ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    เท็จเจอร์ค่ายนี้โลว์มานานแล้ว เกมส์ยุ่นมันไม่เน้นภาพคมมาแต่ไหนแต่ไรเเล้ว

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    เท็จเจอร์ค่ายนี้โลว์มานานแล้ว เกมส์ยุ่นมันไม่เน้นภาพคมมาแต่ไหนแต่ไรเเล้ว
    จริงครับ ภาคก่อนๆ ภาพไม่ค่อยดี แต่ก็ยังดีที่มันแทบไม่กินสเปคเลย
    แต่ภาคนี้ ภาพดูดีขึ้น แต่ก็ไม่ถึงกับดี แต่กินสเปคใช่ย่อย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Vegito : 3rd February 2017 เมื่อ 15:27

"เฝ้ามอง จากข้างหลัง"
    กล่าวขอบคุณ
    1,776
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,746
    ขอบอกเล่นครับ ซื้อมาเล่นได้วันละ 10-20 นาทีต้องเลิก ไม่ไช่เกมส์มีปัญหานะ แต่เพราะว่า"มันหน้ากลัว"...ทำใจบ่ได้

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ผมก็ยังเล่นไม่จบเลยเล่นๆทิ้งติดงานติดสอบใบขับขี่ แค่สอบผ่านละ ว่าคืนนี้จะไปจัดต่อซะหน่อย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ของผม Core-I5-6500 VGA-GTX-1060-6Gb Ram2133-8Gb เกมค้างบ่อยมากทั้งภาพสูงภาพต่ำ ไดรเว่อล่าสุดแล้ว ลองปรับหมดแล้วก็ยังกระตุก+ค้าง

กล่าวขอบคุณ
    74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pirut001 อ่านกระทู้
    ของผม Core-I5-6500 VGA-GTX-1060-6Gb Ram2133-8Gb เกมค้างบ่อยมากทั้งภาพสูงภาพต่ำ ไดรเว่อล่าสุดแล้ว ลองปรับหมดแล้วก็ยังกระตุก+ค้าง
    ปัญหานี้ของผมเล่นแท้ก็ยังเจอครับ คืออยู่ดีๆมันจะค้าง แล้วขึ้น Error ยาวๆ ขึ้นมา
    ลองลบไดร์ฟเวอร์ด้วย DDU แล้วลงใหม่นะครับ ของผมก็เป็นบ้างไม่เป็นบ้าง
    เท่าที่ไปถามอากู๋ มีแต่บอกว่าเพราะ OC การ์ดจอสูงไป ซึ่งถึงแม้ว่าจะไม่ OC แล้วก็ยังมีบ้าง

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ elegant อ่านกระทู้
    ท่านงมยังไงครับช่วยชี้แนะผมหน่อยครับ
    เพิ่งเห็น หนีไปใช้ SweetFX แทน ใช้ได้เหมือนกัน
    http://www52.zippyshare.com/v/M623UvX7/file.html
    แตกแล้ววางที่เดียวกับ re7.exe

กด ScrollLock เปิด-ปิด SweetFX
    จะแก้ค่าต่างๆ alt-tab ออกเกมไปแก้ไฟล์ Global_settings.txt ใน SweetFX โฟลเดอร์ได้เลย แล้วก็เซฟ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมติดตั้งเสร็จลง Crack 2รอบแล้ว ก็ยังเข้าเกมส์ไม่ได้ พอดับเบิ้ลคลิกที่ไอค่อนเกมส์ มันไม่โหลดอะไรเลยครับ

(สเป็คเครื่องถึงครับ เพราะเล่น street fighter v ได้)

รบกวน ผู้รู้วิธีการแก้ให้เข้าไก้ แนะนำทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dasyra อ่านกระทู้
    อันนี้เฉพาะไฟล์ crack only ท่านต้องมีตัวเกมเต็มอยู่แล้วนะถึงใช้ได้ ถ้ายังไม่มีก็รอโหลดจากเจ้าของกระทู้เลย
    http://pasteonline.org/paste.php?id=bADAsbHV3
    credit www.skidrow-games.com
    รบกวนว่าโหลดยังไงครับ ผมโหลดมาไฟล์ Crack.7z (17.05 KB) พอแตกออกมาไวรัสกระจายคอมเดี้ยงเลย Crackที่มากับเกมส์ผมลงแล้วก็ยังเล่นไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sakdahobby อ่านกระทู้
    รบกวนว่าโหลดยังไงครับ ผมโหลดมาไฟล์ Crack.7z (17.05 KB) พอแตกออกมาไวรัสกระจายคอมเดี้ยงเลย Crackที่มากับเกมส์ผมลงแล้วก็ยังเล่นไม่ได้ครับ
    ไปโหลดอิท่าไหนล่ะเนี่ย ตั้งแต่เล่นเถื่อนมายังไม่เคยไปโดนไวรัสเลย โหลดมาทุกเว็บเจ็ดย่านน้ำยันบิท ยกเว้น seyter repack ที่มันแอบใส่ bitcoin miner มาตอนติดตั้ง ไม่มีทางรู้เลยโดนไป 555

