์เลย ไม่ต้องinstall แล้วเข้าเกมส์ยังไงอ่าครับ มันติดsteam

ตอนอัพthaibuildก็บอกไมไ่ด้เป็นversion16.3 ใครรู้ช่วยแนะหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    Blog Entries
    1
    ลงแครกยังครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 1in50god อ่านกระทู้
    โหลดไฟล์VIPมา เข้าใจว่าพอแตกไฟล์มันเป็นfolderเกมส์เลย ไม่ต้องinstall แล้วเข้าเกมส์ยังไงอ่าครับ มันติดsteam

ตอนอัพthaibuildก็บอกไมไ่ด้เป็นversion16.3 ใครรู้ช่วยแนะหน่อยครับ

| One2up | Filecondo | Rabbitfile |

กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    Blog Entries
    1
    ขอวิธีลงเกมด้วยครับลงแครกแล้วเข้าไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ adisakboot อ่านกระทู้
    ขอวิธีลงเกมด้วยครับลงแครกแล้วเข้าไม่ได้
    แตกไฟล์ ไม่ต้อง install ครับ โหลดแคร็กแล้วไปใส่โฟรเดอร์ที่ลงเกมส์ไว้

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abnormal1234 อ่านกระทู้

ลงแล้ว แต่พอติดตั้งภาษาไทย มันบอกว่ากรุณาอัปเดท 16.3.x ทำยังไงหรอ

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ VVIP อ่านกระทู้
    ลงแล้ว แต่พอติดตั้งภาษาไทย มันบอกว่ากรุณาอัปเดท 16.3.x ทำยังไงหรอ
    ลองเข้าเกมส์ดูหรือยังครับ ก่อนจะลงแพทภาษาไทย

กล่าวขอบคุณ
    26
    ซื้อนักเตะไม่ได้อ่า

กล่าวขอบคุณ
    6
    ภาษาไทยลงไม่ได้ครับ ในบอร์ดFM เขาบอกใช้ได้กับ เวอรฺ์ 16.3.1 อะไรงี้ขึ้นไป
    JACQUES MESRINE

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0

CRACK ONLY v.16.3.0 FINAL สรุปเล่นได้ แก้ชื่อ รีไท ซื้อตัว ไม่ติดแคช ..หรือป่าว ยืนยันด้วยครับ

CRACK ONLY v.16.3.0 FINAL สรุปเล่นได้ แก้ชื่อ รีไท ซื้อตัว ไม่ติดแคช ..หรือป่าว ยืนยันด้วยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0

Googs

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abnormal1234 อ่านกระทู้

Title: Football Manager 2016 v16.3.0
    Genre: Simulation, Sports
    Developer: SEGA
    Publisher: SPORTS INTERACTIVE
    Release Date: 13 Nov, 2015

Football Manager 2016 is the most realistic, in-depth and immersive football management simulation available – it’s the closest thing to doing the job for real. Taking control of any squad from more than 50 countries across the world, you decide who plays and who sits on the bench, deal with the media and solve player problems. You’re in total control of tactics, team-talks, substitutions and pitch-side instructions as you follow the match live with the acclaimed 3D match engine.

FULL GAME v16.3.0 1.9 GB

*Support the software developers. If you like this game, BUY IT!*

"ช่วยกด ขอบคุณ เพื่อจะได้เป็นกำลังใจให้ผมได้อัพเกมส์ต่อไปนะครับ"

"ไฟล์เสียแจ้งมาได้เลยนะครับ ผมจะรีบอัพใหม่ให้ทันทีครับ"

| FiLECONDO | RABBiTFiLE | ONE2UP | ONE2UP[2] |

ภาษาไทยยังไม่ 100% ใช้กับแพท v.16.3.0 ขึ้นไป

THAI BUILD 2016

FM-Thai.com

PASSWORD:
    PCGame-ABnormal.NET

ขอบคุ๊ครับ