อัพให้ใหม่ เฉพาะตัวแครก เอามาจากโฟลเดอร์ของเราเอง ใช้ได้ 100% แตกแล้วเอาไฟล์ทั้ง 3 ตัว วางที่เดียวกับ re7.exe
    http://www83.zippyshare.com/v/rtV8UpsD/file.html

กล่าวขอบคุณ
    74
    สำหรับใครที่มีปัญหาในการตั้งค่ากราฟิกลองตั้งตามนี้นะครับ
    Anti-Aliasing : SMAA
    Reflections : Variable
    ส่วน Resolution Scaling ตั้งตามกำลังเครื่องนะครับ
    การ์ดจอใคร VRAM เยอะหน่อยก็ตั้งเกิน 1 ไป ลองดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ตอนเเรกผมก็เเล็ค กะตุก เเต่พอผมหา crack ใหม่ก็กลับมาลื่นๆเลยครับ

http://rd1.gamecopyworld.click/KztT

ผมโหลดจากเว็บนี้ลองดูได้ครับๆ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zaoomklkl อ่านกระทู้
    ตอนเเรกผมก็เเล็ค กะตุก เเต่พอผมหา crack ใหม่ก็กลับมาลื่นๆเลยครับ

http://rd1.gamecopyworld.click/KztT

crack ก็มีเวอร์ชั่นเดียว เอา crack เดิมมาวางทับเล่นลื่นซะงั้น

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ J.Columbia อ่านกระทู้
    crack ก็มีเวอร์ชั่นเดียว เอา crack เดิมมาวางทับเล่นลื่นซะงั้น
    คาดว่าเป็นผลทางจิตใจ 5555 ตอนนี้กลุ่มอื่นๆไม่มีปัญญาแครก Denuvo ดังนั้น แครกเกมที่เราใช้ๆกันอยู่เนี่ยมีเวอร์ชั่นเดียวคือของ CPY

อ้อ CPY มีแครกเกมใหม่ออกมาแล้วนะ Battlefield 1

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zaoomklkl อ่านกระทู้

ผมลองแล้วคับ...ลื่นขึ้นจริงๆ..แปลกจังเลย555
    / amd fx6300 six core 3.30Ghz / RX 560 / Ram 8Gb

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 8

มันขึ้นอย่างนี้ แก้ยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    Resident Evil 7 Fix Texture Quality Very High แล้ว Lag หรือ กระตุก 100% ไม่ต้องไปลงใน SSD ให้วุ้นวาย

วิธีนี้เหมาะสำหรับคนที่ มี Ram มากกว่า 8GB ขึ้นไปนะครับ ทำแล้วไม่มีผลกับเครื่อง แล้วจะช่วยยืดอายุ HDD ของเราอีกด้วย นะครับ ใครมีแรมมากเอาแรมมาใช้ให้ คุ้มค่ากันดีกว่า

สาเหตุที่ผมบอกว่า RAM 8 GB ไม่ควรทำเพราะ เกมส์ นี้ ใช้ไป เกือบ 13 GB ครับตามภาพเลย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kakaroz : 9th February 2017 เมื่อ 09:45

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ J.Columbia อ่านกระทู้
    มีลิงค์เว็บอื่นมั้ยอะครับลิงค์เว็บนี้หมดอายุแล้ว

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE MIZ อ่านกระทู้
    มีใครเป็นเหมือนผมไหม เล่นไปกระตุกๆทุกๆ 10วิ จากFPS 50 ล่วงเหลือ0ค้างซัก1วิ แล้วก็กลับมาเหมือนเดิม โครตรำคาญเลย อยากทุบเกม....... ลองปรับต่ำสุดกับสูง กระตุกเหมือนกัน.........

สเป็ค

ซีพียู Athlon x4 955
    การ์จอ gtx750 (ธรรมดา)
    แรม 8gb

ถามนิดนึงครับ
    ตอนช่วงแรกที่เดินลงน้ำใต้ถุนบ้าน เกมมันเด้งออกไหมครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย skrillfox : 11th February 2017 เมื่อ 02:26

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ skrillfox อ่านกระทู้
    ตอนช่วงแรกที่เดินลงน้ำใต้ถุนบ้าน เกมมันเด้งออกไหมครับ
    เคยเห็นคนเป็นนะครับ เขาบอกว่าแก้โดยการหาเซพของคนอื่นที่ผ่านตรงนั้นไปมาเล่นอ่าครับ

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ skrillfox อ่านกระทู้
    เด้งครับ ต้องหาเซฟอื่นที่เล่นข้ามตรงนี้ไป
    Facebook :: Buddy Lord

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ทำไมเวลาเดินเปลี่ยนห้องแล้วมันค้างแปปนึงอะครับมีใครพอมี วิธีแก้ป่าวครับ ผมเล่นจบมาหนึงรอบอยากเล่นอีกรอบบอยากให้มันไม่ค้างใครก้ได้ช่วยทีครับ